Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
sau một thời gian chơi các site như Chek, PAC, VPT có cảm nhận là với các site bắt phải tái đầu tư nó có cảm giác tù tù thế nào ấy, như Chek và các site no-repurchase ko bắt buộc sẽ giúp người chơi chủ động trong cách chơi, tính toán của mình, có giai đoạn sẽ rút 50/50, 40/60, 20/80... do đó thời gian tới mình sẽ chú ý đến các site ko bắt buộc tái đầu tư, không biết bác nào có cảm giác giống mình không nhỉ :D

sau một thời gian chơi các site như Chek, PAC, VPT có cảm nhận là với các site bắt phải tái đầu tư nó có cảm giác tù tù thế nào ấy, như Chek và các site no-repurchase ko bắt buộc sẽ giúp người chơi chủ động trong cách chơi, tính toán của mình, có giai đoạn sẽ rút 50/50, 40/60, 20/80... do đó thời gian tới mình sẽ chú ý đến các site ko bắt buộc tái đầu tư, không biết bác nào có cảm giác giống mình không nhỉ :D

Bác cùng ý tưởng với em đấy :D. Tuy em PAC hay VPT đều rất ổn nhưng em vẫn thấy mình không được chủ động lắm trong các tính toán của mình. Vì thế mình vẫn đang chơi Chek và đợi tin tốt lành của bác @SealTemSix về TAP là đập thôi. :D GTA thì em tránh xa cho đến khi nó fix hết các lỗi hiện tại :eek:

Bác cùng ý tưởng với em đấy :D. Tuy em PAC hay VPT đều rất ổn nhưng em vẫn thấy mình không được chủ động lắm trong các tính toán của mình. Vì thế mình vẫn đang chơi Chek và đợi tin tốt lành của bác @SealTemSix về TAP là đập thôi. :D GTA thì em tránh xa cho đến khi nó fix hết các lỗi hiện tại :eek:

Cheklisting là số 1 Revshare không tái đầu tư. TAP và GTA là 2 thằng học theo Cheklisting nhưng để đuổi kịp Chek thì vẫn còn là 1 vấn đề.

Cheklisting không chỉ đơn thuần là Revshare, admin Cheklisting đang có một tầm nhìn khác với phần lớn các Admin khác còn lại.

em mới dep 100$ , bonus em qua pp trong inbox của anh nha

Cám ơn anh đã giới thiệu 1 site tốt cho bà con ;)

Em không thích PM à :D

e ref 17/7 dep 30$ rùi có được bonus không vậy, đang tính thả thêm 100$ nữa

Có em nhé ! Bao nhiêu cũng được Bonus.

Những người đầu tư dưới 375$ thì xem như anh bonus 100% tiền hoa hồng mà anh nhận được.

Những người đầu tư dưới 375$ thì xem như anh bonus 100% tiền hoa hồng mà anh nhận được.
pm ko thấy reply

tí nhớ rcb em nha a <3, à mà anh ơi, mình nên mua gói 5$ liên tục để khi nào đạt 75 gói thì bắt đầu rút tiền về lại hả anh, hay dep $ vào tiền mua luôn ?

Transaction of 7.00 USD to account U9601888 was successfully completed.
đã dep thêm và đã nhân dc rp. cám ơn chủ thớt . Cùng nhau phát tài nhé

Đã nhận rb. Cảm ơn chủ thớt.

up, mai đi vay dep thêm 100$ nữa

anh cho em hỏi sau 20-30 ngày mình hoàn vốn rồi thì số vốn đó mình dep đó vẫn còn mãi mãi giống như mình gửi trong ngân hàng vậy phải ko ? chừng nào kẹt mình muốn rút đều dc có phải ko ạ ? Tiền lãi cũng dc hưởng forever hả anh :D

up, mai đi vay dep thêm 100$ nữa

anh cho em hỏi sau 20-30 ngày mình hoàn vốn rồi thì số vốn đó mình dep đó vẫn còn mãi mãi giống như mình gửi trong ngân hàng vậy phải ko ? chừng nào kẹt mình muốn rút đều dc có phải ko ạ ? Tiền lãi cũng dc hưởng forever hả anh :D

Em chỉ hưởng đến khi đủ 120$ nếu không tái đầu tư em nhé!

hồi trước có site nào dep bằng cổng paypal khi chủ site scam , member có tranh chấp đòi lại dc ko ạ ?

em chưa chơi đầu tư bao giờ, thời zeek thần thánh cũng ko tham gia , sorry nếu như em có hỏi nhiều nha

confirm đã nhận bonus từ chủ thớt!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week