Chat chit về vụ của TMOD iloveyouforever

mình k lầm 4rum ko có cái rule nào bảo Mem phải tin tưởng Mod hay Tmod cả @@ mình nói 1 câu chứ ngoại bọn có BH ra thì Smod tmod veri mem veri gì cũng như mem thường cả thôi cậu ơi :) Uy với Tín gì chứ :)
đúng rồi ko BH thi ko giao dịch Mod là gi nhỉ :D

mình biết bạn tức nhưng Shin nói đúng ko sai, Tmod nó chỉ là Mod thử việc ko hề có trong BQT, từ vụ Shess Shin đã nói r nhưng vì vụ đó là vụ đầu tiên nên SHin chấp nhận bồi thường cho ng bị hại, nhưng đây là gd riêng của 2 bạn ko hề liên quan đến BQT cơ mà ? tại sao lại bắt Shin chịu, vụ Shess thì khác, nó lời dụng acc nó scam r nói bị hack, còn vụ này 2 bạn gd PP và bị dis, việc này dù có gd với ai đi nữa nếu nó muốn dis vẫn dis đc, giả sử nó k có trong BQT bạn ăn vạ với ai ?
tuy mình ghét bọn BQT nhưng cái gì cũng nên hiểu, ng ta đưa lên mod quản lý 4rum chứ có đảm bảo gd đâu, hơn nữa cậu bảo cậu biết cậu kia mà ? theo tôi cậu gd 1 phần là do quen biết nữa .
Đừng cái gì cũng đổ tội cho họ bạn ơi, ko lầm vụ Shess cũng lùm sùm 1 TG và vụ đó Shin cũng nói rỏ ràng Tmod k thuộc phần bồi thường rồi .
A-E nên hiểu 1 tí ko lẻ vì cậu ta có cái màu mod nên bạn nhắm mắt gd sao ? vậy thì mình chịu rồi :)

Bạn nói ra giống như hiểu chuyện lắm nhỉ.
Bạn rõ đc bn % mà đã ngồi đó nói r`? Tôi thấy nó đăng bán PP trên forum nên tôi vào mua và tôi có check kĩ càng nguồn từ tapcash nên tôi mới lấy. Sau đó thì tiếp 2 giao dịch nữa. Sau đó thì tôi mới gặp nó trên Đà lạt nhé!

Đi về vài ngày thì xảy ra vụ này. Còn bạn dùng cái từ ăn vạ. XL tôi ** ăn vạ với ai cả. Tôi chỉ lên tiếng để nói từ trong ra ngoài chặn lại để triệt tiêu bọn scam thôi.
Còn thằng scam thi tôi biết sẽ xử lý ntn mà. Topic này mở ra để tôi hỏi có phải chính xác là thông tin của nó không thôi :)

Về BQT, trong 1 forum thì chỉ có 2 loại là 1 là mem 2 là BQT, nếu Tmod k phải BQT k lẽ là mem. "Loại" có quyền xoá bài, change topic, bla bla thì gọi là gì mem à.

Bạn nói ra giống như hiểu chuyện lắm nhỉ.
Bạn rõ đc bn % mà đã ngồi đó nói r`? Tôi thấy nó đăng bán PP trên forum nên tôi vào mua và tôi có check kĩ càng nguồn từ tapcash nên tôi mới lấy. Sau đó thì tiếp 2 giao dịch nữa. Sau đó thì tôi mới gặp nó trên Đà lạt nhé!

Đi về vài ngày thì xảy ra vụ này. Còn bạn dùng cái từ ăn vạ. XL tôi ** ăn vạ với ai cả. Tôi chỉ lên tiếng để nói từ trong ra ngoài chặn lại để triệt tiêu bọn scam thôi.
Còn thằng scam thi tôi biết sẽ xử lý ntn mà. Topic này mở ra để tôi hỏi có phải chính xác là thông tin của nó không thôi :)

Về BQT, trong 1 forum thì chỉ có 2 loại là 1 là mem 2 là BQT, nếu Tmod k phải BQT k lẽ là mem. "Loại" có quyền xoá bài, change topic, bla bla thì gọi là gì mem à.
Sẵn đang lúc hăng hái. Điều tra info qua VCB rồi tập hợp gửi CA xem sao cậu:) Làm tầm vài em mặc áo Juventus cái là hết luôn scammer. Trong sạch 4rum

Sẵn đang lúc hăng hái. Điều tra info qua VCB rồi tập hợp gửi CA xem sao cậu:) Làm tầm vài em mặc áo Juventus cái là hết luôn scammer. Trong sạch 4rum

CA k vào cuộc đc :) Pháp Luật k cho dùng tiền ảo :D
Nó khoá tk ngân hàng để điều tra thì chết tớ :D

@iloveyouforever :mad: hồn ơi hồn ở đâu
:( kẹt tiền thì nói Heo:( Heo thông cho vài slot là có xiền

:( niềm tin và đau ass cuối cùng thà chết nhục còn hơn chịu đau ah:confused: anh chang doc than cua Heo:( đang mồ yên mã đẹp còn bị tụi nó đào lên kìa

:D dĩ vãng ngày xưa ấy.... niềm hạnh phúc quá êm trôi.... Nhưng giờ đơn côi.....

:confused: cái nick xác định cuộc đời

độc thân thì cuối cùng độc thân... con Heo thì phải xem phim con Heo....

@iloveyouforever :mad: hồn ơi hồn ở đâu
:( kẹt tiền thì nói Heo:( Heo thông cho vài slot là có xiền

:( niềm tin và đau ass cuối cùng thà chết nhục còn hơn chịu đau ah:confused: anh chang doc than cua Heo:( đang mồ yên mã đẹp còn bị tụi nó đào lên kìa

:D dĩ vãng ngày xưa ấy.... niềm hạnh phúc quá êm trôi.... Nhưng giờ đơn côi.....

:confused: cái nick xác định cuộc đời

độc thân thì cuối cùng độc thân... con Heo thì phải xem phim con Heo....
hôm bữa vừa thấy bị ban acc mà , giờ quay lại còn vẫn lợi hại thật

Ý kiến riêng của mình thì mod với cả là admin cũng chưa hoàn toàn đáng tin, con người mà, phạm lỗi hay phạm tội gì đó có mấy hồi. Ít nhất thì còn tin tưởng cái bảo hiểm để có bị scam thì may ra được đền bù. Còn admin với mod, nói thật là chủ một site lớn đang kinh doanh ngon lành như probux còn đi scam người ta thì admin với mod của một forum liệu đáng tin được bao nhiêu %?
Xin lỗi nếu các mod với các admin có mất lòng nha. Chắc mình hơi tiêu cực vì mình nghĩ, anh em thân thích còn chưa chắc tin tưởng nổi thì mod với admin là người ngoài thì tin thế nào. :D Cứ bắt chước Tào Tháo một chút thôi, xã hội bây giờ phức tạp lắm, con nít vắt mũi chưa sạch đã có lắm đứa giỏi lừa người rồi còn gì. :)

Không biết sao chứ mình từng vài lần bán gc AMZ cho cậu này, giao dịch tuy chậm chạp có khi sau mấy tiếng mới gửi tiền nhưng ko thiếu 1 xu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,678
Latest member
sbobetstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week