Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
done, nhé, đã được rf từ chủ thớt :D

up cho site ngon...dep 1.5k$, đã rút về 1.2k$, còn 600$ đang tái đầu tư, sắp đủ vốn và tái đầu tư bằng lãi, quá ngon...

Một cách tính thực tế nè
Mình mua 10 ads va ngày 29/07, tới hôm nay (15 ngày) do liên tục tái đầu tư nên đã có 21 ads và 10USD đã về PP (test rút tiền do mới chơi lần đầu)
Và mình vừa tính nếu như mình kg làm gì nữa chờ tới ngày tất cả các ads hết hạn (~14 ngày nữa) là mình có thêm 60USD + 10 =70USd cho tất cả
Vậy là dc 140% rồi, thời gian tái đầu tư 15 ngày, thêm thời gian chờ hết ads 15 ngày
Kg biết tái đầu tư liên tục 30 ngày thì như thế nào, chưa tính được
Tái đầu tư liên tục thì số share bạn có sẽ nâng lên khoảng 100 share, :) đập 200 vào đc 40 pack, đẩy 100 repurchase trong 1 tháng thì sau khi trừ đi 40 pack hết hạn thì vẫn có hơn 100 pack sống tiếp, tức là vốn từ 200$ đẩy lên thành 500$ :)...

Ok, để tối mai làm phát, tại sáng mai mới bắt đầu làm VISA :v, à Vietcombank chọn Visa debit hay Visa credit vậy bác ( kích hoạt paypal ấy mà :D )

Ok, để tối mai làm phát, tại sáng mai mới bắt đầu làm VISA :v, à Vietcombank chọn Visa debit hay Visa credit vậy bác ( kích hoạt paypal ấy mà :D )

Chọn ACB, Visa Prepaid.

Bạn ra làm hỏi nhân viên nó chỉ cho, với lại nhớ là tích hợp Internet Banking nhé! Để lúc verify PP nó gửi code cho nhanh!

đã ref và dep 50$ nick trung5727. Chủ thớt bonus cho mình nhé.
Pefect money: U6743754
Paypal: [email protected]

Mình nhắc anh em là inbox vào Nick MMO4ME cho mình tiện check. chứ post lên đây topic trôi nhanh lắm :D

Thanks bạn nhé !
Đã inbox cho bạn nhé

mình rút tiền thì nó thông báo vậy "Member withdrawal requests limit per day is over today. Please visit tomorrow."
vào lịch sử rút tiền nó báo pending. Vậy em có cần cancel mai vô rút lại ko mấy bác? Hổm rày chơi toàn tái đầu tư nay rút thử xem nó có về nhanh ko thì bị vậy. hic

mình rút tiền thì nó thông báo vậy "Member withdrawal requests limit per day is over today. Please visit tomorrow."
vào lịch sử rút tiền nó báo pending. Vậy em có cần cancel mai vô rút lại ko mấy bác? Hổm rày chơi toàn tái đầu tư nay rút thử xem nó có về nhanh ko thì bị vậy. hic

STOP ! Bạn đã rút rồi thì chịu khó chờ 1-3h và sẽ nhận được tiền. Thông báo đấy có nghĩa là thành viên chỉ được yêu cầu rút tiền 1 lần / 1 ngày.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week