Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Hello Hoang

There have been a couple new features added that we would like to share with you.

1. Surf Add Feature: Now members can view adds any time and timer will reset to 24hrs after viewing 10 ads

2. Business Directory Credit Allocation: Now members credits for adding banner ads to the directory will combine into one pool
For further questions please do not hesitate to contact us.

Thank You.

vừa theo chân bác 100$.. đầu tư 100$ và 200$ thì vẫn giống nhau à?...cũng chỉ mua gói ads 5$ thôi đúng không bác
< 500$ thì cứ mua hết các gói 5$ cho mình nhé ! Rồi tái đầu tư cố gắng làm sao đạt mốc 100 gói 5$ là đẹp/

Hello Hoang

There have been a couple new features added that we would like to share with you.

1. Surf Add Feature: Now members can view adds any time and timer will reset to 24hrs after viewing 10 ads

2. Business Directory Credit Allocation: Now members credits for adding banner ads to the directory will combine into one pool
For further questions please do not hesitate to contact us.

Thank You.

thế bây h giả sử mình vừa mua 20 gói 5$ rồi bắt đầu view ads..sau khi xong r bây giờ mình muốn add fund thêm 100$ nữa thì có cần view lại ads không hay cứ thế mua rồi để đấy thôi..

Mỗi ngày chỉ view 1 lần 10ads bạn nhé ! Cứ thế là mua thôi chứ không cần view nữa.

What up, players? :cool:

CHEKLISTING: CẬP NHẬT THÔNG TIN MỚI NHẤT:
-------------------------------------------------------
- Tin không vui là: Kể từ thời điểm này lỗ hổng View Ads nhiều lần hơn quy định để được cộng dồn thời gian đã được Admin Fix rồi nhé !
- Tin mừng là: Kể từ bây giờ các bạn có thể View 10 Ads vào bất kỳ thời điểm nào trong ngày cũng được chia lợi nhuận theo giờ. Tất nhiên các bạn chỉ có thể View Ads lần tiếp theo sau 24h kể từ lúc hoàn thành 10 Ads.

Toàn bộ time bị reset... kiủ này ngày nào cũng phải canh đúng h vào xem qc ah ta... hay là sao đây ^_^
ví dụ bạn click lúc 7h sáng thì hôm sau chưa hết giờ bạn click luôn nó sẽ + luôn 24h khỏi phải canh :)

ví dụ bạn click lúc 7h sáng thì hôm sau chưa hết giờ bạn click luôn nó sẽ + luôn 24h khỏi phải canh :)
Cái này mình biết rồi... cơ bản là trc đó mình đã click hết lun t8 rồi ấy... nhưng hqua update xong thì h vào còn lại mỗi 1h mấy phút.. giờ phải ngồi xem lại ^_^

Cái này mình biết rồi... cơ bản là trc đó mình đã click hết lun t8 rồi ấy... nhưng hqua update xong thì h vào còn lại mỗi 1h mấy phút.. giờ phải ngồi xem lại ^_^
thì nó fix lại rồi mà bạn

- Tin không vui là: Kể từ thời điểm này lỗ hổng View Ads nhiều lần hơn quy định để được cộng dồn thời gian đã được Admin Fix rồi nhé !
- Tin mừng là: Kể từ bây giờ các bạn có thể View 10 Ads vào bất kỳ thời điểm nào trong ngày cũng được chia lợi nhuận theo giờ. Tất nhiên các bạn chỉ có thể View Ads của ngày mai sau tối thiểu 24h kể từ lúc hoàn thành 10 Ads của ngày hôm nay.

- Tin mừng là: Kể từ bây giờ các bạn có thể View 10 Ads vào bất kỳ thời điểm nào trong ngày cũng được chia lợi nhuận theo giờ. Tất nhiên các bạn chỉ có thể View Ads của ngày mai sau tối thiểu 24h kể từ lúc hoàn thành 10 Ads của ngày hôm nay.
Cái này ko phải là lỗi... mà là admin muốn ngày nào cũng có ng truy cập vào site

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week