Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
có ai biết credit cho advertising để làm gì ko? thấy credit tăng lên mà chả hiểu để làm gì, ko biet có kiếm thêm tiền từ cái đó được ko nhỉ?

Mình muốn mua 10$ PP để chơi thử bạn nào có , giá cả như nào quote mình nhé .

Thứ nhất bạn này có tự ref cho chính mình hay không?

Thứ 2 là có thay đổi Paypal hay không?

Thứ 3 là PP có bị limited hay không?

Thứ 4 là nguồn pp đầu vào có từ nhiều pp khác hay không?

Sau đó mình sẽ giúp!
chắc cậu ta phải chờ admin trả lời thôi, chứ ko ai biết ngoài admin và cậu ta, chắc gặp phải 1 trong các vấn đề như anh nói.

Tham gia từ 26/8 dự kiến tầm 26/10 là tròn 2 tháng, nạp 700$, lợi nhuận khoảng 300$ => 21.42%/tháng

Nếu tính ra thì đã đạt được lợi nhuận khá ổn :D

Khuyên mấy bạn ít vốn nên chơi trong gói stảter thôi nhé, vì thời gian hoàn vốn nhanh, mà yield vẫn 20% :D

Attachments

• 20-Sep-15 7-44-37 PM.png
    20-Sep-15 7-44-37 PM.png
    120.1 KB · Views: 57
Update: 9/20/15

Hello, everyone we have a few announcements this following week.

As our management team and myself are back from our event, we will be working around the clock on the public directory. In preparation for the live launch Mid Oct.

Leading up to this launch, our sales and marketing team including myself, have a few events scheduled. This will be for branding purpose.

We will have a list of all events in our prospective markets, if anyone would like to come and visit and grab some swag, promotional product.

Our support team has also been moved over to the directory, so please bare with us if your tickets don't get replied back asap, i promise it will not linger for more than 24 hour, if its really urgent message me personally. (meaning life or death...just kidding

First phase of Beta testing will be in approximately in 2 weeks, personal invites will be given to a selected few from the rev share side.

First of the Announcement: Majority of our events will be held over the weekend friday-Sunday, So to facilitate these events. we will be opening withdraw request on weekdays Monday-Friday( friday till 12:00 pm Arizona time)

I hope this does not burden anyone but it is necessity for our team and myself to focus on branding our directory to the public.

I will have another announcement in regard to the business directory on the revshare side. we will be modifying it a little and opening it up for more advertising potential.

Thank you,
Alex Sengphong

Tham gia từ 26/8 dự kiến tầm 26/10 là tròn 2 tháng, nạp 700$, lợi nhuận khoảng 300$ => 21.42%/tháng

Nếu tính ra thì đã đạt được lợi nhuận khá ổn :D

Khuyên mấy bạn ít vốn nên chơi trong gói stảter thôi nhé, vì thời gian hoàn vốn nhanh, mà yield vẫn 20% :D
Bác chơi k tái hay có tái vậy. Đúng là tiền nhiều nhìn lãi đẻ ra thích thật. Tính ra như bác là gần 150% sau 2 tháng nhỉ

Bác chơi k tái hay có tái vậy. Đúng là tiền nhiều nhìn lãi đẻ ra thích thật. Tính ra như bác là gần 150% sau 2 tháng nhỉ
tái vừa phải và mình chủ yếu ăn lãi trên gói starter thôi :D

GTA qua quá trình theo dõi tình hình trên MMG và cả phản hồi từ nhiều Bro khác, thấy rằng GTA thật sự không được tốt như quảng cáo ban đầu, gặp quá nhiều lỗi. Và hôm nay mình nhận được 1 thông tin từ cấp trên của mình và đang là Admin của 1 site uy tín, bạn ấy đã dầu tư vào GTA 1000$, về một số điều thiếu minh bạch từ Admin của GTA. Mà mình không tiện nêu ra ở đây. Bản thân mình cũng từng giới thiệu về site này trước đây, cũng đã test thử, và cũng có một vài nghi vấn về GTA, mình cũng có khá nhiều Referrals ở site này.

Với tinh thần mất lòng trước được lòng sau, nên mình kiến nghị anh em nên cẩn thận với GTA. Nếu ai đã chơi rồi thì hãy bình tĩnh và rút từ từ, còn bạn nào chưa chơi thì hãy cân nhắc nhé!

Đây là ý kiến cá nhân có thể đúng hoặc sai vì thế chơi hay không là do anh em quyết định. Mình biết mà không nói ra thì sẽ cảm thấy khó chịu trong người. Dù sau này nó tốt hay xấu thì cá nhân mình cũng thấy nhẹ nhõm hơn. Tất nhiên mình luôn mong muốn mọi site đều tốt để anh em có thể kiếm thêm thu nhập!

Thứ nhất bạn này có tự ref cho chính mình hay không?

Thứ 2 là có thay đổi Paypal hay không?

Thứ 3 là PP có bị limited hay không?

Thứ 4 là nguồn pp đầu vào có từ nhiều pp khác hay không?

Sau đó mình sẽ giúp!
chek ko cho đầu từ từ nhiều pp ak bạn ?

Add funds visa thế nào bác, mình vô mục add funds đâu có thấy đâu
Nếu đã nạp tiền vào Visa rồi. Khi Add Fund từ Chek nếu PP không đủ nó sẽ yêu cầu và lấy tiền từ Vísa chuyển đổi theo tỉ giá của PP.

Add funds visa thế nào bác, mình vô mục add funds đâu có thấy đâu

Với điều kiện PP của bạn đã được Verified bằng thẻ Visa của bạn. Thì khi add funds vào Chek, trong trường hợp PP của bạn không đủ tiền thì nó sẽ liên kết và trừ tiền trong Visa của bạn theo tỷ giá của ngày hôm đó mà Ngân hàng quy định !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week