Chán vì không có Tool Autolead

Status
Not open for further replies.
cpm ko đủ ăn hay sao mà chuyển qua off thế, chuẩn bị off nát :3
tui cũng đang treo auto lead android, thôi treo mạnh chứ ko nát sớm
CPM ngày kiếm khoảng 100$ đến 500$ thôi. Còn OFFER MOBIE thì ngày 1000 hoặc 2000$. Có nên nhay vào không ? CPM cũng như Offer thôi. Thiên hạ nói nát nát nát. Mà thật sự vẫn ăn ầm ầm ra đó.

CPM ngày kiếm khoảng 100$ đến 500$ thôi. Còn OFFER MOBIE thì ngày 1000 hoặc 2000$. Có nên nhay vào không ? CPM cũng như Offer thôi. Thiên hạ nói nát nát nát. Mà thật sự vẫn ăn ầm ầm ra đó.
tôi làm of 2 năm nay, chưa dám lên chức admin đó bạn, offerr khó hơn cpm rất nhùi ... mà muốn thu đc nhùi tiền chỉ có nước làm admin mà admin thì cần phải có kinh nghiệm or có pro cầm tay chỉ việc ak :3

tôi làm of 2 năm nay, chưa dám lên chức admin đó bạn, offerr khó hơn cpm rất nhùi ... mà muốn thu đc nhùi tiền chỉ có nước làm admin mà admin thì cần phải có kinh nghiệm or có pro cầm tay chỉ việc ak :3
Bạn làm thủ công làm sao ăn được nhiều. Tất cả điều kiện mình có hết. Công nghệ cũng có :) Chỉ là không có tool :)

Proof của một bạn trên MMO đang làm :)

Khách này xài autolead iOs của mình đây mà :)

Attachments

334.6 KB · Views: 25
Hỏi ông chủ. Ông chủ không bán. Hỏi người nhà, người nhà không bán. Hỏi bạn bè, bạn bè không bán. Hỏi người ngoài có khi lại bán. Cố gắng rồi sẽ đạt được. Nước chảy mãi thì đá cũng phải mòn.... Vấn đề là thời gian ...:mad::mad::mad::mad::mad:
mất nồi cơm rồi sssssssssssssssssssao??:D

Bạn làm thủ công làm sao ăn được nhiều. Tất cả điều kiện mình có hết. Công nghệ cũng có :) Chỉ là không có tool :)

Proof của một bạn trên MMO đang làm :)
Cho em biết con off CPI nào >10$ với, 651 lead mà dc tận 8k$, OMG WOW! Em làm tay thôi ngày 2-3 con đủ tiền xài rồi
Với cho em xin nguồn ip US UK CA unique khủng nữa với(SSH 3 country đó gộp lại dc có 3-4k ít wá). Click - Unique click nhìn bá đạo wá chảy nước miếng nãy giờ

Cho em biết con off CPI nào >10$ với, 651 lead mà dc tận 8k$, OMG WOW! Em làm tay thôi ngày 2-3 con đủ tiền xài rồi
Với cho em xin nguồn ip US UK CA unique khủng nữa với(SSH 3 country đó gộp lại dc có 3-4k ít wá). Click - Unique click nhìn bá đạo wá chảy nước miếng nãy giờ
vãi vãi:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week