Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
Đa số người chơi đều nóng vội nên đây cũng là điều dễ hiểu em ah! Còn với anh thì xem như đó là một khoản đầu tư lâu dài. Tap cũng là một site triển vọng.
riêng e thấy site TAP ref com hơi cao 10%, nên vẫn còn ngại ko dám dep mạnh, hy vọng sẽ sớm điều chỉnh.

Anh đã nói với admin về vấn đề này rồi, điều chỉnh com như Chek là okie. Nó sẽ giúp site đỡ mất cân bằng tài chính.
các gói cao hơn thì có thể ref com tăng dần, chứ gói đầu ko upgrade nên để 5-6% là vừa, cao quá sợ ko thọ bằng chek :D

Chắc sẽ giảm dần thôi. Mới đầu để thu hút thêm nhiều member mà :D

Anh đã nói với admin về vấn đề này rồi, điều chỉnh com như Chek là okie. Nó sẽ giúp site đỡ mất cân bằng tài chính.
TAP giờ đầu tư vào có ổn ko bác ơi :D Em định chuyển ít vốn sang TAP để giảm rủi ro :D

Lâu lâu xin anh Alex ít tiền cà phê coi! :)

Proof of Deposit.jpg

Thật là khủng khiếp :D Sáng vừa nói là lãi giờ là 0.0085$/pack tương đương 4.08%/ngày :rolleyes:.
Vào lúc 4h VN vào thấy lãi còn 0.0055$/pack trong 1 giờ tức là giờ gói 5$ chỉ còn lãi 2.64%/ngày. :eek:

Có thể nói giờ gói nào lãi cũng như nhau hết :p. Anh em có bao vốn cứ đập thoải mái không cần phải lo giữa các gói đâu =))

Thật là khủng khiếp :D Sáng vừa nói là lãi giờ là 0.0085$/pack tương đương 4.08%/ngày :rolleyes:.
Vào lúc 4h VN vào thấy lãi còn 0.0055$/pack trong 1 giờ tức là giờ gói 5$ chỉ còn lãi 2.64%/ngày. :eek:

Có thể nói giờ gói nào lãi cũng như nhau hết :p. Anh em có bao vốn cứ đập thoải mái không cần phải lo giữa các gói đâu =))

Lãi giảm 1/2 :(

fee đầu vào, đầu ra mình chịu hết thiệt hại cũng nhiều...mà còn giảm lãi nữa...thì tính ra mình lời có bao nhiêu đâu
? fee vào 3.3% ra cũng tương tự...

fee đầu vào, đầu ra mình chịu hết thiệt hại cũng nhiều...mà còn giảm lãi nữa...thì tính ra mình lời có bao nhiêu đâu
? fee vào 3.3% ra cũng tương tự...

Bạn hiểu nhầm ở đây rồi. Mình nói là lãi ngày giảm chứ tổng ROI vẫn là 120%.
Lãi không hề giảm chỉ là thời gian thu hồi vốn tăng lên. :eek:.

Lãi ngày giảm = thời gian max roi 120% kéo dài :).
Thời bian max roi kéo dài, site càng thọ, vì đủ thời gian để thu nạp dep mới để xoay vòng dòng tiền và trả lãi cho thành viên. Theo mình lãi cứ tầm 3-4%/ ngày cho gói 120% là ổn định. Ở MPA thì gói 120% chạy hết 42 ngày ò,Ó

Hi vọng giảm 3-4% ngày được rồi. Quất xuống 1% thì khổ :D

vẫn 120% nhưng fee dep và fee paid cũng cao...3.3%. làm phần lãi mình thật lãnh giảm xuống cho dù ROI vẫn là 120%

Bạn hiểu nhầm ở đây rồi. Mình nói là lãi ngày giảm chứ tổng ROI vẫn là 120%.
Lãi không hề giảm chỉ là thời gian thu hồi vốn tăng lên. :eek:.

vẫn 120% nhưng fee dep và fee paid cũng cao...3.3%. làm phần lãi mình thật lãnh giảm xuống cho dù ROI vẫn là 120%

2 cái phí này để bảo vệ cho PP của bạn không bị ăn limit đấy :eek:. bạn không tìm được chỗ nào có cái fee thấp hơn đâu. Nếu bạn nhận đủ 20% lãi rồi ăn mít 180 ngày với mất cho PP 7% fee và ăn 13% nhưng trường tồn bạn thích cái nào hơn :rolleyes:.

Gọi chung thì bạn làm được lãi thì cũng phải chia % cho các bên liên quan. Cuộc đời vốn thế rồi :p

thì biết là như thế. nhưng % mình mất làm giảm lãi của mình...còn khoảng 114%

2 cái phí này để bảo vệ cho PP của bạn không bị ăn limit đấy :eek:. bạn không tìm được chỗ nào có cái fee thấp hơn đâu. Nếu bạn nhận đủ 20% lãi rồi ăn mít 180 ngày với mất cho PP 7% fee và ăn 13% nhưng trường tồn bạn thích cái nào hơn :rolleyes:.

Gọi chung thì bạn làm được lãi thì cũng phải chia % cho các bên liên quan. Cuộc đời vốn thế rồi :p

thì biết là như thế. nhưng % mình mất làm giảm lãi của mình...còn khoảng 114%

Mình không biết bạn chơi MMO lâu chưa nhưng nếu chơi lâu bạn cũng biết lãi thấp = site sẽ có tuổi thọ cao hơn.
lãi cao hiện tại rất nhiều site cho bạn lãi đến 150% sau 1 tháng nhưng áp lực là rất lớn, chơi đúng lúc và rút đúng lúc để tránh ăn cam. Cái này nó tùy thuộc vào bạn chứ không tùy thuộc vào plan của 1 site. Đôi khi người ta theo 1 site nó không chỉ vì cái % lãi suất đâu. Nó còn tùy vào độ ổn định, uy tín của admin, Script của site có lỗi gì không, các cổng thanh toán đã được verifed,... Bạn muốn lãi cao có thể chơi site khác nhưng lãi càng cao thì rủi ro đi kèm cũng sẽ cao :D

P/s: Mình là mình chơi cả loại lãi cao như HYIP đến nhưng revshare lãi thấp như Chek hay TAP. Nhưng nói về lượng tiền đầu tư thì HYIP chỉ chơi tầm chục $ gọi là lấy cảm giác hồi hộp mỗi ngày đợi tiền về thôi (mình thích cảm giác ấy=))) :p chứ không hi vọng lãi gì từ HYIP. Chính những site lãi thấp mới là nguồn thu chính của mình tuy nó chỉ đủ tiền càfe:rolleyes:

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week