Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
bác có skype ko em xin để nói chuyện cho dễ ạ
Cuối tuần bác ý về quê rồi bác ơi :D Bác có thắc mắc gì cứ post lên đây anh em sẽ giải đáp giúp :D

Khi mua ads Choose payment method : mới có thêm mục là Earning Balance + Commission Balance + Cash Balance, các bác cho em hỏi thứ tự ưu tiên trừ tiền là như nào ạ?

Sao ko surf được ads vậy mọi người?

Attachments

38.6 KB · Views: 48
tình hình cheklisting có jì host k bạn

Mọi thứ vẫn phát triển theo đúng kế hoạch mà alex vạch ra ban đầu, tuy mấy hôm nay có vẻ thấp, nhưng cheklisting sẽ sống dài dài phù hợp cho những ai thích đầu tư lâu dài.

Admin điều chỉnh lãi suất và hạn chế Pay vào thứ 7, chủ nhật để cần thời gian hoàn thiện hạng mục Directory Business cung cấp cho doanh nghiệp rồi sẽ cân đổi trở lại. Admin sẽ ghi nhận và đền đáp một cách xứng sự ủng hộ của các bạn. Đấy là lời Admin muốn mình truyền đạt tới các bạn.

Admin điều chỉnh lãi suất và hạn chế Pay vào thứ 7, chủ nhật để cần thời gian hoàn thiện hạng mục Directory Business cung cấp cho doanh nghiệp rồi sẽ cân đổi trở lại. Admin sẽ ghi nhận và đền đáp một cách xứng sự ủng hộ của các bạn. Đấy là lời Admin muốn mình truyền đạt tới các bạn.
Ý là lãi sẽ trở lại 5% như cũ đúng k bác.

không biết có phải vì như vậy mà 2 3 ngày nay em chỉ nhận lãi có 2% không nữa , gói 5$ á

Trong lúc Hqshare lỗi tùm lum, pay chậm, gta mới ra đã gây thất vọng cho dân chơi nước ngoài sử dụng Paypal thì Cheklisting vẫn đang pay đều đều, phát triển đúng lộ trình ban đầu đặt ra, chúng ta hãy cùng sát cách và ủng hộ admin. Mình tin điều đó sẽ được đền đáp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,981
173,039
Latest member
Pntt

Most viewed of week

Most discussed of week