Chat chit về vụ của TMOD iloveyouforever

Sông có khúc người có lúc mà . Mình có đọc qua Topic report T- Mod này , cũng thấy có hứa trả chỉ là trả chậm . Nhiều khi tiền có sẵn nhưng cũng có lúc ko xoay sở
nổi 1 xu ... Haizzz
trả chậm mà chậm 1 cách quá đáng thì khác gì scam đâu

trả chậm mà chậm 1 cách quá đáng thì khác gì scam đâu

Em nó 93 mà..

Mình nhiều lúc trong túi cũng k có 1 xu ý :(

........Lại phải cầm thẻ đi rút :p

Em nó 93 mà..

mình cũng thế tiền ko có trong ng :(
P/S : thấy pro ấy ngày 20-50$ ko mà

Em nó 93 mà..

nguyên tắc rất đơn giản mà nhiều bạn vẫn quên : chỉ gd với nguoi dong bao hiểm
nhưng vụ này số tiền lớn thì nên báo công an để bảo vệ quyền lợi hợp pháp của mình. ko nên manh động

nhưng vụ này số tiền lớn thì nên báo công an để bảo vệ quyền lợi hợp pháp của mình. ko nên manh động

Sử dụng tiền ảo ở Việt nam thì k có cơ sở để thụ pháp cậu nhé. H @Shin cũng k xử lý vấn đề này bảo là Tmod nên k xử lý chỉ xử lý như mem thôi.

Chào bạn,

Theo Rules từ rất lâu thì mình chỉ hỗ trợ cho các MOD chính thức trở lên, các Trial MOD không có trong danh sách nên mình không thể cứ tiếp tục hỗ trợ như lần trước.

Lần trước là do sơ suất của BQT trong việc BANNED nên mình buộc phải hỗ trợ người bị hại. Mong bạn thông cảm.
Thân

Đây là đoạn mess của Shin nhắn cho mình. Nhờ vậy cũng hiểu đc phần nào cách làm việc của BQT. Dạng này như phũ bỏ trách nhiệm vậy. Thôi k sao, tại dính vào rules mà.

BQT làm việc không chất lượng, kiểm soát không chặt chẽ nên vô tình gián tiếp giúp bọn nó SCAM. Xem xét lại đi nhé. Đây cũng có thể là nguyên nhân chính dẫn đến việc forum trên đà đi xuống đấy!

Sử dụng tiền ảo ở Việt nam thì k có cơ sở để thụ pháp cậu nhé. H @Shin cũng k xử lý vấn đề này bảo là Tmod nên k xử lý chỉ xử lý như mem thôi.

Đây là đoạn mess của Shin nhắn cho mình. Nhờ vậy cũng hiểu đc phần nào cách làm việc của BQT. Dạng này như phũ bỏ trách nhiệm vậy. Thôi k sao, tại dính vào rules mà.

BQT làm việc không chất lượng, kiểm soát không chặt chẽ nên vô tình gián tiếp giúp bọn nó SCAM. Xem xét lại đi nhé. Đây cũng có thể là nguyên nhân chính dẫn đến việc forum trên đà đi xuống đấy!

mua ban thi cu xay dung web rieng di cau. forum cung chi la kenh de marketing thoi.

Em nó 93 mà..

ủa không phải ông này toàn bán vài trăm PP/ ngày à, hay nhầm nhỉ, lúc trước có thu ít thì phải

Đầy ng k phải Tmod hay mod vẫn uy tín đấy thôi tại cách nhìn ng của bạn thôi ngày từ box scam bạn nói đã gặp giao lưu với tmod này rùi mà ?? Tại gặp rồi nc k ngờ nó scam giờ lại trách ai

Sau này TMOD, chỉ đưa nhưng ng đã VERIFIED lên mới chính xác, chứ k có gì cũng đưa lên làm tmod để lòi ra 2 việc như thế này.

Xong r` Shin bảo mình là không biết xử lý ntn nữa. Thôi k chờ Shin nỗi r`. Nên là ai cho mình xin stk thì mình hậu tạ cái card 200k thôi :D
Là T-Mod điều hành mà k bắt buộc phải verify thông tin mà chỉ dựa vào nó nhiều thời gian online, spam bài hoặc k nói nhieu k chịu đc thì bó tay. Nếu vậy độ tin tưởng k bằng verified member. Phải sửa qđ này

Chào bạn,

Theo Rules từ rất lâu thì mình chỉ hỗ trợ cho các MOD chính thức trở lên, các Trial MOD không có trong danh sách nên mình không thể cứ tiếp tục hỗ trợ như lần trước.

Lần trước là do sơ suất của BQT trong việc BANNED nên mình buộc phải hỗ trợ người bị hại. Mong bạn thông cảm.
Thân

mua ban thi cu xay dung web rieng di cau. forum cung chi la kenh de marketing thoi.
Cậu nên xem lại đi, forum nào có mua bán. Muốn an toàn và chống tình trạng scam gia tăng mỗi ngày, Họ đều đóng chức năng đăng kí lại hết.

Là T-Mod điều hành mà k bắt buộc phải verify thông tin mà chỉ dựa vào nó nhiều thời gian online, spam bài hoặc k nói nhieu k chịu đc thì bó tay. Nếu vậy độ tin tưởng k bằng verified member. Phải sửa qđ này
Chuẩn k cần chỉnh. t-MOD thì nó vẫn thuộc vào hàng ngũ BQT r`. chứ đừng nói là k thuộc ở đây.

mình biết bạn tức nhưng Shin nói đúng ko sai, Tmod nó chỉ là Mod thử việc ko hề có trong BQT, từ vụ Shess Shin đã nói r nhưng vì vụ đó là vụ đầu tiên nên SHin chấp nhận bồi thường cho ng bị hại, nhưng đây là gd riêng của 2 bạn ko hề liên quan đến BQT cơ mà ? tại sao lại bắt Shin chịu, vụ Shess thì khác, nó lời dụng acc nó scam r nói bị hack, còn vụ này 2 bạn gd PP và bị dis, việc này dù có gd với ai đi nữa nếu nó muốn dis vẫn dis đc, giả sử nó k có trong BQT bạn ăn vạ với ai ?
tuy mình ghét bọn BQT nhưng cái gì cũng nên hiểu, ng ta đưa lên mod quản lý 4rum chứ có đảm bảo gd đâu, hơn nữa cậu bảo cậu biết cậu kia mà ? theo tôi cậu gd 1 phần là do quen biết nữa .
Đừng cái gì cũng đổ tội cho họ bạn ơi, ko lầm vụ Shess cũng lùm sùm 1 TG và vụ đó Shin cũng nói rỏ ràng Tmod k thuộc phần bồi thường rồi .
A-E nên hiểu 1 tí ko lẻ vì cậu ta có cái màu mod nên bạn nhắm mắt gd sao ? vậy thì mình chịu rồi :)

mình k lầm 4rum ko có cái rule nào bảo Mem phải tin tưởng Mod hay Tmod cả @@ mình nói 1 câu chứ ngoại bọn có BH ra thì Smod tmod veri mem veri gì cũng như mem thường cả thôi cậu ơi :) Uy với Tín gì chứ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week