Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
bác nào viết giúp mình đc k, mình ngu tiếng anh lắm :'(
Bạn lên goog mà dịch, không ai viết hộ bạn đâu. Còn nếu không thì bạn phải dùng dịch vụ dis của các Pro (nhưng đắt lắm). Mình cũng có biết chữ tiếng Anh nào đâu. Chứ nhờ anh google dịch và gửi. Mà mình thích trang này dịch hơn, gửi bạn tham khảo: http://vi.ilovetranslation.com/
Link tham khảo dis: http://www.clix5.com/huong-dan-mo-tranh-chap-paypal-dispute-paypal-cho-truong-hop-site-ptc-scam/

Toàn member PTC dính nhĩ mình cũng thế. Hồi giữa tháng 8 đâu đâu cũng thấy mọi người pr bàn tán Chek hết, show proof nhìn ham quá bước vào mới biết đời không như là mơ. Nói chung chơi mấy này thì cũng mới biết được nhiều điều muốn sống thì phải kéo người khác vào để thoát ra.
cậu nói sai hoàn toàn, với mức hưởng ref 10% thì cậu nghĩ nhiều à, chỉ nhiều khi ref đầu tư lớn tầm vài chục k, cứ nhảy vòng chiến 1 vòng thì out thì khó ăn cam, cái chính là ham hố chiến lâu or lúc chơi ko tìm hiểu kỹ site đã live mấy tháng

cậu nói sai hoàn toàn, với mức hưởng ref 10% thì cậu nghĩ nhiều à, chỉ nhiều khi ref đầu tư lớn tầm vài chục k, cứ nhảy vòng chiến 1 vòng thì out thì khó ăn cam, cái chính là ham hố chiến lâu or lúc chơi ko tìm hiểu kỹ site đã live mấy tháng
Đa số ai chơi này đều tái đầu tư cả do nhiều người cũng lơ mơ cứ thấy lãi làm mờ mắt đối với những người mới. Ref % 1 người ích chứ thử mấy chục hoặc mấy trăm Ref thì con số đó không hề nhỏ tí nào đâu. Thấy nhiều người Deposit cũng khá lớn với Chek. Mà thường người tuyển có ai tốt bụng nói tình hình site thế này nọ không nên dep vào lúc này,... đâu nên ai ít tìm hiểu thì chịu thôi. Mình cũng thế rút được nhiều kinh nghiệm hơn từ đây.

Đa số ai chơi này đều tái đầu tư cả do nhiều người cũng lơ mơ cứ thấy lãi làm mờ mắt đối với những người mới. Ref % 1 người ích chứ thử mấy chục hoặc mấy trăm Ref thì con số đó không hề nhỏ tí nào đâu. Thấy nhiều người Deposit cũng khá lớn với Chek. Mà thường người tuyển có ai tốt bụng nói tình hình site thế này nọ không nên dep vào lúc này,... đâu nên ai ít tìm hiểu thì chịu thôi. Mình cũng thế rút được nhiều kinh nghiệm hơn từ đây.
mình cũng từng như cậu bây giờ :D nên hiểu cảm giác đó

Ngoài lề tí: Bác có rành về PTC tư vấn hộ mình xem site này liệu có sống được qua tết không. Định đầu tư vào mà lăn tăn quá.
http://www.adfiver.com
Mình ko chơi PTC nên cũng ko rành về nó :D , nhưng site này mình biết mọi người đang chiến nhiều đó nên cậu cứ chiến đi, chỉ nhớ là đánh nhanh rút gọn :D

Ngoài lề tí: Bác có rành về PTC tư vấn hộ mình xem site này liệu có sống được qua tết không. Định đầu tư vào mà lăn tăn quá.
Mình đang chơi. Site thấy hiện tại AVG cao quá, mới Launch nên có lẽ AVG chưa ổn định. Ngoài ra thấy 1 số thông tin trái chiều về site nhưng dự đoán cũng là dự đoán. Cứ chiến thôi mới ra ăn nhanh rồi chạy có thể cũng được tí lời như Buxept với HQBux hiện scam rồi nhưng ai chơi trước đó cũng ăn ngon :p

nếu chưa chơi useclix thì khuyên bạn nên chơi nó trước
số 1 hiện này rồi
còn chơi rồi thì chơi thêm trang này cũng đc
mình thì tạm thời ở GB vs Use đã
đang tìm hướng khác ở mmo :))

nếu chưa chơi useclix thì khuyên bạn nên chơi nó trước
số 1 hiện này rồi
còn chơi rồi thì chơi thêm trang này cũng đc
mình thì tạm thời ở GB vs Use đã
đang tìm hướng khác ở mmo :))
Use già vậy rồi , nhào vô sợ thua là thua ở quan lý AVG đó a :(

gìa đâu lắm, tầm nửa năm mà, PTC vậy mới bt thôi
AVG giờ không bằng lúc đầu, nhưng cũng đc 9 - 9.5 mà
mà chả quản lý gì nhiều, vốn khá tí thì cứ mua, bật autopay, gia hạn 30 days con nào còn dưới 1 days mà avg = > 9. lâu lâu tái mấy con còn hạn nhiều mà 5 6 hôm k click
ngày mình bỏ ra cỡ 15p thôi, cả click ads :D khỏi mẹt đầu

có ai dis mà dùng form của a 6 ko vậy, sao mình thấy alex bỏ cái 50% tái đầu tư rồi mà :mad:

Mấy bác dis đc rồi cho anh em xin form với nào :(

Use mới tầm gần 8 tháng nhiêu. Useclix cần gì quản lý công việc mỗi ngày là vào click Ads là xong.

Mình đang chơi. Site thấy hiện tại AVG cao quá, mới Launch nên có lẽ AVG chưa ổn định. Ngoài ra thấy 1 số thông tin trái chiều về site nhưng dự đoán cũng là dự đoán. Cứ chiến thôi mới ra ăn nhanh rồi chạy có thể cũng được tí lời như Buxept với HQBux hiện scam rồi nhưng ai chơi trước đó cũng ăn ngon :p
Mình cũng ngán cái AVG nó cao quá. Kể nó khoảng 1.0 đến 1.1 thì không nghĩ ngợi gì. Đầu tư 750ref thì cũng phải gần 2 tháng mới xong, như vậy nhanh thì cũng phải hơn 3 tháng mới hồi vốn.
Đợt này nếu dis thắng anh Alex sẽ dùng số tiền ấy chơi site này không thì xem mọi người chơi vậy. Bây giờ liều cứ thấy sợ sợ, chắc tim đang yếu dần đều.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
Financialmodel

Most viewed of week

Most discussed of week