Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.

ducpmn

Hero
Reactions
443
MR
0.011
vừa nhận email của anh PP chưa biết thế nào đây...

PP reviews.jpg

Anh em dispute sao rồi @@

jinrakal

Junior
Reactions
31
MR
0.071
Chat with me via Skype
Em không nói bác trù ẻo. =)). Bác nói đúng mà. Không có gì sai cả.:cool:
Có bác trampham vừa rồi nếu bác đọc lại các page trong tầm 5-6 trang gần đây bác ấy trù ẻo cho bên dispute thua. :D. Em ko dis nhưng cũng không bao giờ đi làm cái trò hèn hạ đấy.
cái thằng seeder ghẻ ấy ignore đi bác :D

MrVietkt

Junior
Reactions
135
MR
0.012
Chat with me via Skype
tui 10 ngày rồi,sao chưa thấy PP giải quyết ta,alex ko repy,PP ko đòi thêm bằng chứng

Em không nói bác trù ẻo. =)). Bác nói đúng mà. Không có gì sai cả.:cool:
Có bác trampham vừa rồi nếu bác đọc lại các page trong tầm 5-6 trang gần đây bác ấy trù ẻo cho bên dispute thua. :D. Em ko dis nhưng cũng không bao giờ đi làm cái trò hèn hạ đấy.
thế em trù cho alex scam đi là huề ấy mà... anh chấp nhận... quân tủ lắm.... bị trù nhưng a vẫn cười vui vẻ :)

valiniant

Hero
Reactions
1,742
MR
0.015
tui 10 ngày rồi,sao chưa thấy PP giải quyết ta,alex ko repy,PP ko đòi thêm bằng chứng

10 ngày của bác là 10 ngày Alex có reply không ???. Nếu mà nó ko reply thì yên tâm mấy hôm nữa PP review xong là bác nhận được tiền thôi.

Còn nếu nó reply thì phải hơn 3 tuần mới xong

wakka621

Junior
Reactions
16
MR
0.000
thế em trù cho alex scam đi là huề ấy mà... anh chấp nhận... quân tủ lắm.... bị trù nhưng a vẫn cười vui vẻ :)
đã report m gây war :)
Ở không trù người khác bị phản ánh thì lại kêu sao không trù lại? Trong đây có 2 nhóm dis và đợi. Đi trù người khác không phải gây war? Tự report bản thân đi :)

Ở không trù người khác bị phản ánh thì lại kêu sao không trù lại? Trong đây có 2 nhóm dis và đợi. Đi trù người khác không phải gây war? Tự report bản thân đi :)
thằng kia nó nhục mạ anh đúng là gây war... còn a trù = ngôn ngữ lịch sự nha em...

10 ngày xong PP gửi cho tui mail này nè bác @valiniant View attachment 64242

Chắc nó lại gửi cái tracking number như bao anh em khác. Bác có thể quay lại đọc cách xử lý của anh em.:D.

Thường sau đoạn này Pp sẽ review và quyết định bên nào thắng trong vòng 2-3 tuần.:)
Giờ chắc chỉ có đợi kết quả được thôi

đã report m gây war :)
Ờ, cậu k muốn alex scam thì cũng bth thôi, chả ai muôn nó scam cả, vấn đề ở đây là người ta díspute là chuyện người ta, người ta đơn giản lấy lại vốn thôi:eek: có cái j mà suốt ngày cứ hóng dis thua vậy :rolleyes::rolleyes::rolleyes:, chả biết ai đang gây war thế :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

minhvuxp

Hero
Reactions
271
MR
0.001
10 ngày xong PP gửi cho tui mail này nè bác @valiniant View attachment 64242
bạn đã rút lần nào chưa? nếu chưa thì cứ để im cho PP xử lý, còn nếu muốn tăng thêm % ủng hộ của PP thì bạn vô phần contact mail cho PP kể lể những điều ko trung thực của Alex, nhớ đưa ảnh đã chụp làm bằng chứng cho các tội mà bạn kể nhé ;). à nhớ nói thẳng là cái tracking number nó gửi là fake nhé (tất nhiên đối với khi bạn chưa rút tiền lần nào)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week