Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.
bình thường dấu hiệu pending là 1 trong những dấu hiệu scam mờ các bác.:oops:
site nào cũng có 1 thời bão tố mà bác, ngay cả WTF còn vậy huống chi là site này :oops:,còn nói thì còn tát, các anh em cứ chờ xem diễn biến nó ra sao

Vẫn có người đc pay mà ta, admin đang làm trò gì vậy zời... :confused:

hình như được vô allmonitors last scam rồi các bác:oops:

tình hình giống như WTF luôn. ko biết nó có sở thích pay lắt nhắt dụ hàng ko nữa :oops:

làm cái tổng kết luôn là e lost 80% fund :confused: ( % của 10$)

hình như được vô allmonitors last scam rồi các bác:oops:

tình hình giống như WTF luôn. ko biết nó có sở thích pay lắt nhắt dụ hàng ko nữa :oops:
Rút ít ít @@ có thể vẫn pay ... AE tổng kết xem .. Bị lõm bn . . . nếu chơi từ đầu thì huề vốn rồi

^
Lõm 300$ :confused:

ý mình đang nói ở thời điểm hiện tại này bác, ACX đã pay trở lại rồi :D

check thêm phát nữa thấy thế này :))))
http://allmonitors.net/hyip/zeekrewards.com/

nó dùng để tham khảo. vd khi nó thông báo 1 site scam thì lượng dep vào đó sẽ sụt giảm hẳn vì newbie sợ chết, và khả năng site đó chết khá cao nếu site chơi theo mô hình ponzi. lượng tiền giảm- hết tiền trả- site sập. nó cũng ko rãnh rỗi để update liên tục để biết site nào sẽ pay trở lai :oops:

thêm nữa invest ko đơn giản là lấy dep tiền rồi rút lãi đâu bạn. nghĩa của từ invest rộng lớn lắm chứ chơi mấy trang trên đó chưa gọi là invest đâu.

Last edited:
dep 50$ được rút về từ rcb nhọ quá :))

Thấy gói 15$ .. Ăn đc 293.38$ đó

nó dùng để tham khảo. vd khi nó thông báo 1 site scam thì lượng dep vào đó sẽ sụt giảm hẳn vì newbie sợ chết, và khả năng site đó chết khá cao nếu site chơi theo mô hình ponzi. lượng tiền giảm- hết tiền trả- site sập. nó cũng ko rãnh rỗi để update liên tục để biết site nào sẽ pay trở lai :oops:

thêm nữa invest ko đơn giản là lấy dep tiền rồi rút lãi đâu bạn. nghĩa của từ invest rộng lớn lắm chứ chơi mấy trang trên đó chưa gọi là invest đâu.
Thằng nào thế này chả là ponzi hả bác, nó có nguồn thu nào ngoài tiền dep của mem đâu. Thằng này tầm gần 200%/50 ngày, tính ra lãi cũng là gần 2% 1 ngày thì khác gì HYIP đâu bác. Nói chung chơi sớm thì sẽ ngon. Hy vọng nó không có vấn đề gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week