Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Haizzz đầu tư qua cổng paypal thì phải chấp nhận nhược điểm này thôi bác ạ. Người Việt Nam rất giỏi các mánh lới này, thành ra sau này làm gì cũng khó khăn (dù là làm 1 cách nghiêm túc) với nước ngoài.

Chỉ sợ nó ghét cả VN rồi nó check hoặc check out nó đòi kiểm tra hoặc không còn ínstall nữa mới khó ấy chứ.
PTC 1 thời VN cheat với tạo multi account dữ quá mà nó chặn IP VN luôn. Đến tận bây giờ thằng Clixsense trang khá ngon vẫn chặn đến giờ. Về mấy vấn đề này thì VN giỏi nghĩ ra lắm. Buồn thiệt! Khổ cho người đến sau.

KHông phải Pending mà Acc của em nó báo thế này là sao các bác?
View attachment 61876
thấy trên fb nhiều người bị giống bạn, đợi câu trả lời từ admin thôi, khả năng là giới hạn số tiền rút trong 1 ngày của tất cả thành viên, vd ai rút trước thì dc pay, rút muộn thì đợi hôm sau rút lại, chắc là admin muốn hạn chế rút tiền, tập trung cho dự án.

thấy trên fb nhiều người bị giống bạn, đợi câu trả lời từ admin thôi, khả năng là giới hạn số tiền rút trong 1 ngày của tất cả thành viên, vd ai rút trước thì dc pay, rút muộn thì đợi hôm sau rút lại, chắc là admin muốn hạn chế rút tiền, tập trung cho dự án.

Cái nguyên nhân này có thể lắm. Như vậy thì chắc phải rình thời gian request.

Mình cũng bị giống bạn.
Hỏi Admin nó trả lời sao bác?

Cheklisting vẫn bình thường nhé các bạn, admin là người thẳng thẳn minh bạch nên không có chuyện dận cá chém thớt đâu. Tối nay admin sẽ có một cuộc nói chuyện với các admin group về chiến lược phát triển của Cheklisting. Anh em chờ tin tức nhé. Mình vừa đi liên hoan về nên hơi mệt. Đang uống nhiều nước để tỉnh táo lát còn nói chuyện với Admin.

Cheklisting vẫn bình thường nhé các bạn, admin là người thẳng thẳn minh bạch nên không có chuyện dận cá chém thớt đâu. Tối nay admin sẽ có một cuộc nói chuyện với các admin group về chiến lược phát triển của Cheklisting. Anh em chờ tin tức nhé. Mình vừa đi liên hoan về nên hơi mệt. Đang uống nhiều nước để tỉnh táo lát còn nói chuyện với Admin.

vẫn ủng hộ anh 6 và Cheklisting :)

Hello King Lee,

Admin has just replied to your ticket (Id - 132810152520).
Ticket Subject - Ticket ID #132810152520 [Withdraw is limited]
Admin's Message - You may need to clear your history and cookies.
if all else failes you may need to wait till next next day server time.

Đợi ngày mai xem sao.!!!!!!!!!!!!!!!!

Hello King Lee,

Kiên trì là mẹ thành công em ah. Không sao đâu.

Kiên trì là mẹ thành công em ah. Không sao đâu.

Thì kể cả nó Scam cũng nằm trong dự tính của mình hết rồi mà anh. Đã chơi là phải chấp nhận. Chỉ ngại mình rút nhiều quá mà không đầu tư vài xu nên Admin nó tiếc của thôi. :)

Hello King Lee,

Trên fb của nó cũng nhiều ng bị lắm. Mà chưa thấy có trả lời thỏa đáng

Vừa add 50.66$
user name : wakka622
Thớt check ref đi ạ. Ít vậy có Bonus qua bank không ạ :'(, hoặc paypal :oops:
Vừa add funds thêm 20$ nữa tổng 70.66$.
Thớt check ref đi ạ. Ít vậy có Bonus qua bank không ạ :'(, hoặc paypal

scam rồi hay sao ý. Đặt lệnh rút 31$ từ trưa mà đến giờ chưa thấy tiền về

mùa cam đến sớm vậy sao ?:eek:

Mấy thánh này trước khi comment thì đọc qua ít nhất vài ba pages gần nhất của topic để nắm tình hình của site nhá! o_O Rõ vớ vẩn! o_O

Em muốn hỏi lâu hơn chút là bâu lâu ? Rút từ sáng giờ chưa thấy tiền quyền lợi thì nhường anh six đi

Vấn đề không phải là chuyện cậu có quan tâm đến việc bản thân của cậu có nhận được những quyền lợi lâu dài về sau hay là không mà đòi nhường đi nhường lại. Cốt lõi của vấn đề ở đây là việc các cá nhân ích kỷ như cậu không ủng hộ kế hoạch phát triển lâu dài của site trong giai đoạn này, đi ngược lại lời kêu gọi của admin, sẽ làm trì hoãn và kéo dài quá trình xúc tiến chuyển giao sang giai đoạn mới của site trong vòng khoảng 2 tuần tới và gián tiếp ảnh hưởng đến những cá nhân đầu tư khác nhắm đến lợi ích lâu dài giống như tôi. Nói thì nói vậy thôi chứ tiền thì là tiền của cậu. Cậu thích rút hay làm gì thì là quyền của cậu. Tôi không có tư cách cấm đoán và cả Admin Alex cũng chả phản đối. Am I making myself clear? ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,054
173,133
Latest member
alo789pinfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week