Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Update: 9/23/15

There will be a video update tomorrow, that we need to address with the community in regard to the "revshare" aspect of things.

I will cover things that need to be evaluated and share our vision where we want cheklisting revshare aspect, to be. i will go into details about our public directory as well.

Cá nhân mình vẫn tiếp tục dồn hàng vào cho Cheklisting. Hiện tại đang có 75 gói 5$ + 175 gói 15$ + 175 gói 25$ + 3 gói 45$.

MY ADPACKS.png

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
Update: 9/23/15

There will be a video update tomorrow, that we need to address with the community in regard to the "revshare" aspect of things.

I will cover things that need to be evaluated and share our vision where we want cheklisting revshare aspect, to be. i will go into details about our public directory as well.

Bác 6 xem video rồi có gì tóm tắt lại ý chính cho anh em nhé :D. Trình tiếng Anh của em hơi gà nhưng muốn biết cụ thể hơn về giai đoạn 2 của Chek

Theo đánh giá cá nhân, mức lãi hiện tại và sự ổn định của site thì cho tới cuối năm vẫn ok mặc dù hiện có nhiều site dạng như vậy.

thuan0k

Senior
Reactions
99
MR
0.005
Cho mình xin hỏi ngu. Nếu 1 thời điểm nào đó lượng addfund vào site chỉ rất ít khoảng 1-2% số mem chẳng hạn mà chỉ tái đầu tư k thôi. Liệu lúc đó site có duy trì đc k ạ

Cho mình xin hỏi ngu. Nếu 1 thời điểm nào đó lượng addfund vào site chỉ rất ít khoảng 1-2% số mem chẳng hạn mà chỉ tái đầu tư k thôi. Liệu lúc đó site có duy trì đc k ạ
Chính vì thế mà mình nói không với RCB tái đầu tư :D Cách nhìn nhận của mình là nhìn về cái lợi tổng thể về lâu về dài chứ không vì chút lợi trước mắt.

Dự đoán những thay đổi sắp tới sẽ rất có lợi cho những thành viên Solo 1 mình và hạn chế quyền lợi của các nhà tuyển Ref như mình nhưng Mình và nếu như vậy mình hoàn toàn đồng ý với Alex. Chúng ta hãy chờ đợi những cập nhật mang tính đột phá của Admin nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week