Chat chit về vụ của TMOD iloveyouforever

norival1992

Senior
Verified
Reactions
662
MR
0.014
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Không biết các thím ai từng giao dịch với thím này chưa nhỉ ????

Không biết số tk này có phải của hắn k???
0561000522373 chu tk LE TY

Làm việc là không nên SCAM của đồng loại nhất là cùng dòng máu chứ :(

Chả hiểu thớt này có ý gì :confused: lôi hàng ra dìm chăng. Đọc đi đọc lại ko hiểu ý nói j

Tiện thể : từng gd với tmod này ~500$ pp. Gửi tiền trc vào tk Le Ti. Tuy hơi chậm nhưng nhận đủ k thiếu 1 xu

Chả hiểu thớt này có ý gì :confused: lôi hàng ra dìm chăng. Đọc đi đọc lại ko hiểu ý nói j

Tiện thể : từng gd với tmod này ~500$ pp. Gửi tiền trc vào tk Le Ti. Tuy hơi chậm nhưng nhận đủ k thiếu 1 xu
Thì tớ hỏi có phải chính xác là stk đó k? có thay đỗi stk nào k đó. Để tìm info cho dễ :D

Ũa Tmod này scam thật rồi à ?

đã từng gd vs t mod này rồi, cũng Le Ty, mua giftcard mình gửi tiền trc mà sau hiểu nhầm ý nhau giftcard itunes vs giftcard ch play nên tmod refund lại đầy đủ

cũng từng sell 150$ PP , send trước rồi nhận tiền vào bank sau , tuy hơi chậm nhưng okay không có vấn đề gì hết

cũng giao dịch nhiều với cậu ý, ko có vấn đề gì cả

mới dc xem live show mặt mũi + cmnd 2 mặt qua webcome live rồi,

quay 2 mặt cmnd theo khẩu lệnh, gần vào thêm, xa ra, ko dc zun tay....

nói chung 9x đẹp zai :D

ko biết định scam mình hay ko nhưng bị mình tóm lun :v

video nặng 1.7 Gb đã quay lại webcam by Camstudio.
.
.
(nhớ ko dc scam mình đấy :v)
.
.
.

Last edited:
Ảnh có scam k thì nhìn đây biết nà , Shin đã bắn bỏ sau thời gian phát lệnh truy nã ảnh

Ok, chính xác cậu ý thì ok r` :D Cảm ơn mọi người. Ai cấp giùm mình thông tin của cậu ý nữa thì cảm ơn.
Có info gửi liền 1 card đt 200k ngay :D

Chứ mình nhờ bạn mình tìm thông tin dùm r` :D

Sell tut này nọ, ngày kiếm 20-30$ mà không trả nổi 500$ thì quá tệ! Cứ làm anh em BQT bị liên lụy trong khi chả làm cái gì. Không biết sau này mấy thằng lừa đảo dạy con cháu nó thế nào. Không lẽ bảo ngày xưa tao giàu là nhờ tao lừa đảo đấy, sau này tụi bây phải cố gắng hơn tao!

Nản!

Sell tut này nọ, ngày kiếm 20-30$ mà không trả nổi 500$ thì quá tệ! Cứ làm anh em BQT bị liên lụy trong khi chả làm cái gì. Không biết sau này mấy thằng lừa đảo dạy con cháu nó thế nào. Không lẽ bảo ngày xưa tao giàu là nhờ tao lừa đảo đấy, sau này tụi bây phải cố gắng hơn tao!

Nản!

Sau này TMOD, chỉ đưa nhưng ng đã VERIFIED lên mới chính xác, chứ k có gì cũng đưa lên làm tmod để lòi ra 2 việc như thế này.

Xong r` Shin bảo mình là không biết xử lý ntn nữa. Thôi k chờ Shin nỗi r`. Nên là ai cho mình xin stk thì mình hậu tạ cái card 200k thôi :D

Sau này TMOD, chỉ đưa nhưng ng đã VERIFIED lên mới chính xác, chứ k có gì cũng đưa lên làm tmod để lòi ra 2 việc như thế này.

Xong r` Shin bảo mình là không biết xử lý ntn nữa. Thôi k chờ Shin nỗi r`. Nên là ai cho mình xin stk thì mình hậu tạ cái card 200k thôi :D
từ vụ thằng shess scam thì mod với mem như nhau r bạn =))

Nản!

Sông có khúc người có lúc mà . Mình có đọc qua Topic report T- Mod này , cũng thấy có hứa trả chỉ là trả chậm . Nhiều khi tiền có sẵn nhưng cũng có lúc ko xoay sở
nổi 1 xu ... Haizzz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week