Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
thớt cho mình hỏi nhé!
mình dep vào bằng 1 pp
rút ra bằng 1 pp khác được ko?
hoặc kiểu pp bị limit thì có thay pp khác đc không? tự thay trong profile mà ko cần support ấy

thớt cho mình hỏi nhé!
mình dep vào bằng 1 pp
hoặc kiểu pp bị limit thì có thay pp khác đc không? tự thay trong profile mà ko cần support ấy

thớt cho mình hỏi nhé!
mình dep vào bằng 1 pp
Hoàn toàn đc mà không cần sp bạn nhé!

lãi dao động 120% -150% là sao vậy mấy bác? em có hỏi nó khi nào thì expire các gói ads nó bảo khi nhận đủ 120%. vậy max lợi nhuận chỉ là 120% thôi sao có thể tới 150% được?tầm bao nhiêu ngày thì đạt được 120% vậy mấy bác. Thanks các bác nhiều, em mới chơi nên còn lù mù cái này.

lãi dao động 120% -150% là sao vậy mấy bác? em có hỏi nó khi nào thì expire các gói ads nó bảo khi nhận đủ 120%. vậy max lợi nhuận chỉ là 120% thôi sao có thể tới 150% được?tầm bao nhiêu ngày thì đạt được 120% vậy mấy bác. Thanks các bác nhiều, em mới chơi nên còn lù mù cái này.
Tức là em không rút tiền ra mà tái đầu tư liên tục trong 20 ngày thì đc 140% lợ nhuận rồi.

up cho site ngon

Tức là em không rút tiền ra mà tái đầu tư liên tục trong 20 ngày thì đc 140% lợ nhuận rồi.

Nói cho dễ hiểu là khi đủ 5$ cứ tái đầu tư liên tục cho đến khi hết các gói đã mua lần đầu tiên, khi đó lợi nhuận đạt 140 - 150%.

Tức là nếu em chơi 100$ mà ko tái đầu tư thì sau 30 ngày sẽ nhận được 120$. Còn nếu tái đầu tư liên tục trong 20 ngày đầu, thì từ ngày 21 đến ngày 30 ko đầu tư nữa mà chỉ rút tiền về thôi thì trong 10 ngày đó sẽ nhận được tổng cộng 140$ phải ko?

Tức là nếu em chơi 100$ mà ko tái đầu tư thì sau 30 ngày sẽ nhận được 120$. Còn nếu tái đầu tư liên tục trong 20 ngày đầu, thì từ ngày 21 đến ngày 30 ko đầu tư nữa mà chỉ rút tiền về thôi thì trong 10 ngày đó sẽ nhận được tổng cộng 140$ phải ko?
Với mức lãi hiện tại thì khoảng 20 ngày bạn nhận đủ 120$. Muốn được 140% thì trong 20 ngày đó tái đầu tư liên tục. Tuy nhiên đấy là đối vs những người đã hiểu về nguyên lý hoạt động của revshare.

em đầu tư 80 $ mua 16 pack 5 $ , ngày nào cũng click đủ thì sau 30 ngày em sẽ nhận đc bao nhiêu $ , ad thông cảm , em hỏi cho chắc. tính toán nhiều không chắc lắm lên hỏi anh.

em đầu tư 80 $ mua 16 pack 5 $ , ngày nào cũng click đủ thì sau 30 ngày em sẽ nhận đc bao nhiêu $ , ad thông cảm , em hỏi cho chắc. tính toán nhiều không chắc lắm lên hỏi anh.
Tầm 20 ngày thu về 96$
Thanks bạn đã trả lời giúp mình câu hỏi của bạn ở trên nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week