Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
mất 10$ rồi .. đầu cơ vào cả tháng lãi dc 2$ :))
sqo lại mất bạn. họ bảo giờ paypal gỡ được limit ko ko còn quan trọng nữa. quan trọng là cái check kia mới là cái hướng tới kìa

mong sao gỡ nhanh a e khỏi hoang mang

Đang nghi vấn có khi lão Alex gỡ được limited Paypal và cầm vốn của anh em đang kinh doanh bên site checklisting cũng nên :rolleyes:

Cho dù là thế thật đi nữa thì cũng OK mà bác. Cầm sang mà kinh doanh hiệu quả có lãi trả cho anh em còn pack trong Chek thì coi như đấy là số tiền đầu tư mới và thu lãi từ Checklisting :D

Cho dù là thế thật đi nữa thì cũng OK mà bác. Cầm sang mà kinh doanh hiệu quả có lãi trả cho anh em còn pack trong Chek thì coi như đấy là số tiền đầu tư mới và thu lãi từ Checklisting :D
Nhỡ lỗ thì sao bác :D Giả sử mà như vậy thật thì là không thật thà rồi ;) Sau này có lãi nó lại lấy lí do paypal limit thì sao :oops:

Nhỡ lỗ thì sao bác :D Giả sử mà như vậy thật thì là không thật thà rồi ;) Sau này có lãi nó lại lấy lí do paypal limit thì sao :oops:

Đã là đầu tư thì đương nhiên phải có trường hợp lỗ rồi. :D

Chẳng may lãi nó ko trả thì coi như mất chứ sao :D. MMO luôn có rủi ro mà. lúc đó ta lại dispute. 180 ngày cơ mà :p

- Các bạn cứ tính case Paypal chỉ tồn tại đúng 15 days , sau 15days mà ko thấy thông tin ji thì xác định có vấn đề .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,835
172,913
Latest member
aodaitailoc2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week