Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
hôm bữa mình có đặt lệnh withdraw nhưng hôm qua mới nhận được mail của chek là không chấp nhận withdraw, thế sao gửi cho pp hả bác :(

tức là chưa nhận được tiền từ chek thì đâu sợ nó dis ngược :D

vậy giờ nếu pp yêu cầu cung cấp bằng chứng thì mình gửi những gì v bác

Chụp hình site nó, bảo là dep sau bao nhiêu ngày có ROI bao nhiêu đó, bây giờ site scam không trả tiền như mô tả, yêu cầu refund

Mình khuyến khích các bạn có gì ko hiểu nên gửi support cho Paypal để hỏi. Hồi đáp khá nhanh và nhiệt tình. Các bạn đừng ngại, mình dùng PP trả phí cho bọn họ đâu có ít gì đâu, thế nên khi cần dùng đến hỗ trợ từ nó thì cứ nên dùng. Theo tiếp xúc thì mình thấy có vẻ bộ phận support này nó riêng, ko dính đến bộ phận phân xử phán xét đâu, nên đừng ngại hỏi nhiều nó đánh giá a/c mình:D.
Kinh nghiệm cá nhân của mình: lúc đó mình cần up 1 số hình để cm với PP, nhưng chả tìm đâu thấy chỗ để up, mình đành phải mở ticket hỏi. Họ trả lời lại khá nhanh (khoảng 24h), giải thích cho mình cần up gì, cho mình link để mình up hình lên và hứa sẽ chuyển file đến bộ phần cần giúp mình. Nói chung rất lịch sự và nhiệt tình. Mà mình thì ai nhiệt tình thế mình chả ngại đâu :cool:

Mình khuyến khích các bạn có gì ko hiểu nên gửi support cho Paypal để hỏi. Hồi đáp khá nhanh và nhiệt tình. Các bạn đừng ngại, mình dùng PP trả phí cho bọn họ đâu có ít gì đâu, thế nên khi cần dùng đến hỗ trợ từ nó thì cứ nên dùng. Theo tiếp xúc thì mình thấy có vẻ bộ phận support này nó riêng, ko dính đến bộ phận phân xử phán xét đâu, nên đừng ngại hỏi nhiều nó đánh giá a/c mình:D.
Kinh nghiệm cá nhân của mình: lúc đó mình cần up 1 số hình để cm với PP, nhưng chả tìm đâu thấy chỗ để up, mình đành phải mở ticket hỏi. Họ trả lời lại khá nhanh (khoảng 24h), giải thích cho mình cần up gì, cho mình link để mình up hình lên và hứa sẽ chuyển file đến bộ phần cần giúp mình. Nói chung rất lịch sự và nhiệt tình. Mà mình thì ai nhiệt tình thế mình chả ngại đâu :cool:
Bác cho anh em xin luôn cái link để up hình lên mà Paypal gửi cho bác với.
Thằng Alex nó bán acc mình rồi nó còn gửi cái email này là mục đích gì ấy nhỉ các bác?

Last edited:

chuẩn nhé, PP vừa mail hứa là sẽ forward thông tin qua bộ phận review

cho xin form cái lá thư để mình hỏi thử xem.

CHEKLISTING LÀ REVSHARE KHÔNG BẮT BUỘC TÁI ĐẦU TƯ TỐT NHẤT HIỆN NAY !!!

CLICK VÀO LINK DƯỚI ĐỂ ĐĂNG KÝ:

WWW.CHEKLISTING.COM

ĐĂNG KÝ + NHẬN BONUS 4% x SỐ TIỀN ĐẦU TƯ. CHỈ BONUS ADD FUND, CỨ ADD FUND LÀ ĐƯỢC BONUS QUA PERFECT MONEY, BANK, CARD ĐIỆN THOẠI

HƯỚNG DẪN CHI TIẾT:
http://1drv.ms/1MMiSve

BẰNG CHỨNG NHẬN TIỀN

GIỚI THIỆU CHI TIẾT VỀ CHEKLISTING

-------------------------------------------------------
Giới thiệu với các bạn site đầu tư ROI 120% ( Mức chia sẻ lợi nhuận bền vững của một site Revshare) có thể tăng tối đa 140% nếu tái đầu tư liên tục bằng tiền lợi nhuận hàng ngày. Site đã chính thức hoạt động vào ngày 29-06-2015.

CHEKLISTING hiện là site Revshare tốt nhất, có độ tin cậy và ổn định cao nhất của nhóm Revshare.
Dự án đầu tư bằng PayPal, Payza, STP, tốt nhất hiện nay. Lãi suất chia 1h / 1 lần. Thanh toán siêu nhanh 24h/7. không sợ bị ngâm vốn.

Cheklisting có công ty là MarketPlan Solution LLC ở Mỹ địa chỉ tại 452 E Silverado Ranch Blvd, Ste 520 Las Vegas NV 89183|Contact number: 480-686-5177|Phoenix location: 4121 W. Irwin |Phoenix AZ 85041. Tài khoản Paypal là Business và đăng ký công ty.

+ Có trụ sở công ty tại USA.
+ Bảo mật SSL thời hạn 1 năm.
+ PayPal Business và Payza Business USA đã Verified.
+ Lãi chia theo giờ. Tổng lãi một ngày 5-8%. Tổng lãi và gốc cho một chu kỳ = 120% ( Khoảng 20-25 ngày)

- Đây một site Revshare sử dụng đồng thời 3 cổng Paypal Business USA, Payza và Solid Trust Pay ( Cả 3 cổng đều đã được Verified theo tên và địa chỉ Công ty). Đối với Site Revshare khi có cả 3 cổng thanh toán này thì luôn được đánh giá cao nhất.

- Điều thú vị nữa là tỷ lệ tái đầu tư = 0%

- Min đầu tư là 10$. Đầu tư tối thiểu 50$ để nhận được Bonus.
- Gói ads thấp nhất có giá 5$
- Fee đầu tư = 3% ( Phần Bonus 5% tiền Add Fund sẽ chia sẽ cho các bạn khoảng Fee này)

- Min thanh toán là 10$ ( thời gian thanh toán tối đa 1h-24h). Thứ 7, Chủ nhật vẫn thanh toán rất đều.
- Fee rút tiền = 0

Do you want to know how many ad packs you need to earn $250 to $275 daily?

Here are the earnings if you maxed out all the Plans:

Mất cả tối đi tìm rút cuộc cũng thấy được cái đăng ký kinh doanh hợp pháp Công ty của Cheklisting - Được đăng tải trên trang WEB có đuôi GOV của của tiểu Bang Nevada - một tiểu bang nằm ở phía tây USA. Đây là một thông tin cực kỳ quan trọng nhé!

BẢO MẬT SSL 1 NĂM:

===================================================
lần đầu xem qua bác cho e hỏi cái.... cái này đầu tư bao nhiêu tiền thì hàng ngày nhận 250$ như kia ạ..

mình dep 1700$ chưa rút lần nào,,,,, và vui vẻ xem chuột bạch dis :D
hihi, vậy chúc bạn ở lại với chek thành công nhé, sự kiên nhẫn của mình cũng tỉ lệ thuận với số vốn mà mình có :D

cảm ơn bạn ;)

mail cho PP hôm qua giờ chưa thấy trả lời nữa, có lẽ do mình yêu cầu họ hỏi ngược Alex cái tracking number ở đâu ra nên họ đang điều tra chăng? :D

p/s: do nóng vội nên đã change reason, nhưng mình vẫn tin vào sự minh bạch của PP ;)

mail cho PP hôm qua giờ chưa thấy trả lời nữa, có lẽ do mình yêu cầu họ hỏi ngược Alex cái tracking number ở đâu ra nên họ đang điều tra chăng? :D

p/s: do nóng vội nên đã change reason, nhưng mình vẫn tin vào sự minh bạch của PP ;)
Mình cũng gửi email cho Paypal được gần 2 ngày rồi chưa thấy hồi âm. Những lần khác đều dưới 24h.

Đợi thêm thành 2 ngày mà không thấy ý kiến gì thì có lẽ mình phải viết lại.
quá 2 ngày ko thấy nó rep thì nên viết lại rồi bác
vì mọi ticket đều đc rep trong 24h thôi
có thể sót hay gì đó
lần ttước mình cũng bị vậy, phải viết lại
còn cái cũ nó ko bao giờ trả lời luôn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,989
173,055