Matrix Cherryrace - Cherryrace.com - New site cực tiềm năng cho các invester - RCB 70% hoa hồng

Status
Not open for further replies.
All your lots which were bought before this day are no longer active and our duty is to keep everybody in profit. <=== nó cướp rồi a e ơi ...

scam trá cmn hình rồi sang cmn v2 scam tiếp o_O

Vào site cũ thì vẫn có tiền và lãi vẫn tăng nhưng lệnh rút tiền của mình thì vẫn pending từ hôm wa tới giờ.
không biết khi nào mới rút được nữa:(

giờ chỉ hy vọng được hoàn vốn thôi vì mình mới mua, mà không biết bao h nó mới pay đây :(

@@, mấy cái này mạo hiểm quá đi :(, đều là lấy tiền của ng sau chia cho người trước cả. Hy vọng nó vẫn ổn để anh em kiếm cháo. Hôm trước thấy ngon, đang định dep nhưng nghĩ lại thấy lãi 2%/ngày. Mình forex bục mặt 1 tháng mới 10-15% là cao :(

@@, mấy cái này mạo hiểm quá đi :(, đều là lấy tiền của ng sau chia cho người trước cả. Hy vọng nó vẫn ổn để anh em kiếm cháo. Hôm trước thấy ngon, đang định dep nhưng nghĩ lại thấy lãi 2%/ngày. Mình forex bục mặt 1 tháng mới 10-15% là cao :(
chơi forex có lãi là may rùi, mình thấy nhiều bác thua lỗ quá trời kìa, còn mình nhìn vô mấy cái biểu đồ là thấy chóng mặt rùi nên ko theo nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week