Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
Mới đề nghị ad rồi, ai login quá 1 phút bị mất 1 share ráng chịu, lag như chưa từng lag, thôi qua tuần rút luôn đây :D:D:D

E quên là đại ca còn đứng đây :D chào a chủ thật của thớt này ! Làm cái ảnh nóng của ironman ăn mừng a ơi :rolleyes:
Nóng ơi là nóng :D:D:D

Sự kiện HOT trong 60 phút
Thu BL CECVN rate 21.55 ( admin 21.5)
Giao dịch VCB
Min 100$
Dưới 100$ chịu phí 3.300 mình nhận Giao dịch

Sự kiện kết thúc lúc 14h30p
Nhanh tay nào các bạn

Hiện site cecvn đã đủ vốn để chạy các dự án. Mấy hôm nay trao đổi với admin vì ref còn muốn dep mạnh rất nhiều. Nhưng admin chắc sẽ không thêm share hoặc PJ mới trong thời điểm này :(
Qua đó nếu ai còn nói cecvn ponzi thì không thể chấp nhận đc, vì ponzi thì admin sẽ luôn muốn cầm tiền nhiều hơn mỗi ngày, còn đằng này năn nỉ nhận tiền giùm mà k chịu :(:(

Hiện có 1 site mô hình khác của admin cec điều hành, mời các bác qua chơi thử trong thơi gian đợi share mới :D
https://mmo4me.com/threads/bmb-blue...cvn-dieu-hanh-site-pay-bank-vn-btc-pm.298079/

Khuyến cáo site này không giống mô hình cecvn mà là mmo thuần túy ( ae tự hiểu :D) nên tìm hiểu kỹ càng và hỏi em khi cần rồi hãy tham gia nhé ;)

Hiện site cecvn đã đủ vốn để chạy các dự án. Mấy hôm nay trao đổi với admin vì ref còn muốn dep mạnh rất nhiều. Nhưng admin chắc sẽ không thêm share hoặc PJ mới trong thời điểm này :(
Qua đó nếu ai còn nói cecvn ponzi thì không thể chấp nhận đc, vì ponzi thì admin sẽ luôn muốn cầm tiền nhiều hơn mỗi ngày, còn đằng này năn nỉ nhận tiền giùm mà k chịu :(:(

Hiện có 1 site mô hình khác của admin cec điều hành, mời các bác qua chơi thử trong thơi gian đợi share mới :D
https://mmo4me.com/threads/bmb-blue...cvn-dieu-hanh-site-pay-bank-vn-btc-pm.298079/

Khuyến cáo site này không giống mô hình cecvn mà là mmo thuần túy ( ae tự hiểu :D) nên tìm hiểu kỹ càng và hỏi em khi cần rồi hãy tham gia nhé ;)
Đã bảo đầu 2017 mới lên new PJ mà cũng chưa chắc có lên ko, giờ chỉ còn đợi ai chán share hay cần tiền canh mua thôi, hẹn gặp ae năm sau :D:D:D

Đã bảo đầu 2017 mới lên new PJ mà cũng chưa chắc có lên ko, giờ chỉ còn đợi ai chán share hay cần tiền canh mua thôi, hẹn gặp ae năm sau :D:D:D
Dạ thế thì em hết tuyển ref đc rồi. :(:(:(
Chiều này sẽ pub share 2% lên cho anh em tham khảo :cool:

Dạ thế thì em hết tuyển ref đc rồi. :(:(:(
Chiều này sẽ pub share 2% lên cho anh em tham khảo :cool:

nhu cầu tái nhiều quá thì cũng sẽ hết :rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470