Chán vì không có Tool Autolead

Status
Not open for further replies.
Mấy bác làm ăn ghê thật.Tất cả tự động hết
Treo lấy vài chục con pc tha hồ mua bim bim ăn tết :p

Bạn làm thủ công làm sao ăn được nhiều. Tất cả điều kiện mình có hết. Công nghệ cũng có :) Chỉ là không có tool :)

Proof của một bạn trên MMO đang làm :)
Conversions = 290 Total Tevenue = 3915. Ăn con gì mà 13$/ lead thế ? COK à

Conversions = 290 Total Tevenue = 3915. Ăn con gì mà 13$/ lead thế ? COK à
mà cái unque click cũng bá nữa , ip đâu nhiều vãi

Thớt troll anh em ghê.

Thím chỉ cần bỏ ra 2,5 triệu là đã có hàng chục người sẵn sàng đánh nhau đổ máu để được nhận làm đó.

Thím @caffebuon nói chí phải, phải đáng giá thì làm còn không thì quay tay vậy + suy nghĩ của thớt cũng chí phải.

Đã auto cho admin rồi thì sẽ kiếm được nhiều tiền và sẽ đem lại rất nhiều tiền. Có khi bỏ ra chỉ 1 ngày làm thôi đủ lấy lại vốn mua autolead rồi. Cho nên hễ ai băn khoăn thì đừng nghĩ tới hàng xịn.

Điểm lại có hơn 150 thím vào hỏi giá mua hoặc đặt tool, khi nghe mình kêu 400$ + thì lặn mất dép. Thực ra chắc gì giá đó mình đã nhận mà ko thèm nói 1 câu cuối cùng. Thiệt là tệ hại

Thớt troll anh em ghê.

Thím chỉ cần bỏ ra 2,5 triệu là đã có hàng chục người sẵn sàng đánh nhau đổ máu để được nhận làm đó.

Thím @caffebuon nói chí phải, phải đáng giá thì làm còn không thì quay tay vậy + suy nghĩ của thớt cũng chí phải.

Đã auto cho admin rồi thì sẽ kiếm được nhiều tiền và sẽ đem lại rất nhiều tiền. Có khi bỏ ra chỉ 1 ngày làm thôi đủ lấy lại vốn mua autolead rồi. Cho nên hễ ai băn khoăn thì đừng nghĩ tới hàng xịn.

Điểm lại có hơn 150 thím vào hỏi giá mua hoặc đặt tool, khi nghe mình kêu 400$ + thì lặn mất dép. Thực ra chắc gì giá đó mình đã nhận mà ko thèm nói 1 câu cuối cùng. Thiệt là tệ hại
400$+ trên 1 pc hay full pc bác

400$+ trên 1 pc hay full pc bác
Private mà, dùng bao nhiêu pc là quyền của người mua.

Nhưng cũng theo dấu chân của các tool như tool fake android, change vip... bây giờ cũng hạn chế bán và ít nhận làm rồi. Việc giao du trên MMO bây giờ không còn thú vị nữa.

Private mà, dùng bao nhiêu pc là quyền của người mua.

Nhưng cũng theo dấu chân của các tool như tool fake android, change vip... bây giờ cũng hạn chế bán và ít nhận làm rồi. Việc giao du trên MMO bây giờ không còn thú vị nữa.
=)) tools pri 400$+ mà còn chê mắc ák v~ các pro offers. h code xuốg já lắm cứ đòi code pri đưa cả soucr mà já thì dứi 100$ :v

nhận build nguyên dàn hệ thống auto lead + rrs only Android giá 100 củ, ai làm ko :D ở Sài Gòn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week