Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
có nên tái đầu tư ko hay rút tiền về xong đầu tư lại ?
p/s đang hỏi người nào bán tiền PP giao dịch qua bảo kim mà ko thấy ai ? định dep cho a

có nên tái đầu tư ko hay rút tiền về xong đầu tư lại ?
p/s đang hỏi người nào bán tiền PP giao dịch qua bảo kim mà ko thấy ai ? định dep cho a
Nếu có ý định tái đầu tư thì đầu tư bằng tiền lợi nhuận luôn, rút về và add vào lại mất 2 phí.

proof đầu tiên của mình , mong sao Chek sống lâu cho anh em nhờ :D:D:D:D:D:D:D:D

Kiến nghị anh em tái đầu tư sau khi hòa vốn thì rút từ từ 1/3 và phần còn lại thì lại tái đầu tư, như vậy em nó sẽ sống thọ lắm đấy, lúc đó sẽ có $ đều đều.

Kiến nghị anh em tái đầu tư sau khi hòa vốn thì rút từ từ 1/3 và phần còn lại thì lại tái đầu tư, như vậy em nó sẽ sống thọ lắm đấy, lúc đó sẽ có $ đều đều.
chuẩn

Đây chính là những gì mình nói với anh em ngay từ đầu. Chiến thuật này giúp anh em kiếm được nhiều tiền hơn và giúp site sống lâu hơn.

Long live with Cheklisting.

Đầu tư mua adpacks , click 10 ads hàng ngày, để được nhận lãi theo giờ.

Để kiếm được nhiều tiền hơn 120%. Hãy sử chiến thuật tái đẫu tư tiền bằng lợi nhuận hợp lý. Điều cốt lõi sống còn của Revshare là tái đầu tư chứ không phải là rút vốn ồ ạt. Kinh nghiệm 8 tháng chơi Revshare mà mình có được!

nó mà bán cam 1 phát là bác thớt tiêu chắc lun @_@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week