Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
gìa đâu lắm, tầm nửa năm mà, PTC vậy mới bt thôi
AVG giờ không bằng lúc đầu, nhưng cũng đc 9 - 9.5 mà
mà chả quản lý gì nhiều, vốn khá tí thì cứ mua, bật autopay, gia hạn 30 days con nào còn dưới 1 days mà avg = > 9. lâu lâu tái mấy con còn hạn nhiều mà 5 6 hôm k click
ngày mình bỏ ra cỡ 15p thôi, cả click ads :D khỏi mẹt đầu
PTC mà AVG trong khoảng 0.9 vẫn là cao chán. Nó cứ sống khoảng 2 năm như Probux ngày trước thì chắc nhiều người ở đây cũng thu về được một khoản kha khá.

Last edited:
Mình cũng ngán cái AVG nó cao quá. Kể nó khoảng 1.0 đến 1.1 thì không nghĩ ngợi gì. Đầu tư 750ref thì cũng phải gần 2 tháng mới xong, như vậy nhanh thì cũng phải hơn 3 tháng mới hồi vốn.
Đợt này nếu dis thắng anh Alex sẽ dùng số tiền ấy chơi site này không thì xem mọi người chơi vậy. Bây giờ liều cứ thấy sợ sợ, chắc tim đang yếu dần đều.
Hì, mình cũng hi vọng Adfiver cho ăn tí rồi tính gì tính.

đồng ý là vậy nhưng nhiều anh vô PTC rồi ra với cái AVG không quản lí được và thua lỗ kìa
Chắc bạn chưa chơi PTC à. Quy tắc chung Ref nó toàn bot thôi, tái chỉ tổ giảm lợi nhuận. Vậy mà mình không làm gì vẫn lấy lại vốn và thu lời đều đây.

form đấy kể là nó chỉnh lên tái 50% là nó sai không có trong TOS. Nó làm gì sai thì cứ ghi hết ra.
vì mình sợ nó bỏ cái tái đầu tư rồi nên dùng lý do đó nó sẽ cãi lại, cậu dis chưa cho mình xin form với

vì mình sợ nó bỏ cái tái đầu tư rồi nên dùng lý do đó nó sẽ cãi lại, cậu dis chưa cho mình xin form với
Post cái tiền trong repurchase balance làm proof ấy. Và kiếm trong TOS không có cái repurchase và kết luận với pp là nó tự thêm vào khi chưa thông báo qua mail, etc. Xem nó cãi kiểu gì ?

Post cái tiền trong repurchase balance làm proof ấy. Và kiếm trong TOS không có cái repurchase và kết luận với pp là nó tự thêm vào khi chưa thông báo qua mail, etc. Xem nó cãi kiểu gì ?
nói thật là tiếng anh mình chả biết j cả, sợ trình bày pp nó ko hiểu

nói thật là tiếng anh mình chả biết j cả, sợ trình bày pp nó ko hiểu
3. Form mẫu mình đã chuẩn bị sẵn.

---------------------------------------
Dear PayPal's support,

I have invested in Cheklisting (Cheklisting is a Revenue sharing program) since xxx, xxx 2015 with a total of $xxx with promotion about non re-purchase rules. It means that I will receive Return on Investment (ROI) is 120% after about 30 days or about 4% per day. Since the last few days, the admin of this program has changed the rules to 50% income in daily must re-purchase ad-pack to reinvest. This change is not in Terms of Service of Cheklisting. And the capped daily has changed from 4% per day decrease to 1% per day. Since My Account has stopped receiving profit per day, I has realized that it is a deception, because the admin had used my money to invest in other projects. I would be very thankful that you will take necessary actions.

I'm looking forward to hearing from you soon,

Yours faithfully,
<Tên Họ>

3. Form mẫu mình đã chuẩn bị sẵn.

---------------------------------------
Dear PayPal's support,

I have invested in Cheklisting (Cheklisting is a Revenue sharing program) since xxx, xxx 2015 with a total of $xxx with promotion about non re-purchase rules. It means that I will receive Return on Investment (ROI) is 120% after about 30 days or about 4% per day. Since the last few days, the admin of this program has changed the rules to 50% income in daily must re-purchase ad-pack to reinvest. This change is not in Terms of Service of Cheklisting. And the capped daily has changed from 4% per day decrease to 1% per day. Since My Account has stopped receiving profit per day, I has realized that it is a deception, because the admin had used my money to invest in other projects. I would be very thankful that you will take necessary actions.

I'm looking forward to hearing from you soon,

Yours faithfully,
<Tên Họ>
mình thấy cái này lâu rồi, ở trên mình có hỏi là sao alex bỏ cái 50% tái đầu tư lâu rồi nên dùng form này giờ có dc ko thôi cậu

Cái này ng khác mong mà bác chê à? Charge từ thẻ rất là dễ win nhé, nếu PP xử thua thì còn cơ hội thứ 2 là nhờ tụi ngân hàng.
Chịu khó đi làm lại thẻ đi.
Bạn cho mình xin số điện thoại bạn đc ko. Số điện thoại mình 0949.544.659. Tên Thìn. Mình cần bạn giúp đỡ tý

Tất cả các case của mình đều đã chuyển thành "Review By Paypal", giờ chỉ ngồi cầu nguyện thôi :)

c. là hs có mỗi 120$ nhét vào chek kiếm ít $ mà mới rút đc có 10$ . có 2 lần dep vào 1 lần 50$ 1 lần 70$ . nên dis ko m.n?

c. là hs có mỗi 120$ nhét vào chek kiếm ít $ mà mới rút đc có 10$ . có 2 lần dep vào 1 lần 50$ 1 lần 70$ . nên dis ko m.n?
Dis hết nha bạn.

gìa đâu lắm, tầm nửa năm mà, PTC vậy mới bt thôi
AVG giờ không bằng lúc đầu, nhưng cũng đc 9 - 9.5 mà
mà chả quản lý gì nhiều, vốn khá tí thì cứ mua, bật autopay, gia hạn 30 days con nào còn dưới 1 days mà avg = > 9. lâu lâu tái mấy con còn hạn nhiều mà 5 6 hôm k click
ngày mình bỏ ra cỡ 15p thôi, cả click ads :D khỏi mẹt đầu
dang noi grandbux hay use thế ba

Tất cả các case của mình đều đã chuyển thành "Review By Paypal", giờ chỉ ngồi cầu nguyện thôi :)
Vừa vào paypal xem cũng đến bước cuối cùng như bạn. Chắc trong tuần sau là biết kết quả. Nhưng nhiều bác dis sớm lắm mà không thấy thông báo gì nhỉ, không biết là thắng rồi quên hanh em hay là tèo hết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week