cầu xin mọi người giúp đỡ. Mong cho người yêu mình khỏi bệnh...!

định nhắn cho phát lúc nửa đêm nhưng sợ gấu của bạn mất ngủ nên thôi, để mai tính nhé :D. chúc 2 ng sẽ mãi hạnh phúc :binhsua116:
dt hết tiền nên biện lý do đúng hem :D

Thấy cái trò này nhảm quá >"< nhắn tin thì nhắn tin đi . Xúi cả đám nhắn chi ? Định lấy số lượng lấn áp tin thần à hoặc định phá máy người ta à .
Lập topic này 5 6 forrum chắc con người ta bỏ sim quá

Thấy cái trò này nhảm quá >"< nhắn tin thì nhắn tin đi . Xúi cả đám nhắn chi ? Định lấy số lượng lấn áp tin thần à hoặc định phá máy người ta à .
có thể là nhảm với cậu, nhưng với nhiều người thì ko nhảm đâu, nó có thể là một sự động viên lớn, sự khích lệ...! cậu ở góc độ người ta đâu mà phán như thánh thế :binhsua135:

có thể là nhảm với cậu, nhưng với nhiều người thì ko nhảm đâu, nó có thể là một sự động viên lớn, sự khích lệ...! cậu ở góc độ người ta đâu mà phán như thánh thế :binhsua135:
Đang nằm viện có cả trăm thằng phá máy chắc vui lắm hé nghe tin tin nguyên ngày hay khóa máy. Có thằng khùng mới ngồi đọc > 100 cái mail @@ . Còn cùng 1 nội dung nửa ai rảnh mà đọc ông à ?

Có cần đi thăm non giùm không ? :m108: ta ở BMT đây
không cần phiền đến cậu nhé.. cậu sent 1 tin nhắn cũng đủ với tớ lắm rồi.. thank cậu

đã gửi tin nhắn cho ban số 0166707807x.Chúc bạn thành công
thank cậu
truy cập web : benhviendakhoahanoi.vn đã biết thêm bạn nhé
cảm ơn cậu

Ko có con thì thôi mà có quan trọng đến mức vậy ko ta?
cậu thử nghĩ sau này cậu không làm bố được thì thấy sao.. hix

- - - Updated - - -

Ko có con thì thôi mà có quan trọng đến mức vậy ko ta?

không giúp xin đừng nói lời cay đắng..!

Last edited by a moderator:
ah giờ mới nhớ ra?cậu này?cứ tưởng số của cậu ai ngờ nhắn song mới biết đó là số người iu cậu?hi?thế là thế nào nữa?không hiểu cho lắm

ko thể sinh con, vậy là ny bạn chỉ bị..... chứ có bệnh gì khác nữa hả bạn, theo mình biết bệnh .... đâu có ảnh hưởng đến mạng sống đâu.
bạn có thể thu tinh ống nghiệm mà ? " xl mình hơi dốt ko biết cái này đc với ng bị.... ko "
nhưng dù ko sinh đc vẫn còn con nuôi mà lo cái gì.

Cái này hỏi anh ĐINH TÙNG gì đó trên VOV thì anh đó có chuyên môn hơn cậu

Chúc cậu hạnh phúc :)

Chào bạn Noood1

Mình hỏi 1 chút là nick Noood1Ng0on là 1 đúng ko ?

http://mmo4me.com/showthread.php?78731-Mua-email-yahoo-gmailsll&p=1664725&viewfull=1#post1664725
chak là 1 @@

vxuilp

màu mè hoa lá cành vãi, đến tận nơi nỏi thẳng vào mẹt, anh êu em hơn là 1000 cái sms dạng giống quảng cáo mình nhận được mỗi ngày, chỉ tổ mất công del vì full inbox

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week

Most discussed of week

Back