Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.
07.13.15 12:21 Account Receive +9.99 Received Payment 9.99 USD from account U7420436 to account U9749589. Batch: 94570218. Memo: API Payment.
Vừa nhận dc tiền luôn nhé ! của mình vẫn withdaw 30s

tiền with về PE luôn lâu hơn so vs PM :oops: with từ đêm qua chưa về. PM with 3p đã về Zzz

tiền with về PE luôn lâu hơn so vs PM :oops: with từ đêm qua chưa về. PM with 3p đã về Zzz
:oops: ai mà càng chờ thì nó càng lâu, cứ with xong kệ moẹ nó mai vào là có thôi:eek:

Em with từ trưa tới giờ $ vẫn chưa về, thôi ném đó mai check sau vậy ...:confused:

Em with từ trưa tới giờ $ vẫn chưa về, thôi ném đó mai check sau vậy ...:confused:
:rolleyes: ta cũng vậy thôi, rút có vài $ mà nó còn chưa về cho:oops:

Tối qua rút cherry mãi không thấy về chạy wa webtransfer hóng thì không vào được :mad: May mà sáng nay thấy tiền về rồi hết lo :D:D:D
Newbie mới đầu tư mà tụi nó làm thế này thì tiền lãi không đủ mua thuốc trợ tim:confused:

cao nhất bên này tầm nhiu bác nhỉ ?
cao nhat thi 212% + 7% rb la 219% đó bac, nhưng gói đó giờ hết rồi, cách day 1 tuần thì còn:rolleyes:

rõ chán đời đi theo tieuphong dep mà từ hqua đến giờ cũng chưa đc add $ vào acc, contact mấy lần mà cũng chưa thấy tăm hơi admin trả lời trả vốn gì, kiểu này chắc mất $ oan quá :eek:, có ai bị như mình không?
chat vs 1 ông người nước ngoài hqua thì bảo đợi đến tối vào update account, đợi đến tối nay luôn ko thấy gì, lên chat vs ông duonglm ko biết là cái gì trong đó đc 1 lúc thì ổng out luôn, ổng bảo do hệ thống đang lỗi,...bla bla, rồi thì có liên quan đến bitcoin nên ko đc add $ vào acc,bla bla.... đủ kiểu.:(
mới làm cái ticket mới để xem có giải quyết cho m ko, nếu không đc chắc phải nhờ đến pm nó can thiệp quá.o_O

rõ chán đời đi theo tieuphong dep mà từ hqua đến giờ cũng chưa đc add $ vào acc, contact mấy lần mà cũng chưa thấy tăm hơi admin trả lời trả vốn gì, kiểu này chắc mất $ oan quá :eek:, có ai bị như mình không?
chat vs 1 ông người nước ngoài hqua thì bảo đợi đến tối vào update account, đợi đến tối nay luôn ko thấy gì, lên chat vs ông duonglm ko biết là cái gì trong đó đc 1 lúc thì ổng out luôn, ổng bảo do hệ thống đang lỗi,...bla bla, rồi thì có liên quan đến bitcoin nên ko đc add $ vào acc,bla bla.... đủ kiểu.:(
mới làm cái ticket mới để xem có giải quyết cho m ko, nếu không đc chắc phải nhờ đến pm nó can thiệp quá.o_O
:eek: moá sao bác nhọ thế,bác cứ chụp cái hình trong PM rồi chuyển qua contact cho nó xem,để nó check, nếu đúng thì nó update cho ngay thôi, cứ vào contact mà quất, khi nào được thì thôi, trước em cũng làm vậy 2 ngày là xong:oops: thánh nhọ

đã update email contact + sdt rồi nhá
ai cần hỏi gì cứ mail cho nó

Ask your question
Leave your inquiry in a contact form, we will do our best to help you with your questions and will answer your within 24 hours, sometimes it takes a little longer but we will reach you, be patient

mail: [email protected]
phone: +49 (0)89 1213 5359
adress: U.K., London EC3P st. 3DQ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member