Help [Chap 1] CPA marketing - Khái niệm cơ bản [newbies]

Cái Này Gọi Là Nói Sơ Qua :-s Còn Cách Promote CPA Offers Tớ Tóm Lại Có 2 Cách
FREE
Và CHi $ la
Free có nhiều cách nhưng đòi hỏi Work Work and Work
Paid kiếm đc traffic nhanh chỉ cần 1 => 2 ngày là Có $ nhưng phải Có IQ cao :-s

Cái này đúng là offer của hình thức CPA nhưng để nói rõ hơn thì ID vị trí của nó không phải là thứ nhất. Đã đặt offer dạng thế này thì không phải là network . Vì để tính lead từ setup điểm ảnh (pixel tracking code or post back ULR )thì ở network làm việc là nhiều . Code phổ thông cho điều này như has, tracking 202, direct track .Có nghĩa là admin site cũng reg từ net về và get traffic cho nó thôi.

Nói quá khó hiểu, đơn giản trường hợp này cũng như là làm site offer thôi, admin lấy offer từ network về và tìm cách để có người làm, cheat hay ko cheat tùy admin. Và lưu ý với cậu tracking 202 là để track campaign chứ ko phải là code network hay site offer gì cả.

---------- Post added at 05:37 AM ---------- Previous post was at 05:28 AM ----------

Biết là offer việt Nam là cheat - là gian lận đối với các công ty của Mỹ - Thực ra mình rất ghét Cheat - Nhưng mà nghĩ lại - Thằng Mỹ là thằng Khốn kiếp - ( Quá khứ ) còn bây giờ vẫn khốn kiếp - Vụ chất độc màu da cam - Mình cay cú nên thick chơi mấy thằng Mỹ thôi - coi nhu trả thù cho những linh hồn đã bỏ xương máu - tuổi thanh xuân trên chiến trường Việt Nam - Trong đấy cũng có cả bố mình :) Căm thù bọn Mỹ Cheat để trả thùView attachment 6083 :))
Kỷ niệm cái ảnh bố mình cùng đoàn xe tăng tiến vào dinh độc lập lúc 12h ngày 30 / 4 /1975 trưa nhé ! Cheat cho bọn Mỹ chết hết đi !

Đùa đọc những cái post thế này mà thấy buồn cả người. Nói thật với ông chứ kể cả mỹ nó chả làm gì mình, hoặc thậm chí là nó giúp VN 1 tỉ thứ đi nữa thì ông cũng vẫn cheat nó thôi nên nếu tôn trọng biết ơn những người đi trước như ông nói thì đừng có lôi cái này ra làm lí do. Ai cũng sống vì lợi ích bản thân cả nên chả trách gì nhau khi cheat, thằng cheat nó ko đáng khinh mà những kẻ cheat lại còn lôi lí do này nọ ra bao biện mới là đáng trách.

Còn trong khuôn khổ bài viết này, chủ thớt muốn hướng các bạn đến việc làm offer nhưng mà là tìm cách để người ta làm thật chứ ko phải tự mình cheat. Nhưng mà có nhiều người vào bảo hướng dẫn cheat rồi hướng dẫn làm off us cho newbie đi làm cậu ấy chán quá chả buồn viết part 2. Nói chung làm thật thì tốt thôi nhưng ko phải ai cũng đủ trình và tiền bạc để làm nên chủ yếu là đọc tham khảo thôi.

Promote CPA Offers Tớ Tóm Lại Có 2 Cách
FREE:binhsua90:

Các bạn nói cao siêu qua mình nghe hem hiểu gì cả :binhsua90:

View attachment 3913View attachment 3914
Cho mình hỏi đây có phải là 1 loại CPA ko vậy ?
và pro nào biết về loại hình này xin chỉ dẫn thêm cho mình về loại này.
thanks all !!!

Đây là thằng cpalead, Admin site này là publisher của cpalead, còn cpalead là network. Nó là Cpa = cost per action cụ thể l à CPD tức là cost per download. Kiểu vậy.

Đây là thằng cpalead, Admin site này là publisher của cpalead, còn cpalead là network. Nó là Cpa = cost per action cụ thể l à CPD tức là cost per download. Kiểu vậy.
chuẩn,bây giờ làm off thì nên theo cpa vì số lượng off nhiều,lại cre instant ( có thể bik làm off có thành công hay ko ngay lập tức ),thêm nữa là giá off cpa khá cao,trung bình từ 0.4$ trở lên,ai có kn làm off mà muốn tìm hiểu về cpa thì pm yh : doankhaido nhé,mình sẽ support hết mình ;)

chuẩn,bây giờ làm off thì nên theo cpa vì số lượng off nhiều,lại cre instant ( có thể bik làm off có thành công hay ko ngay lập tức ),thêm nữa là giá off cpa khá cao,trung bình từ 0.4$ trở lên,ai có kn làm off mà muốn tìm hiểu về cpa thì pm yh : doankhaido nhé,mình sẽ support hết mình ;)

offer thi lúc nào mà chả là cpa, trước giờ vẫn thế có gì khác đâu

ngóng đợi version 2 của bác , tks verry m

Offer chắc là con đường tiếp theo sau CAPTCHAs :binhsua04:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,128
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week