Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Transaction of 5.00 USD to account U9601888 was successfully completed.
đã nhân bonus của chủ thớt, cùng nhau phát tài nhé :p

20 gói là 100$, bạn lấy đủ 120$ thì là 20 gói đó hết hạn rồi.
Giờ 120$ bạn mua đc 24 gói mới, nếu 24 gói hết hạn bạn sẽ có 144$.
Bạn lấy đủ 144$ thì 24 gói hết hạn, nếu mua tiếp thì sẽ đc 28 gói mới :D

ý mình muốn hỏi là nâng cấp lên lv1 kìa, mình đã có sẵn 20 gói r , lấy dc 120$ mua về gói mới tiếp, nó cộng dồn lại hay sao

Sau khi Alex thay đổi chính sách và không cho những nhà tuyển ref rút tiền hoa hồng ngay tức thì như trước kia thì hầu hết các bạn đi tuyển ref đã ngừng bonus cho cấp dưới thì mình vẫn sẽ tiếp tục chính sách bonus nhé!

Lưu ý: Thay đổi lần này của Admin sẽ mang lại đảm bảo cho các nhà đầu tư đích thực và sẽ giúp cho Chek sống dài dài hơn nữa. Vì hạn chế được nguồn tiền hoa hồng thất thoát.

Có ai thấy lãi ngày dạo gần đây rất thấp k. Cả gói 5 và gói 15.
Có thấp nhưng điều này sẽ được cân đối sau khi admin hoàn thiện mục Directory Bussiness trong vài ngày tới. Nhưng các bạn hãy xem như đầu tư vào Chek là sự đầu tư an toàn.

Mình vừa đầu tư thêm 5000$ cũng vì mình tin tưởng vào kế hoạch dài hạn của Admin, thay vì gửi ngân hàng mình đã đập vào Chek.

Last edited:
Có ai thấy lãi ngày dạo gần đây rất thấp k. Cả gói 5 và gói 15.

Có thấp nhưng điều này sẽ được cân đối sau khi admin hoàn thiện mục Directory Bussiness trong vài ngày tới. Nhưng các bạn hãy xem như đầu tư vào Chek là sự đầu tư an toàn.

Mình vừa đầu tư thêm 5000$ cũng vì mình tin tưởng vào kế hoạch dài hạn của Admin, thay vì gửi ngân hàng mình đã đập vào Chek.

Giờ 1h còn 0.0085$ cho 1 pack tức là 4.0xxx%/ ngày. Giảm nhanh thiệt o_O Nhưng tính đến giờ em vẫn đang tái đầu tư liên tục. Vẫn chưa rút ra xu nào :rolleyes: Hi vọng khi phase 2 bắt đầu thì mọi thứ sẽ lại cân đối như cũ :D

Giờ 1h còn 0.0085$ cho 1 pack tức là 4.0xxx%/ ngày. Giảm nhanh thiệt o_O Nhưng tính đến giờ em vẫn đang tái đầu tư liên tục. Vẫn chưa rút ra xu nào :rolleyes: Hi vọng khi phase 2 bắt đầu thì mọi thứ sẽ lại cân đối như cũ :D

Lãi như vậy giảm cả tuần nay rồi mà.

Lãi như vậy giảm cả tuần nay rồi mà.
Nhiều anh em mới chơi revshare nên cảm thấy lo lắng.

Như mình thấy Traffic Monsoon ROI có 110%. Lãi ngày có 2%. Adpacks 50$ 1 em mà nhiều người vẫn đầu tư, đặc biệt là bọn Dâu Tây.

check giờ chỉ có 4%1 ngày thôi hả?

site uy tín cứ pay đều là ổn rồi, % có giảm tí thôi, các bác ko thích có thể qua site mới TAP hiện đang 6% cho gói đầu.

site uy tín cứ pay đều là ổn rồi, % có giảm tí thôi, các bác ko thích có thể qua site mới TAP hiện đang 6% cho gói đầu.

Đa số người chơi đều nóng vội nên đây cũng là điều dễ hiểu em ah! Còn với anh thì xem như đó là một khoản đầu tư lâu dài. Tap cũng là một site triển vọng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,053
173,132
Latest member
Dailysieure

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week