Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Xét một cách tổng thể và khách quan về mọi mặt. Cheklisting vẫn là Revshare - Không bắt buộc tái đầu tư tốt nhất hiện nay dành cho những tín đồ sử dụng Paypal. Chiến lược rõ ràng và được chuẩn bị rất kỹ từng giai đoạn.
Thời gian 3 thán trôi qua mới thấy Cheklisting là anh chàng hoạt động trơn tru và ổn định nhất.
------------------------------------------------
Anh em nào không bận gì dịch giúp mình với nhé! Cuối tuần lại hành quân về quê ! ! ! Chúc anh em một cuối tuần vui vẻ và kiếm được nhiều tiền ! ! !

=======================================================
Update:
We have finished the expo yesterday, we got amazing feedback, and some interested parties.
Last day of Dream force event is today, we also got tons of information regarding business management, sales, marketing.
All which will assist with growth and development.
All in all it was a very successful week, we have lots to do once we get back, our team will be work hard to finish up final perpetration on the directory. We will be sending private invites to selected members I get access to the directory.
There will also be a invite for some crowd funding purpose, we would live for the community participation,
This leads to the revshare side of things, One thing I would like to share with everyone is, yes "cheklisting" is a "revshare" platform but our goals have always been to take it above just a reveshar, I understand most members see this as just a cash machine, but myself and my team see this as way more.
We are building a company a advertising platform, that YOU can benefit from as members.
We also know that some members came into this just looking to make fast cash and that is fine, we all are looking for a way to make income,
I will make sure everyone that has funded Cheklisting and built there accounts will be rewarded!!

Alex Sengphong

Oi chek that tuyet, rut tien luc nao cung ve trong vai gio.

Screen Shot 2015-09-19 at 11.27.23 AM.png

mới đập thêm 142pp ,nick : kimdai. chờ rp của bác ^^

nó chưa cam đâu mấy bác yên tâm,đang phát triến lắm,cứ quất vào,e cõ lãi là quất vào đầu tư chưa rút đồng nào

e mới quất 20$ lời vào ủng hộ bác,chưa rút đồng nào :)

View attachment 61212

K hiểu chỗ này lắm, tiếng anh em dốt, giải thích tỉ mỉ cho em dc k mấy bác ^^
Đó là trước đây còn bây h lãi giảm rồi bạn ạ. Cột trái là số lượng ads bạn mua. Cột phải là tiền mỗi ngày nhận đc ứng với số ads đó. 3 dòng đầu là gói 5$. Với 10 gói 5$ thì bên phải là số tiền mỗi ngày bạn nhận. Mấy hàng sau là gói 15$,25$ và 45$. Lãi hiện tại gói gói 5$ là 5% các gói còn lại 2,8% gì đó.

Đó là trước đây còn bây h lãi giảm rồi bạn ạ. Cột trái là số lượng ads bạn mua. Cột phải là tiền mỗi ngày nhận đc ứng với số ads đó. 3 dòng đầu là gói 5$. Với 10 gói 5$ thì bên phải là số tiền mỗi ngày bạn nhận. Mấy hàng sau là gói 15$,25$ và 45$. Lãi hiện tại gói gói 5$ là 5% các gói còn lại 2,8% gì đó.

ok cảm ơn bác ^^, h công thức tính # r à, cho em xem vơi dc k :)

Lần 2. này thì proof :D....Những ai chơi revshare cứ ham vào cái lãi trước mắt mà các site mới đưa ra mà quên 1 điều quan trọng rằng sự ổn định (cheklisting) vẫn là trên hết. Chút ý kiến cá nhân.

up cho site ngon số 1,
e dep 1.5k, đã thu hồi vốn từ lâu và đang chơi trên lãi

Cũng thích cheklis nhất trong số mấy cái đã chơi. Hi vọng nó lâu dài. Ngày 4% cũng được :rolleyes:

Cảm ơn anh em đã ủng hộ và hỗ trợ rất nhiệt tình! Chúc anh em một cuối tuần vui vẻ và kiếm được nhiều tiền ! ! !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week