Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
chek pay ổn định, tuy lãi hơi thấp nhưng ổn định vẫn kiếm thêm đc chút cơm cháo. tháng lời dc 20% - phí pp hết hơn 5% nữa nên chỉ còn lời khoảng ~15% thôi. bác nào mạnh dep vài k$ thì mới lời nhiều chứ vài trăm $ chơi văn nghệ kiểm tiền cf thôi.

site này giống zeek 2013 ngày xưa... nhiều bác việt nam đầu tư vào cả ngàn đô và vỡ mộng...

những site này mún có ăn nhiều và tránh rủi ro... thì phải kiếm thật nhiều người nhét tiền vào... nó là một mạng lưới giống như KINH DOANH ĐA CẤP tại Việt Nam ...

càng nhiều ng tham gia thì độ rủi ro của mình sẽ giảm ... tới một giới hạn nào đó , ko ai tham gia nữa, mà chỉ rút... thì mình mất trắng :(

site này giống zeek 2013 ngày xưa... nhiều bác việt nam đầu tư vào cả ngàn đô và vỡ mộng...

những site này mún có ăn nhiều và tránh rủi ro... thì phải kiếm thật nhiều người nhét tiền vào... nó là một mạng lưới giống như KINH DOANH ĐA CẤP tại Việt Nam ...

càng nhiều ng tham gia thì độ rủi ro của mình sẽ giảm ... tới một giới hạn nào đó , ko ai tham gia nữa, mà chỉ rút... thì mình mất trắng :(

NÓ VẤN AN TOÀN HƠN LÔ ĐỀ CỜ BẠC. CÒN ĐÃ VÀO MMO THÌ THẰNG NÀO CŨNG RỦI RO NHÉ BẠN ! CÁI CHÍNH LÀ LÀM SAO CHỌN ĐƯỢC RA THẰNG RỦI RO THẤP NHẤT ĐỂ THAM GIA.

Mình thì cứ quất ra 2/3 số vốn còn lại 1/3 với lời để đó :D

NÓ VẤN AN TOÀN HƠN LÔ ĐỀ CỜ BẠC. CÒN ĐÃ VÀO MMO THÌ THẰNG NÀO CŨNG RỦI RO NHÉ BẠN ! CÁI CHÍNH LÀ LÀM SAO CHỌN ĐƯỢC RA THẰNG RỦI RO THẤP NHẤT ĐỂ THAM GIA.
thì mình nói rõ rồi mà... rủi ro sẽ giảm nếu mạng lưới cấp dưới càng lớn.... các bạn vào sau nếu không tìm thêm mạng lưới cho mình mà chỉ dừng lại ngồi đợi lãi... thì rủi ro cao... mình cũng đang chiến em nó mà ... và mình hy vọng mấy bạn đã hoặc sắp tham gia sẽ tuyển thêm nhiều bạn vào nữa.... đây là một mô hình đa cấp... và bạn chỉ thực sự thành công... khi không chỉ ngừng lại ở việc đợi lãi... hãy tuyển thêm thật nhiều ng vào nữa nha bạn

Anh @SealTemSix trả lời giúp bác này được hông ạ :D

Nhiều bạn nói không nên đầu tư vào ChekListing ở thời điểm này. Nhưng mình thấy như MPA gần 7 tháng, TMS gần 1 năm, thậm chí như Power Ad Cash 14 tháng rồi vẫn thu hút hàng loạt thành viên trên khắp thế giới đổ tiền vào.
-------------------------------------------------------
Điểm khác biệt của Tây và Ta khi chơi Revshare là Ta luôn mong muốn Revshare phải nhanh như HYIP có lẽ đa phần anh em đều chơi HYIP qua nên không tránh khỏi, cá nhân mình chưa bao giờ chơi HYIP nên thấy không cần thiết phải nhanh. Còn Tây rất điềm tĩnh, nếu gặp dự án tốt thì họ xem như đó là 1 cái quỹ giống như gửi ngân hàng.
Cái này là tùy quan điểm và đánh giá của mỗi người. Mình chỉ nêu lên để tham khảo chứ không có ý lôi kéo hay xúi dục anh em nhé !

có câu hỏi em hỏi trên group FB nhưng chưa được trả lời, anh giải đáp giúp em cũng như chia sẻ kế hoạch đầu tư của anh được hông ạ

Anh cho em hỏi về cách đầu tư của bên Tây được hông ạ: Vốn 100$, hết 1 vòng sẽ được 120$. Mục tiêu x2 số vốn.

1.̣ Họ sẽ tái đầu tư 120$, tiếp tục hết vòng 2 thì lại tái đầu tư toàn bộ (site phải sống 4 vòng để x2 số vốn => lỡ có rủi ro thì mất vốn hoàn toàn).

2. Họ rút lãi 20$ còn 100$ tái đầu tư (site phải sống 5 vòng để x2 số vốn nhưng lỡ site die sớm thì còn có số lãi đã rút ra trước đó => lỡ có rủi ro thì lỗ ít)

3. Họ tái đầu tư 20$ và rút vốn ban đầu ra (không lỗ vốn, lời ít)

có câu hỏi em hỏi trên group FB nhưng chưa được trả lời, anh giải đáp giúp em cũng như chia sẻ kế hoạch đầu tư của anh được hông ạ

Anh cho em hỏi về cách đầu tư của bên Tây được hông ạ: Vốn 100$, hết 1 vòng sẽ được 120$. Mục tiêu x2 số vốn.

1.̣ Họ sẽ tái đầu tư 120$, tiếp tục hết vòng 2 thì lại tái đầu tư toàn bộ (site phải sống 4 vòng để x2 số vốn => lỡ có rủi ro thì mất vốn hoàn toàn).

2. Họ rút lãi 20$ còn 100$ tái đầu tư (site phải sống 5 vòng để x2 số vốn nhưng lỡ site die sớm thì còn có số lãi đã rút ra trước đó => lỡ có rủi ro thì lỗ ít)

3. Họ tái đầu tư 20$ và rút vốn ban đầu ra (không lỗ vốn, lời ít)
Đa phần bọn họ tái đầu tư trong 1-2 tháng đầu em nhé, có rút chỉ để dùng Proof để đi promote thôi.

Nhiều bạn nói không nên đầu tư vào ChekListing ở thời điểm này. Nhưng mình thấy như MPA gần 7 tháng, TMS gần 1 năm, thậm chí như Power Ad Cash 14 tháng rồi vẫn thu hút hàng loạt thành viên trên khắp thế giới đổ tiền vào.
Điểm khác biệt của Tây và Ta khi chơi Revshare là Ta luôn mong muốn Revshare phải nhanh như HYIP có lẽ đa phần anh em đều chơi HYIP qua nên không tránh khỏi, cá nhân mình chưa bao giờ chơi HYIP nên thấy không cần thiết phải nhanh. Còn Tây rất điềm tĩnh, nếu gặp dự án tốt thì họ xem như đó là 1 cái quỹ giống như gửi ngân hàng.
Cái này là tùy quan điểm và đánh giá của mỗi người. Mình chỉ nêu lên để tham khảo chứ không có ý lôi kéo hay xúi dục anh em nhé !

Bác @SealTemSix nói chuẩn. Em tuy có chơi HYIP với vốn có vài chục $ cho tận hưởng cảm giác hồi hộp chờ tiền về từng ngày=)) (tính đến giờ chẳng lãi cũng chẳng lỗ)
Nhưng riêng Revshare em vẫn ưu tiên tái đầu tư liên tục ít nhất 2 tháng :D Chek đến giờ em tuy ít vốn nhưng tái đầu tư được 45+ ngày rồi. Chắc sẽ còn tiếp tục thêm 20 30 ngày nữa xem tình hình có thể bắt đầu rút vốn hoặc tiếp tục :rolleyes:.

Bác @SealTemSix nói chuẩn. Em tuy có chơi HYIP với vốn có vài chục $ cho tận hưởng cảm giác hồi hộp chờ tiền về từng ngày=)) (tính đến giờ chẳng lãi cũng chẳng lỗ)
Nhưng riêng Revshare em vẫn ưu tiên tái đầu tư liên tục ít nhất 2 tháng :D Chek đến giờ em tuy ít vốn nhưng tái đầu tư được 45+ ngày rồi. Chắc sẽ còn tiếp tục thêm 20 30 ngày nữa xem tình hình có thể bắt đầu rút vốn hoặc tiếp tục :rolleyes:.
Mình cũng chỉ nêu lên quan điểm và dựa trên những gì mình thấy và thu thấp được :D Để anh em hiểu thêm về thể loại này.

dạo này lãi suất giảm hay sao ý nhỉ. Mình đầu tư hơn 400$ mà ngày thu về có ~22$ :'( tnay chắc là lỗ

dạo này lãi suất giảm hay sao ý nhỉ. Mình đầu tư hơn 400$ mà ngày thu về có ~22$ :'( tnay chắc là lỗ

bạn có thật sự hiểu ý nghĩa của từ "lỗ" không đấy :confused:. lãi ngày có giảm thì cái duy nhất ảnh hưởng là thời gian thu hồi vốn + lãi trước là 20 ngày. giờ là 23 đến 25 ngày. Site còn không bắt buộc phải tái đầu tư kiểu 70/30 hay 50/50 thì bạn muốn rút vốn lúc nào chẳng được chứ tiền của bạn có bị ghim ở site đâu mà kêu lỗ.
Còn đến cuối chu kì bạn vẫn nhận đủ 120% cơ mà. :eek:

P/s: như một bác ở trên nói revshare tồn tại được cũng nhờ người ta đầu tư vào và tái đầu tư liên tục. Bác cứ kêu lãi giảm hay lỗ thì nó cũng không tăng lại mà chỉ ảnh hưởng những người sau nhìn bác cmt tiêu cực rồi họ không tham gia nữa thôi. Lãi giảm là điều tất yếu để duy trì cho site ổn định vì thời điểm đầu người ta đầu tư liên tục. Giờ một số đang trong quá trình tái đầu tư nên số tiền Add Fund giảm ==> lãi ngày cũng sẽ giảm.

Last edited:
bạn có thật sự hiểu ý nghĩa của từ "lỗ" không đấy :confused:. lãi ngày có giảm thì cái duy nhất ảnh hưởng là thời gian thu hồi vốn + lãi trước là 20 ngày. giờ là 23 đến 25 ngày. Site còn không bắt buộc phải tái đầu tư kiểu 70/30 hay 50/50 thì bạn muốn rút vốn lúc nào chẳng được chứ tiền của bạn có bị ghim ở site đâu mà kêu lỗ.
Còn đến cuối chu kì bạn vẫn nhận đủ 120% cơ mà. :eek:
Bác nói chuẩn đấy. Mình nghĩ check k phải dạng vừa đâu. Vẫn là số 1

cập nhật trên fb check, ai chơi payza thì kiên nhẫn thêm vài bữa nữa mới with dc, chờ admin fund tiền vào pz hoặc with ra 2 cổng còn lại.

Alex Sengphong
3 hrs
Update: 9/16/2015

Payza: We have receive conformation from payza today, I apologize for not updating earlier. Payza has lifted all restriction. We can send withdraw.
However because of the fraudulent funds, payza has reversed a few of those fund, and has left the payza account with less remaining funds, we have transferred funds to payza but now are waiting for funds to be added to the account. It will be 4-6 days for funds to reach the account,

Again we apologize for the delay, members that wish to withdraw with the other 2 processor can do so with no restriction,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week