Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Có nguyên do tại sao nhiều người vẫn theo anh 6. Nếu bạn thấy Re back cao mà ham thì bạn có thể qua chỗ đó. Một người thông minh sẽ có nhìn xa và lâu dài chứ không phải chóng sớm chóng tàn.

NGUYÊN TẮC CỦA MÌNH LÀ KHÔNG XÚI DỤC KHÔNG LÔI KÉO, KHÔNG NÓI XẤU NGƯỜI KHÁC SAU LƯNG. CHỈ ĐƯA RA NHỮNG THÔNG TIN MÀ MÌNH ĐỌC VÀ THẤY CHỨ KHÔNG BƯNG BÍT THÔNG TIN

VỤ HQ CÓ BIẾN MÀ MẤY THẰNG ĐI TUYỂN REF CÒN BƯNG BÍT CHƯA KỂ VỤ GTA LỖI TÙM LUM CÁC KIỂU MÀ CHÚNG NÓ CÒN XÚI GIỤC CẤP DƯỚI ĐẦU TƯ MẠNH LÊN.

Nhầm phép tính =))

Xin lỗi chủ thớt 1 lời :-D

Còn mấy ý kiến trên vẫn fiữa vững quan điểm :-D

Attachments

88.5 KB · Views: 60
Last edited:
NGUYÊN TẮC CỦA MÌNH LÀ KHÔNG XÚI DỤC KHÔNG LÔI KÉO, KHÔNG NÓI XẤU NGƯỜI KHÁC SAU LƯNG. CHỈ ĐƯA RA NHỮNG THÔNG TIN MÀ MÌNH ĐỌC VÀ THẤY CHỨ KHÔNG BƯNG BÍT THÔNG TIN

VỤ HQ CÓ BIẾN MÀ MẤY THẰNG ĐI TUYỂN REF CÒN BƯNG BÍT CHƯA KỂ VỤ GTA LỖI TÙM LUM CÁC KIỂU MÀ CHÚNG NÓ CÒN XÚI GIỤC CẤP DƯỚI ĐẦU TƯ MẠNH LÊN.

cảm thấy rất tin tưởng anh 6 :). Anh ấy làm việc có chuẩn mực, đúng đạo lý của 1 người làm mmo chân chính, dẫn dắt những người theo sau :D

Với các site bắt buôc tái đầu tư thì bạn nên xem xét refback cho ref :)

Còn vấn đề rèf, họ luôn luôn tìm những người có rb cao vì đó cũng là1 nguồn tăng thêm lợi nhuận :)
ai cũng có 1 nguyên tắc tuyển ref, đâu ai ràng buộc phải theo ai, thấy thích ai thì theo người đó, ai rb cao thì theo người đó cũng dc, tuỳ bạn chọn :D

Nhầm :-D thôi xỉn đi ngủ =))
Bạn nói cũng có cái đúng, nhưng một người tỉnh táo sẽ biết lựa chọn bạn ơi. Có thể lần 1 họ chọn lầm, nhưng lần 2 họ sẽ có cái nhìn chính xác hơn một chút.
Việc chọn ai là do người chơi, khi đã chọn thì phải chấp nhận cái được và cái mất thôi. :D

Cơ mà mình xin khẳng định dù là ref của ai, của mình hay không của mình thì bất kỳ vấn đề gì cần hỏi và hỗ trợ thì các bạn cứ thoải mãi nhé!

Đối với các bạn đầu tư < 375$ hiện tại mình đang RCB 5% tương đương 100% hoa hồng mình nhận được rồi mà ! Đối với gói 15$ tương đương 80% rồi !
tại admin xoá vụ membership nên % ref ko tính như lúc trước, vậy mà chủ thớt vẫn ko đổi rule rcb là quá ngon rồi, ủng hộ anh :D

Nói chung là tìm được site tốt do chủ thớt giới thiệu thì đã giảm đi được nhiều rủi ro rồi, còn hơn việc cứ đâm đầu vào mấy ông khác trả refback cao rồi giới thiệu cho site lởm, đầu tư mấy hôm mất hết cả vốn lẫn lãi :D
Cũng giống như đi mua hàng thôi, hàng đảm bảo, dịch vụ tốt bao giờ cũng đắt hơn :D Hơn nữa thuận mua vừa bán, nếu ko thích thì sang hàng rẻ mua, cũng như ko thích theo chủ thớt thì có thể sang bên khác refback cao hơn mà, đâu cần phải càu nhàu vậy đâu :p:p

Nói chung là tìm được site tốt do chủ thớt giới thiệu thì đã giảm đi được nhiều rủi ro rồi, còn hơn việc cứ đâm đầu vào mấy ông khác trả refback cao rồi giới thiệu cho site lởm, đầu tư mấy hôm mất hết cả vốn lẫn lãi :D
Cũng giống như đi mua hàng thôi, hàng đảm bảo, dịch vụ tốt bao giờ cũng đắt hơn :D Hơn nữa thuận mua vừa bán, nếu ko thích thì sang hàng rẻ mua, cũng như ko thích theo chủ thớt thì có thể sang bên khác refback cao hơn mà, đâu cần phải càu nhàu vậy đâu :p:p

Dù gì đi nữa mình vẫn luộn hỗ trợ và trả lời tất các câu hỏi, thắc mắc từ tất cả anh em dù có là cấp dưới của mình hay không nữa :D

Trong lúc nhiều nhà đầu tư tuyển Ref bán PM rate 23.2 cho Ref của họ thì mình sẵ sàng bán với Rate 22.0 :D Mặc dụ mấy bạn ấy không phải là ref của mình. Nhưng đấy là chuyện của trước đây. Giờ PM chỉ để RCB cho anh em.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week