Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.
trưởng lão cái bang lắm ref thế ;) cho ké với xem nào ;)
:eek: moá có vài ref chứ nhiêu đâu mà lắm, làm sao so dc với rùa già với vicgiap ml dc:oops:

PM: U6702059 ;)
Transaction of 55.00 USD to account U6702059 was successfully completed.
Transaction batch#: 94549007

Timestamp:
07.13.2015, 07:37

thanks bác :D

thớt pro mà hài hước dễ thương nên anh em ủng hộ nhiều đến cả gay. à trai như mình còn thích nữa là :D
:eek: đệch , ass ta còn trinh nhá, vào tay hót gay coi như đời ta hồng nhan bạc phận :oops: như bông hoa lài cắm bãi ấy trâu , như cánh hoa hồng bị gió thổi bay trên dòng kênh Nhiêu lộc :oops:

Last edited:
cho hỏi là h mình dep vô chơi được nữa ko
Vô tư đi bác. Nhưng hiện tại chưa có gói nào ngon. Chờ 1 2 ngày nữa coi sao :rolleyes:

vậy để reg cho bác trước rồi khi nào có kèo thơm bác báo nha :D
:rolleyes: ok con đê đầu làng, khi nào có pack mới ngon thì sẽ up lên cho các bác tham khảo

ông kia đừng làm quá lên loãng topic tuyển ref của người ta, đợi có mấy giờ mà thấy ghê, thấy lâu thì tối trước khi ngủ with đi, sáng dậy là có thôi.

ông kia đừng làm quá lên loãng topic tuyển ref của người ta, đợi có mấy giờ mà thấy ghê, thấy lâu thì tối trước khi ngủ with đi, sáng dậy là có thôi.
:eek: topic em đặc lắm rồi lâu lâu có người vào pha loãng ra mới uống dc,bác thông cảm :D:D:D

FROM CHERRY WITH LOVE!

Hello dear players, earners, leaders and guests! We’ve come a long way and finally our main website update is ready to rock!

There are few things left to set up. Our team is working hard, integrating new look and playing with code as we speak. During website reinovations for next 18-24 hours you might expect small technical difficulties while requesting your balance or buying new lots. It is a normal practice while main website engine is updating and all our team are working on it, building something awesome. If you’ll come across with some issues described before, just wait for website to be done, and experiance new shiny CherryRace!

And for now, you can check out a small part of what we’ve got for you!

chắc site nó đang update cái gì đó nên paid chậm thôi :rolleyes:
chắc thế rồi anh ơi, rút dưới 10$ hồi sáng 9h mà giờ vẫn chưa về :confused:, mà dự là sắp tới sẽ có thêm hiển thị cho máy đt nữa, dự án càng ngày càng hoàn thiện :)

chắc thế rồi anh ơi, rút dưới 10$ hồi sáng 9h mà giờ vẫn chưa về :confused:, mà dự là sắp tới sẽ có thêm hiển thị cho máy đt nữa, dự án càng ngày càng hoàn thiện :)
:rolleyes: nó nói trong vong 18-24h nữa thì cứ thế mà chờ thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week