Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
lần cuối em nó lại về với em

Hello Hoang Nguyen,

You had requested for the withdrawal of $$250 USD.
that withdrawal request has been successfully processed.
Please check your account.

For further questions please do not hesitate to contact us.

Thank You.

Cảm ơn bạn vì thông tin nhé !

bác SealteamSix ơi, cho em xin lỗi vì làm phien bác chút nhé, post qua topic paypal k thấy ai trả lời nên nhờ bác tí ^^.

hiện là em k biết lấy 4 số ở đâu để confirm paypal cả. gọi lên Vietcombank họ bảo k quan hệ gì với paypal, kêu em tự gọi paypal giải quyết để lấy 4 số đó ???

bác SealteamSix ơi, cho em xin lỗi vì làm phien bác chút nhé, post qua topic paypal k thấy ai trả lời nên nhờ bác tí ^^.

hiện là em k biết lấy 4 số ở đâu để confirm paypal cả. gọi lên Vietcombank họ bảo k quan hệ gì với paypal, kêu em tự gọi paypal giải quyết để lấy 4 số đó ???

Em VCB là , em vừa giao dịch 1.9$ và có cái code giao dịch đính kèm. Em nhờ ngân hàng gửi lại giúp em 4 số đấy. Hoặc em có internet banking hay không? nếu có thì mình có thể tự check được em nhé !

Em VCB là , em vừa giao dịch 1.9$ và có cái code giao dịch đính kèm. Em nhờ ngân hàng gửi lại giúp em 4 số đấy. Hoặc em có internet banking hay không? nếu có thì mình có thể tự check được em nhé !
em có Internet Banking anh ạ. em vào chỗ sao kê thì thấy này @@, k có cái gì cả :(

Attachments

• Untitled 2.jpg
    Untitled 2.jpg
    263.7 KB · Views: 48
  • Untitled 3.jpg
    Untitled 3.jpg
    251.1 KB · Views: 50
    266 KB · Views: 50
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics