Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Update:

We have been seeing a few members having blank screen issues,
For those that are having issues please send support a screen shot with the blank screen, and identify if your on mobile or desktop/laptop.

This way we can gather information for prox and they can find the root cause.

The Remedy for now is:
1. Refresh the page/
2. Clear cookies/catches.
3. Once done follow this link http://cheklisting.com/directory/counter

Thank you
Support,

thớt cho hỏi, lúc dep vào site bằng acc pp A, giờ muốn đổi acc pp khác, ví dụ B chẳng hạn, để rút tiền thì có được không ? và đổi ngay tức thì hay đợi 24h vậy

thớt cho hỏi, lúc dep vào site bằng acc pp A, giờ muốn đổi acc pp khác, ví dụ B chẳng hạn, để rút tiền thì có được không ? và đổi ngay tức thì hay đợi 24h vậy
Bạn có thể đổi được nhé! Trong 24h luôn cũng được.

Mình đầu cheklisting như sau:
August 16, 2015: Mua 10 gói ads $5
August 18, 2015: kiếm đủ $5 và tiếp tục mua luôn 1 gói ads $5
August 19, 2015: kiếm đủ $5 và tiếp tục mua luôn 1 gói ads $5
....
Câu hỏi ở đây là: Mình có nên đầu tư theo kiểu mỗi khi đủ $5 rebate lại mua luôn 1 gói ads $5 như vậy không? Hay chỉ mua 1 gói 10 ads $5 ban đầu rồi đợi khi về đủ 100% rồi mới tái đầu tư một cục 10 ads? Và giải thích giúp mình tại sao nên hay không nên với nhé ! Mới chơi nên còn nhiều bỡ ngỡ :D

Thanks

Mình đầu cheklisting như sau:
August 16, 2015: Mua 10 gói ads $5
August 18, 2015: kiếm đủ $5 và tiếp tục mua luôn 1 gói ads $5
August 19, 2015: kiếm đủ $5 và tiếp tục mua luôn 1 gói ads $5
....
Câu hỏi ở đây là: Mình có nên đầu tư theo kiểu mỗi khi đủ $5 rebate lại mua luôn 1 gói ads $5 như vậy không? Hay chỉ mua 1 gói 10 ads $5 ban đầu rồi đợi khi về đủ 100% rồi mới tái đầu tư một cục 10 ads? Và giải thích giúp mình tại sao nên hay không nên với nhé ! Mới chơi nên còn nhiều bỡ ngỡ :D

Thanks
Kiếm đủ tiền là mua ads tái đầu tư liền nha bạn, làm như vậy thời số tiền của bạn sẽ tăng mau, đồng thời thời gian sẽ giảm xuống, khi bạn mua 1 ads tức là bạn có thêm khoảng 0.35 USD/ ngày (và bạn kiếm thêm dc 1USD :)), làm như vậy liên tục thì thới ngày ~13 bạn sẽ có 20 ads và khi đó thu nhập khoảng 7ÚD/ngày. tới ngày 20 bạn sẽ có 31 ads và thu nhập khoảng 8.7 USD.ngày. lúc này nếu bạn kg đầu tư nữa chỉ chờ hết chu kỳ để rút thì bạn có được ~80USD

Kiếm đủ tiền là mua ads tái đầu tư liền nha bạn, làm như vậy thời số tiền của bạn sẽ tăng mau, đồng thời thời gian sẽ giảm xuống, khi bạn mua 1 ads tức là bạn có thêm khoảng 0.35 USD/ ngày (và bạn kiếm thêm dc 1USD :)), làm như vậy liên tục thì thới ngày ~13 bạn sẽ có 20 ads và khi đó thu nhập khoảng 7ÚD/ngày. tới ngày 20 bạn sẽ có 31 ads và thu nhập khoảng 8.7 USD.ngày. lúc này nếu bạn kg đầu tư nữa chỉ chờ hết chu kỳ để rút thì bạn có được ~80USD

Thanks for your support !

hơ hơ sáng nay request rút 11 USD, không hiểu Admin buồn ngủ hay do cái rule nào mà 5 phút sau nhận được thông báo ...send you 10USD(9.2 sau khi paypal xẻo phí) mất tiêu đâu 1 USD.

Lần 7 nè

hơ hơ sáng nay request rút 11 USD, không hiểu Admin buồn ngủ hay do cái rule nào mà 5 phút sau nhận được thông báo ...send you 10USD(9.2 sau khi paypal xẻo phí) mất tiêu đâu 1 USD.
Check lại trong request history xem bạn..:D

Cho em hỏi những site kiểu revshare thường có nào còn sống lâu vài năm chưa nhĩ, hay được thời gian rồi thì :D

Fee của thằng Paypal ác quá
- Add fund thì Fee : 3% + 0.30$ trên 1 giao dịch
- Rút từ Check về thì hình như Fee rơi vào khoảng 5% -> 6%
- Từ Paypal rút về VN cũng Fee 60k + 60k gì đó là 120k

Fee kiểu này làm bao nhiêu Paypal nó ăn hết rồi còn gì Y_Y

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151