Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Cheklisting: Trong lúc chờ đợi Admin cập nhật những tính năng mới và thay đổi mang tính đột phá và có tầm nhìn! Thì tranh thủ tự sướng để động viên tinh thần anh em! Tổng số gói adpacks đang hoạt động là 75 gói 5$ + 175 gói 15$ + 175 gói 25$ + 3 gói 45$ khuấy động tinh thần anh em!

MY ADPACKS.png

Cheklisting: Trong lúc chờ đợi Admin cập nhật những tính năng mới và thay đổi mang tính đột phá và có tầm nhìn! Thì tranh thủ tự sướng để động viên tinh thần anh em! Tổng số gói adpacks đang hoạt động là 75 gói 5$ + 175 gói 15$ + 175 gói 25$ + 3 gói 45$ khuấy động tinh thần anh em!

View attachment 61546
Quá nguy hiểm!!! :eek:

bây giờ em đã mua 20 gói 5$. Em đang định mua thêm 20 gói, như vậy nếu em mua thì nó cộng dồn thêm vào 20 gói trước hay sao vậy anh

cho em hỏi ngu phát...cái này sau khi kết thúc gói ads chỉ lãi được 20% thôi hả bác :D

Xin lỗi anh em vì tối qua máy tính bị lỗi, phả ingồi cài lại Win. Nên chưa kịp RCB cho anh em !

Kiến nghị anh em nào là Ref của mình ở GlobalTrafficAds thì không nên đầu tư vào site này nhé! Admin sử dụng Paypal không chính chủ, thông tin không phù hợp nên không gỡ Limited được.

Last edited:
muốn rút cả gốc lẫn lãi thì làm sao nhỉ ?
Thì chờ khi nào nó đạt 120% Ad Packs rồi rút về hết hoặc rút lẻ tẻ nhưng tốn thêm 0.3$ cho nhiều lần

cho em hỏi ngu phát...cái này sau khi kết thúc gói ads chỉ lãi được 20% thôi hả bác :D

20% quá nhiều rồi còn gì hã bạn. Bạn thử xem ngân hàng tháng được lèo tèo bao nhiêu % o_O

Xin lỗi anh em vì tối qua máy tính bị lỗi, phả ingồi cài lại Win. Nên chưa kịp RCB cho anh em !

Kiến nghị anh em nào là Ref của mình ở GlobalTrafficAds thì không nên đầu tư vào site này nhé! Admin sử dụng Paypal không chính chủ, thông tin không phù hợp nên không gỡ Limited được.

Không hiểu cái dòng màu đỏ của 6 cho lắm, đang trong topic chek mà kêu không đầu tư là sao nhỉ?

Last edited by a moderator:
chek hình như đang ko chuyển tiền từ commision sang rebate balance được, có bác nào bị giống em ko :rolleyes::rolleyes:

chek hình như đang ko chuyển tiền từ commision sang rebate balance được, có bác nào bị giống em ko :rolleyes::rolleyes:

Nó tắt chức năng đó rồi em, mục đích là để đảm bảo rằng những người chơi Sô lô không bị thiệt hại vì các nhà tuyển Ref chỉ rút Commission chứ không chịu tái đầu tư. Điều này càng làm cho Cheklisting sống dai dẳng hơn nữa :D

Bản thân người đi tuyển Ref như anh bị thiệt hại nhưng anh hoàn toàn ủng hộ Admin vì 1 cộng đồng Cheklisting bền vững hơn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom