Matrix CHEKLISTING - CHEKLISTING.COM. NGỪNG ĐẦU TƯ, THẢO LUẬN TRANH CHẤP.

Status
Not open for further replies.
trời
chém gì bác
mình chơi gói gold :D
ah mình duy trì tu 6-7 trăm ref thôi, avg hơn 9 đây
còn lúc trước để tầm 8xx thì bằng 9 :D
:eek: em hỏi bác có bí quyết gì không vậy, em cũng chơi GB được gần 4 tháng rồi, gói gold, duy trì 600-700 ref, hồi đầu mới chơi AVG cũng được tầm 8, khoảng hơn tháng đổ lại đây AVG tụt thê thảm lúc dưới 6, lúc trên 6 tí, em cũng chăm sóc ref lắm rồi đấy :(

:eek: em hỏi bác có bí quyết gì không vậy, em cũng chơi GB được gần 4 tháng rồi, gói gold, duy trì 600-700 ref, hồi đầu mới chơi AVG cũng được tầm 8, khoảng hơn tháng đổ lại đây AVG tụt thê thảm lúc dưới 6, lúc trên 6 tí, em cũng chăm sóc ref lắm rồi đấy :(
cách chơi của mình mình có cmt ở mấy post trên đó, cậu đọc lại xem
đơn giản và ít tốn thời gian lắm vì mình còn đi làm
vs lại thời gian hơn 3 tháng đầu mình cũng lọc kỹ (Tái, gia hạn riết), avg tầm 8 hơn tí
sau đó mình cho lên gần 899
rồi bắt đầu dùng cách trên (bật autopay và không gia hạn hay tái gì nữa, chết thì mua gói nhỏ (25-50) bù vào số ref thôi.
giẩm dần còn tầm 700 là avg cao à
có thể do hên nữa :D

GB, AVG của ai gần đây cũng toàn 9+ mà. Mình trên 800 Ref mà toàn >9 mấy tháng nay. Mấy tuần nãy 9.4 -> 9.6.

GB, AVG của ai gần đây cũng toàn 9+ mà. Mình trên 800 Ref mà toàn >9 mấy tháng nay. Mấy tuần nãy 9.4 -> 9.6.
đa số người chơi lâu lâu đều ở mức đó
mấy bạn vào dưới 4 tháng thì avg thường thấp :D
bác chơi lâu chưa?
cứ duy trì vậy GB nó trở lại vị trí no1 hơn use rồi :D

đa số người chơi lâu lâu đều ở mức đó
mấy bạn vào dưới 4 tháng thì avg thường thấp :D
bác chơi lâu chưa?
cứ duy trì vậy GB nó trở lại vị trí no1 hơn use rồi :D
Gần 4 tháng rồi. Do nó có giới hạn ROI với SPS nên AVG cao mau max ROI quá. Phải vừa Dep vừa rút.

Gần 4 tháng rồi. Do nó có giới hạn ROI với SPS nên AVG cao mau max ROI quá. Phải vừa Dep vừa rút.
công nhận cái đó nó vãi thật
nhưng như tụi mình mới vào 4 5 tháng là còn hên đấy, vì roi nó vẫn ở mức điều tiết đc,
có mấy ông chơi cả năm , roi cả ngàn % thì xác định @@

công nhận cái đó nó vãi thật
nhưng như tụi mình mới vào 4 5 tháng là còn hên đấy, vì roi nó vẫn ở mức điều tiết đc,
có mấy ông chơi cả năm , roi cả ngàn % thì xác định @@
Mấy ông join lâu thì ăn cũng nhiều rùi. Nó phải xiết lại không là tạch site :p

Mà thôi ngừng bàn này. Có qua topic GB chứ lái lệch chủ đề rùi :D

xin lỗi em cắt ngang mạch GB của mn , Nhưng cho em hỏi là nếu trong 10 ngày Alex reply thì mình sẽ không được hoàn tiền ngay khi hết hạn 10 ngày đứng không ạ

xin lỗi em cắt ngang mạch GB của mn , Nhưng cho em hỏi là nếu trong 10 ngày Alex reply thì mình sẽ không được hoàn tiền ngay khi hết hạn 10 ngày đứng không ạ
hình như no reply là phải kéo dài thời gian dis

hình như no reply là phải kéo dài thời gian dis
sai rồi bạn, ko reply là sau 10 ngày pp sẽ close tranh chấp, và phần thắng nghiên về mình khá cao, còn nó reply thì pp sẽ yêu cầu mình cung cấp thêm chứng cứ, lúc đó sẽ chờ pp xử, tầm khoảng 30 ngày mới xong.

Sao hôm nay mình log vài Paypal nó bị vậy là sao. Ai từng bị lỗi này chưa nhĩ

Sorry, we can't log you in. If you think there's an issue with your account,contact us and we'll help resolve it.

sai rồi bạn, ko reply là sau 10 ngày pp sẽ close tranh chấp, và phần thắng nghiên về mình khá cao, còn nó reply thì pp sẽ yêu cầu mình cung cấp thêm chứng cứ, lúc đó sẽ chờ pp xử, tầm khoảng 30 ngày mới xong.
à mình ko chơi check,mình chỉ chơi tap,đang chờ nó xử lý,thanks bạn

Vừa vào paypal xem cũng đến bước cuối cùng như bạn. Chắc trong tuần sau là biết kết quả. Nhưng nhiều bác dis sớm lắm mà không thấy thông báo gì nhỉ, không biết là thắng rồi quên hanh em hay là tèo hết.
bạn nghĩ tụi nó dis thắng có ngồi im k? hay là nhao nhao lên khoe :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week