cầu xin mọi người giúp đỡ. Mong cho người yêu mình khỏi bệnh...!

đây là thể hiện người khác quan tâm đến cô ấy chứ có phải bạn đâu :)). với lại như câu trên thì mọi người đều yêu cô ấy ;))

Không giấu gì mọi người. Mình mới nhận được tin là NY mình bị bệnh. Và cô ấy không... thể sinh con.
hiện chúng mình đang là SV. nên không thể làm gì được. Bố mẹ cô ấy đã bắt cô ấy ở lại trong BUôn MÊ Thuột chữa bệnh. Còn mình lại ở quá xa.
Thật sự mình rất buồn.. buồn vì cô ấy bị như vậy, buồn vì mình là con một của 1 dòng họ có tiếng. không thể cưới cô ấy trong khi cô ấy không có khả năng làm mẹ.
- Hiện tại mình không biết làm gì cả, chỉ biết cầu trời cho cô ấy chóng khỏi bệnh. cô ấy nói rằng mình hãy quên cô ấy đi vì cô ấy không còn yêu mình nữa. Nhưng mình biết cố ấy nói vậy chỉ là nghĩ cho mình.
- Mình lập topic này mong mọi người giúp đỡ mình. Chỉ 1 tin nhắn thôi. nhưng biết đây sẽ có phép màu đến với cô ấy. xin mọi người hay giúp đỡ mình. chỉ 1 tin nhắn thôi
" HI VỌNG SẼ CÓ PHÉP MÀU SẼ ĐẾN VỚI EM.. ANH YÊU EM.. MÃI MÃI "
ai có lòng xin gửi tới SDT:01698 425 146
mình chẳng có gì nhiều.. chỉ xin hậu tạ mỗi người 1 cái thanks..
đã gửi tin nhắn cho ban số 0166707807x.Chúc bạn thành công
truy cập web : benhviendakhoahanoi.vn đã biết thêm bạn nhé

Ko có con thì thôi mà có quan trọng đến mức vậy ko ta?
đặt cậu trong tình trạng đó, cậu se~ làm j
Quyết định cưới đúng ko???
liệu ba mẹ cậu có đồng ý, cho là có đồng ý cung~ là vì thương con thôi cậu ợ

vxdvex

sẽ không đến mức ko có con luôn đâu cậu à :binhsua141: trước đây 2 người có xxx và sài thuốc tránh thai quá nhiều ko mà bị thế

thử lòng anh ta hay cô ấy thay lòng ùi , minh cũng từng bị bgai nói bị bệnh nan y sắp chết nên nói CT :binhsua140: toàn đám con gái nói xạo

định nhắn cho phát lúc nửa đêm nhưng sợ gấu của bạn mất ngủ nên thôi, để mai tính nhé :D. chúc 2 ng sẽ mãi hạnh phúc :binhsua116:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom