Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
thế thì Ôbama cũng pó tay vụ này :D
Hiiiiiiii, Vì Thread của mình giới thiệu thằng Chek ở Box này, từ lúc nó đi ỉa thì mình thôi nên được a 6 chuyển thread sang chỗ khác, ở đây dành để hỗ trợ anh em Dis thằng Alex mà.:D Bác nào có cao kiến múc được phát thì ngon

cảm giác đó chỉ có mấy pro tự giải quyết mấy vụ 6k$, xong thua mất sạch vốn, qua mình khóc thì quá muộn :D,

còn có chữ appeal thì còn cứu đc, nhưng lúc đó % công sẽ tăng cao
Case đã closed ko appeal được nữa thì có cách nào cứu vãn ko bác :(

Case đã closed ko appeal được nữa thì có cách nào cứu vãn ko bác :(

Không appeal được thì ko làm được gì đâu. :oops:. Em luôn mở dis/claim ở bên "not receive" trước vì nếu cái này thua thì luôn appeal thành "not as described" được. :) Với em, Appeal về cơ bản chỉ là 1 hình thức đổi lý do dispute :cool:

nó đã scam thì làm gì còn tiền trong tài khoản mà đòi hả bác ?

nó phải nạp tiền vào trả cho PP, ko thì xác cmn định vào TÙ cho các đại ca to đô thông nát ass

thằng PP là thằng tống cổ bọn vớ vẩn vào TÙ nhất đấy, PP rất mạnh tay

nó phải nạp tiền vào trả cho PP, ko thì xác cmn định vào TÙ cho các đại ca to đô thông nát ass

thằng PP là thằng tống cổ bọn vớ vẩn vào TÙ nhất đấy, PP rất mạnh tay
thế nó viết cái stt này nghĩa là sao ạ ?

e chưa request pay ạ

Bữa bác nhờ bác kia appeal mà thua à.

Bác này có nhiều case chắc có case appeal được, case không. Còn mới appeal cách đây mấy hôm thì chưa có kết quả đâu. Ít nhất 1 tuần

thế nó viết cái stt này nghĩa là sao ạ ?

e chưa request pay ạ

Em nói thật là trước khi đầu tư và khi vất tiền vào bác có vào topic này cập nhật tình hình thường xuyên ko :confused:.

Nếu không thì từ giờ không nên chơi đầu tư nữa nhé. Đầu tư mà cứ như vất tiền vào ngân hàng, đến hạn thì quay ra lấy tiền vậy :eek:

vậy giờ tranh chấp thế nào hả bác , contact cho thằng paypal với mẫu như nào ?

Em nói thật là 10$ coi như tiền học phí để bác tránh xa đầu tư ra nhé :). Đừng cứ thấy người ta dep tiền vào là mình cũng vất vào. Cái gì cũng phải tìm hiểu 1 chút và biết là mình đang chơi cái gì và nó vận hành ra sao. kể cả PP cũng phải tìm hiểu về luật của nó rồi muốn chơi gì thì chơi . :)

10$ dispute chưa chắc thu lại được nhưng chắc chắn sẽ ảnh hưởng xấu đến tài khoản PP. nếu muốn dùng lâu dài thì không nên dính vào dispute quá nhiều đâu. :)

P/s: nếu vẫn muốn dispute thì tự lội page tìm form nhé. nếu bác chưa hiểu nhiều về PP thì tự làm thì % thua cũng cao

Em nói thật là 10$ coi như tiền học phí để bác tránh xa đầu tư ra nhé :). Đừng cứ thấy người ta dep tiền vào là mình cũng vất vào. Cái gì cũng phải tìm hiểu 1 chút và biết là mình đang chơi cái gì và nó vận hành ra sao. kể cả PP cũng phải tìm hiểu về luật của nó rồi muốn chơi gì thì chơi . :)

10$ dispute chưa chắc thu lại được nhưng chắc chắn sẽ ảnh hưởng xấu đến tài khoản PP. nếu muốn dùng lâu dài thì không nên dính vào dispute quá nhiều đâu. :)

P/s: nếu vẫn muốn dispute thì tự lội page tìm form nhé. nếu bác chưa hiểu nhiều về PP thì tự làm thì % thua cũng cao

chuẩn men, 10$ dis làm gì cho limit acc ra, dis nhiều PP ghét, bị dis nhiều PP càng ghét, đều sẽ cho ra đi vĩnh viễn cả

>>> thế mới sinh ra câu: CÁI GÌ CŨNG KO NÊN LẠM DỤNG QUÁ

thế giờ lúc nào cũng ôm bo bo tiền 1 cục *** chịu làm gì thì lấy gì bỏ vào mồm hả bác ?

Oh, 1 lệnh nữa đã thành công... chỉ còn 1 lệnh cuối cùng :3
Mày hả bưởi :3
Because the buyer has reported that the claim has been amicably resolved,
this case has been closed.

Acc limit 180 day rồi nên dis tới bến, cói nhiêu dis nhiêu, mới win đc có 3 case nhỏ lẻ

thế giờ lúc nào cũng ôm bo bo tiền 1 cục *** chịu làm gì thì lấy gì bỏ vào mồm hả bác ?

Em không bảo bác không bao giờ đầu tư nữa. mà ít nhất trong thời điểm hiện tại, bác chẳng hiểu gì về cái thế giới MMO này cả nên đừng có cúng tiền cho bọn nó. Chỉ tiền mất tật mang thôi. :confused: MMO ko chỉ có màu hồng. Khi nào thấy mình đủ vững vàng trước sóng gió thì quay lại :D

MMO có rất nhiều hình thức chơi từ free đến mất tiền đầu tư nhưng chơi cái gì thì quan trọng nhất là phải hiểu mình đang làm cái gì, nó vận hành ra sao và làm thế là để trước hết là không lỗ sau đó mới tính đến ăn được lãi trước khi thằng admin nó scam.... Bác không có tí kiến thức nào về nó thì có đáp cả nghìn $ vào cũng mất. :rolleyes:.

Đấy là về MMO. Thứ 2 về việc kiếm tiền, MMO không phải con đường duy nhất để kiếm tiền. bác có thể ra ngoài đời kiếm các công việc làm thêm. Nghe bác nói em đoán bác vẫn là đang là sinh viên chứ chưa phải người đi làm. (sorry nếu em đoán nhầm) Là sinh viên thì trước hết nên học cho cẩn thận đỡ tốn tiền của bố mẹ. Đi làm rồi bác sẽ thấy đồng tiền kiếm ở ngoài đời nó không dễ đâu, MMO còn khó hơn nữa. Muốn có ăn thì đi làm đi :rolleyes:. Hầu như anh em chơi MMO trong này đều có công việc bên ngoài cả chứ làm gì có ai chơi MMO làm nguồn thu nhập chính đâu o_O

Em nói thế thôi. Bác hiểu đến đâu thì hiểu. Em ko trả lời bác nữa đâu :D

Acc limit 180 day rồi nên dis tới bến, cói nhiêu dis nhiêu, mới win đc có 3 case nhỏ lẻ

tai khoản của bác khủng quá. đến 21 cái dis :eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week