Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
cuộc chiến tranh giành ref :oops:

100$, 1 tháng cậu đc 12$, Sau 9 tháng cậu vào seconmarket bán lại cho site giá gốc nha -2% fee :D:D:D
nếu để đến hết hạn project thì share gốc trả về balance hay phải bán share đó lại cho admin ? ( nếu bán co fee không vậy )

nếu để đến hết hạn project thì share gốc trả về balance hay phải bán share đó lại cho admin ? ( nếu bán co fee không vậy )
Bán lại cho ad nha, ad ko mua lại báo c50 fee 2% :D:D:D

mình hỏi rất rõ về dự án Recycle Plastics để xem còn đầu tư được không thôi, vì thấy vẫn còn bán share mà, chỉ là cậu trên trả lời lan man thôi.
Cậu cứ mua rc, dù hết hạn cậu vẫn thu gốc khỏi lăn tăn nha :D:D:D

vốn em cũng gọi là được được. muốn đầu tư Recycle Plastics có nên không vĩ 3%/ tuần cũng khá ổn. nếu mua trong maket thì nên chiến cái nào lâu dài vậy.
Em đi có 4 tiếng mà sao náo loạn thế này haha e nói thế này bác dễ hiểu ạ. Share rác 3%/ tuần. Được bảo hiểm 100%. Tức là dù ngày mai nó scam thì bác vẫn đc trả gốc lại. Nên vấn đề về thời gian chu kỳ share bâc cứ yên tâm. Còn hiện tại e nói rõ luôn hầu như tất cả dự án đều không thời hạn. Hết hạn admin gia hạn.... cần gì cứ hỏi ạ

share game các bác nhanh tay thiệt:D

Tin mật: Cách đây 1 năm 1 số ae tra tấn ad ở #1 #... đang âm thầm quay lại đầu tư dồn dập, chúc mừng ae về đội của cecvn và cũng chúc mừng ae hôm nay bu vào hiếp dâm ad lúc 3h chiều :D:D:D

Tin mật: Cách đây 1 năm 1 số ae tra tấn ad ở #1 #... đang âm thầm quay lại đầu tư dồn dập, chúc mừng ae về đội của cecvn và cũng chúc mừng ae hôm nay bu vào hiếp dâm ad lúc 3h chiều :D:D:D
1 tuần nó qua nhanh thế k biết hi. Hôm nay có lãi nữa rầu, vui quá :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week