Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Thiệt tình là chả thấy !! thề lum từ lúc chơi cái này mình chả có đặt lệnh nào 80 , nên 80 capt này sẽ thấy liền !!!
có thể tiền về cùng lúc vs captcoin pay nên nó gộp vào 1 cục, bác cứ canh thời điểm sẽ thấy, or tính toán lại số capt của mình , chắc chắn địa chỉ mình send đã nhận dc hết và ko có chuyện lỗi j xảy ra cả, nó cug báo complete lâu r :rolleyes:

có thể tiền về cùng lúc vs captcoin pay nên nó gộp vào 1 cục, bác cứ canh thời điểm sẽ thấy, or tính toán lại số capt của mình , chắc chắn địa chỉ mình send đã nhận dc hết và ko có chuyện lỗi j xảy ra cả, nó cug báo complete lâu r :rolleyes:
Top 1 vs top 2 đều ko nhận đc ( sao mí top khác nhận đc ?) ! Chắc lỗi hệ thống của sàn òi , sáng h mình giao dịch chừa lại 402 capt , h vẫn thấy y nguyên chả đổi gì ! Mình nhớ mà !! 80 capt hơi nhiều đó :eek: chà chà !!

còn 4 bác bữa sao ko vào confirm nhận coin ta, hay chạy đi "đào" STR rùi:D.. thôi đi en cơm đã

mình nghĩ chắc do bạn làm cùng lúc 2 acc trên máy nên nó bị delay capt ---> capt nó lun báo lỗi, kiểu như nó hiện số 2 nhưng phiên đó phải hiện số 1, vì số 2 đã time out rùi :). mình đoán vậy

mình làm trên 2 máy, 2 ví khác nhau, vậy nó cũng ko cho nữa hả bạn? tại mình thấy làm xong ngồi đợi những 10s nó mới cho gửi code, nên sẵn máy bên đang cắm game, mình lấy làm luôn. 1 ví đc 1550, ví kia làm tới 397 thì nó ngưng ko tăng điểm nữa luôn.

Total claimed:
65.625 • Claims: 125

info trên http://get.captcoin.com/ có được bonus không bác ? BN qua đâu ?

Mấy bác cho hỏi gõ cap 1h đc khoảng bao nhiêu $ . em là em thích $ USD

1.2$ theo rate hiện nay là 0.00001702 và tối đa 100 capt/h
lam sao duoc vay bac, do tren web nhanh may 1phut duoc 3 cap quy ra 10 phut duoc 30capt = 15 captcoin, 1h duoc 90 captcoin thui ma chua ke delay nua#
hay bac co cach nao share cho minh voi nhe

lam sao duoc vay bac, do tren web nhanh may 1phut duoc 3 cap quy ra 10 phut duoc 30capt = 15 captcoin, 1h duoc 90 captcoin thui ma chua ke delay nua#
Chắc người ta tính rate từ ngày hôm qua trở lại đó 1.05coint/cap 3 cap/phút thì 1 giờ tối đa 180 cap chứ (3x60=180)
Ngày hôm qua rate sắp giảm cày cả ngày cũng được hơn 1500 coins rồi.

Chắc người ta tính rate từ ngày hôm qua trở lại đó 1.05coint/cap 3 cap/phút thì 1 giờ tối đa 180 cap chứ (3x60=180)
Ngày hôm qua rate sắp giảm cày cả ngày cũng được hơn 1500 coins rồi.
tôi tính 100 capt/ h là tối đa mà gõ đc 90+5% bonus nũa thì gần 100 còn j mà bảo hôm qua

Của mình 70 giây mới được confirm mà :p
Không chịu đọc kĩ dòng đó, sau 20 giây được confirm rồi. Còn dòng 70 giây là phải confirm trong thời gian tối đa là 70 giây, sau 70 giây sẽ hết hạn session.
Hết 20 giây đầu tiên bạn confirm là được, hay trước giờ bạn chờ cái 70 giây đó nhảy hết rồi mới confirm là không được tính đâu

hồi nó còn 1.05 cap thi 100cap/h , chứ h thì chỉ còn phân nữa , đánh 200cap/h mới đạt chỉ tiêu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week