Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
mới nhận bonus xong,ủng hộ thớt

Nói chung chơi trò này không thể nói là 50/50 được mà phải là 99/1 đi. Cơ hội cho các bác chỉ có 1% thôi. Đừng có mơ với lãi suất cao như kia mà đòi 50% nên các bác cũng tỉnh ngủ dùm em cái.
Liều thì ăn nhiều mà cũng có thể là cạp đất mà ăn. Tiền là của mình thì tự quyết định đi, nên đây kêu ca cũng chả đc gì cả.
Hôm qua mới rút và thấy cũng về khá nhanh và cũng đã hạ cánh an toàn rồi nên vô đây chém gió chút :rolleyes::rolleyes:

Nói chung chơi trò này không thể nói là 50/50 được mà phải là 99/1 đi. Cơ hội cho các bác chỉ có 1% thôi. Đừng có mơ với lãi suất cao như kia mà đòi 50% nên các bác cũng tỉnh ngủ dùm em cái.
Liều thì ăn nhiều mà cũng có thể là cạp đất mà ăn. Tiền là của mình thì tự quyết định đi, nên đây kêu ca cũng chả đc gì cả.
Hôm qua mới rút và thấy cũng về khá nhanh và cũng đã hạ cánh an toàn rồi nên vô đây chém gió chút :rolleyes::rolleyes:
Xin chúc mừng!
Tớ thì đang bổ vào TAP và GTA rồi. Thấy Alex loay hoay đủ kiểu nên cũng không mặn mà với anh ấy lắm.

Chúc mừng bạn đã hoàn thành "chiến dịch" GTA đang có vấn đề với PP không thì cũng chơi mạnh.

cho hỏi là nếu dep 10$ thì bao lâu hồi vốn
sau khi hồi vốn thì tiền dep vào lúc trước có chia lãi nữa ko vậy ?

Lãi Thấp thế này thì đúng là cạp đất mà chơi rồi, mấy hôm trước chơi thử xem thế nào, nhưng thế này thì chắc bỏ, 10 tiếng mới lãi 0.013$, vãi cả chek

hiện tại cầm ÚSD đi gửi ngân hàng là 0%/ năm nhé bạn...đầu tư thế này thì vẫn còn lãi

Lãi Thấp thế này thì đúng là cạp đất mà chơi rồi, mấy hôm trước chơi thử xem thế nào, nhưng thế này thì chắc bỏ, 10 tiếng mới lãi 0.013$, vãi cả chek

anh cắt tờ trym chú nhé 6....hứa sang tuần RB cho anh mà chưa thấy...:rolleyes: chuẩn bị kéo sẵn rồi đây...gửi anh PP cũng được...để anh lấy đó đầu tư qua bên kia.

Vẫn cao hơn lãi ngân hàng mà bạn ! ! !

Giờ bạn mang USD gửi ngân hàng xem lãi dc bao nhiêu?

1. Paypal không phải là USD bạn nhé, nếu là USD thì đã rút được USD về bank, nó chỉ là 1 dạng tiền của Paypal mà thôi.

2. Lãi suất USD không liên quan đến lãi suất Paypal.

3. Định Dep vào vài K$ để chơi nhưng tình hình này thì nên rút về bank vẫn hơn.

1. Lãi suất đồng USD ở VN hiện tại là 0% 1 năm. Cũng như bạn đem tiền cho người ta mượn mà chẳng được 1 đồng tiền lãi. Chỉ được cái là nó an toàn không mất đi, không sinh lợi thôi.
2. Chẳng liên quan tới PP nhưng do PP khi chuyển về VN mới sang VND còn thanh toán quốc tế bạn vẫn có thể chọn loại tiền tệ mà bạn muốn. Hoặc 1 tài khoản có thể duy trì nhiều loại ngoại tệ.
3. Tiếp tục hay rút về bank là quyền của bạn...đầu tư phải có rũi ro chứ không thể toàn thắng mãi được....

chút ý kiến, chứ không phải chỉ trích gì nhau...

1. Paypal không phải là USD bạn nhé, nếu là USD thì đã rút được USD về bank, nó chỉ là 1 dạng tiền của Paypal mà thôi.

2. Lãi suất USD không liên quan đến lãi suất Paypal.

3. Định Dep vào vài K$ để chơi nhưng tình hình này thì nên rút về bank vẫn hơn.

Này thì rủi ro này :D :D :D :D

Total Active Advertising Packages : 464

Số lượng gói adpacks 5$ có thể mua bây giờ đã được tăng lên 125 gói rồi nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,231
Latest member
bnbtousdt
Back
Top Bottom