Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Sao mình điền cái pass nào nó cũng báo thế này hết vậy c :(
  • Password must contain no more than 5 numbers
  • Password must contain at least 1 non-aplhanumeric characters
pass chứa quá 5 số
pass phải có ít nhất 1 ký tự không phải trong bảng chữ cái ( dùng ít nhất 1 ký tự đặc biệt )

Sao mình điền cái pass nào nó cũng báo thế này hết vậy c :(
  • Password must contain no more than 5 numbers
  • Password must contain at least 1 non-aplhanumeric characters
Chữ số phải ít hơn 5
Có ít nhất 1 ký tự đặc biệt

CẢNH BẢO TRANG WEB NGHI GIẢ DANH CỦA CHEKLISTING. ANH EM CẨN THẬN KẺO BỊ HACK MẤT ACC NHÉ !

ĐỊA CHỈ CHÍNH XÁC LÀ::https://cheklisting.com/

ĐỊA CHỈ GIẢ MẠO LÀ: CHECKLISTING - KHI VÀO ĐỊA CHỈ NÀY NÓ SẼ BẮT CÁC BẠN NHẬP USER NAME VÀ PASS - KHÔNG ĐƯỢC NHẬP NHÉ!

CÁC BẠN CẨN THẬN NHÉ!

thank nhiệt tình :). Ai còn PP sell mình 2$ được không. Đang có 50$ mà fee mất hết 1.8$ mất tiêu không đủ. Pro nào còn chia mình 2 $ lẻ đi :(

CẢNH BÁO TRANG WEB NGHI GIẢ DANH CỦA CHEKLISTING. ANH EM CẨN THẬN KẺO BỊ HACK MẤT ACC NHÉ !

ĐỊA CHỈ CHÍNH XÁC LÀ::https://cheklisting.com/

ĐỊA CHỈ GIẢ MẠO LÀ: CHECKLISTING - KHI VÀO ĐỊA CHỈ NÀY NÓ SẼ BẮT CÁC BẠN NHẬP USER NAME VÀ PASS - KHÔNG ĐƯỢC NHẬP NHÉ!

CÁC BẠN CẨN THẬN NHÉ!

View attachment 59665

Chiều em cũng lộn này lỡ nhập User với pass chắc phải đổi pass gấp thôi

Hướng dẫn anh em bảo mật bằng cách theo dõi địa chỉ IP đăng nhập, mỗi lần bạn đăng nhập từ 1 địa chỉ IP khác thì nó sẽ gửi email yêu cầu xác nhận, tuy phiền phức nhưng rất an toàn. Anh em thử xem nhé !

Cheklist giao diện dễ nhìn. Mói thử PAC thấy bố cục hơi nhức mắt :D

có ai tiền ko tăng trong vài tiếng gần đây giống mình ko? :(

Điều này xẩy ra do lỗi thời gian máy chủ và Admin hứa sẽ cấp miễn phí 7 ngày free surf ads và bù lãi ngay luôn cho các bạn nhé!. Một Admin tuyệt vời, nếu ai bị thì cứ gửi support cho Admin nhiệt tình nhé! Không bị lỗi thì không được gửi

Yes this is one fo the account that was affected by the server time issues we have issued your account a 7 day free surf time, to compensate for the lost time.

hic, tính đầu tư mà h acc paypal k có phải làm sao đây @@

Bữa mới làm cái thẻ visa debit VCB, add vào paypal đang bấm Confirm nó cứ lag lag, thế là em xoá cảrd đi r add lại, ai dè nó hiện thế này, có cách nào khắc phục k ạ @@
: This card has been disabled for entry into the PayPal system. Please add a different card.:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week