Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.
tau đi quay tay đây éo cãi nhau với mài nữa :rolleyes:

mấy bác cứ bình tĩnh, nó đang update giao diện thôi, nó bảo đợi thời gian như thế thì cứ đợi thôi.
mấy đại gia như bác rùa đầu tư mấy k$ còn chưa lo thì mình lo làm gì mệt thế :D

mấy bác cứ bình tĩnh, nó đang update giao diện thôi, nó bảo đợi thời gian như thế thì cứ đợi thôi.
vì bác ấy có ref và chơi ngay từ đầu :rolleyes:

Chính vì đại gia nên ....đâu cần lo :oops:

Tiền của bác rùa chơi chỉ là tiền lẻ tiêu vặt thôi. có mất thì bác rùa lấy tiền lẻ khác để chơi.:oops: Đại gia mờ.

Chính vì đại gia nên ....đâu cần lo :oops:
:eek: đậu phọng đi quay tay đi mài, vừa quay vừa chém gió à, gãy mẹ nó cái chân giữa 7cm bây giờ

We're doing some virtual landscaping in order to provide you with an even better experiance.We apologize for inconvenience and will be back online to serve you at 2:00 a.m London time

đậu moá giờ bên lòn đòn là mấy giờ rồi tụi bay :oops:

We're doing some virtual landscaping in order to provide you with an even better experiance.We apologize for inconvenience and will be back online to serve you at 2:00 a.m London time

đậu moá giờ bên lòn đòn là mấy giờ rồi tụi bay :oops:

http://time.is/London ko nhầm thì đang 7h sáng. Đừng bẩu là đợi đến 2h sáng ngày mai theo giờ london nhá @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week