Got Paid Chỉ cần treo máy là có tiền, Kiếm 1-2$ mỗi ngày không cần làm gì

Câi này ko biết có ăn ko đây 1-2 người chơi còn có húp chứ kép nguyên làng vậy chắc die sớm nữa rồi

Câi này ko biết có ăn ko đây 1-2 người chơi còn có húp chứ kép nguyên làng vậy chắc die sớm nữa rồi

Ngày hôm qua số mem của em nó là 400

Hôm nay tổng số mem đã gần 2000

Một khi việt nam ra tay thì phải thế

chắc admin đang ngồi gõ captcha để mai trả tiền cho member Vietnam đây
:binhsua139: :binhsua164:

cậu hỏi admin xem sao nó lấy tiền đâu trả meber nhỉ lạ quá

nè pro:
Tôi có thể tải phần mềm của bạn ở đâu?
Bạn có thể tải về phần mềm của chúng tôi ở đây. Nó không mất nhiều thời gian và đòi hỏi không có kỹ năng hoặc kiến ​​thức đặc biệt, chỉ cần làm theo các hướng dẫn có thể được tìm thấy trên các trang download.

Như thế nào?
Bạn có thể đã có các chương trình như Windows Media Player, FireFox và Microsoft Office. Chương trình của chúng tôi là không khác biệt so với bất kỳ chương trình khác. Của nó như dễ dàng để cài đặt như các chương trình khác và nó hoàn toàn vô hại. Chương trình hoạt động tự động, và sẽ không can thiệp với các chương trình khác ở tất cả. Nó cũng sẽ không làm phiền bạn với cửa sổ pop-up. Bạn thậm chí sẽ không nhận thấy một sự khác biệt trong hiệu suất máy tính của bạn sau khi bạn cài đặt chương trình của chúng tôi. Trong thực tế, điều duy nhất bạn sẽ thấy vì chương trình của chúng tôi là gia tăng kích thước của chiếc ví của bạn.

Phần mềm của bạn sẽ làm hại máy tính của tôi?
Phần mềm của chúng tôi là hoàn toàn vô hại. Bạn có thể kiểm tra điều này với bất kỳ chương trình chống virus mà bạn muốn. Chương trình của chúng tôi sẽ phù hợp với bình thường vào hàng đợi xử lý, nó sẽ không ảnh hưởng đến hiệu năng hệ thống tổng thể của bạn. Trong thực tế các chương trình hoạt động một cách độc lập, preforms chỉ có một chức năng cụ thể, đó là sử dụng máy tính của bạn sức mạnh xử lý phụ tùng như một chuỗi các máy tính tất cả làm việc hướng tới một mục tiêu duy nhất. Bằng cách sử dụng xử lý phân tán, chúng tôi có thể làm tăng hiệu quả xử lý. Điều này làm cho một siêu máy tính của chúng tôi trong những mạnh nhất trên thế giới, một loại không tìm thấy ở những nơi khác trên thế giới.

Một chủ đề là gì?
Trước khi bắt đầu quá trình bất kỳ, nó bắt buộc phải đặt nó trong một chủ đề được xác định trước. Ví dụ, ngay lập tức sau khi bạn bật máy tính của bạn, bạn bắt đầu một chủ đề, cho phép máy tính của bạn để phôi nhiệm vụ cụ thể, chẳng hạn như đi trên internet, và xem các tập tin và video. Bộ vi xử lý hiện đại có một số lượng lớn các khả năng, trong đó có tiềm năng rất lớn để tạo ra chủ đề mạnh mẽ, hầu hết trong số đó đi không sử dụng vì chủ sở hữu máy tính không có nhu cầu cho họ. Chúng tôi đề nghị bạn cho phép chúng tôi sử dụng tiềm năng không sử dụng bộ vi xử lý của bạn, mà chúng tôi sẽ được hạnh phúc để trả lại cho bạn.

Siêu máy tính của chúng tôi hoạt động trên cơ sở đa luồng. Đa luồng cho phép bộ vi xử lý là được làm việc trên nhiều chủ đề cùng một lúc, được xử lý song song. Điều này cho phép bộ vi xử lý hiện đại hoặc là được cực kỳ hiệu quả, như nhiệm vụ xử lý được chia thành chủ đề nhỏ hơn. Điều này cũng cho phép họ giải quyết có hiệu quả các thuật toán phức tạp.

Bao nhiêu chủ đề tôi có thể chạy?
Số lượng các chủ đề bạn có thể chạy trực tiếp liên quan đến khả năng của máy tính của bạn để chạy chúng, và tất nhiên bao nhiêu bạn thực sự muốn chạy. Nếu máy tính của bạn có thể chạy lên đến 10 chủ đề, sau đó bạn có thể chạy nhiều. Tại thời điểm này không có giới hạn về số lượng các chủ đề bạn có thể chạy.

Tôi có cần phải được kết nối với Internet trong khi chương trình đang chạy?
Nó hoàn toàn cần thiết. Chế biến mà preforms máy tính của bạn cần phải được chia sẻ với các máy khác, chế biến phân phối khác không hoạt động.

Tôi có thể nhìn thấy bao nhiêu công việc máy tính của tôi đã preformed?
Bạn có thể thấy tất cả các số liệu thống kê về bao nhiêu công việc máy tính của bạn đã được thực hiện trên trang tài khoản của bạn.

Nếu bạn muốn biết về các hệ thống nói chung, và cũng tìm hiểu về tin tức và sự kiện quan trọng liên quan đến dự án thú vị của chúng tôi, bạn có thể kiểm tra blog của chúng tôi. Ở đây chúng tôi sẽ thảo luận về các mục khác nhau quan tâm về dự án, nói về sự phát triển kỹ thuật của hệ thống, khoe khoang về những cột mốc quan trọng, và tiếp tục tham gia dự án thông báo về tình trạng của dự án với thông tin quan trọng và có liên quan.

Câu hỏi tài chính:

Những gì tồn tại các loại thu nhập?
Tham gia dự án có thể thưởng cho bạn với hai loại thu nhập - trước hết chúng tôi sẽ trả lại cho bạn cho chúng tôi sử dụng sức mạnh xử lý máy tính của bạn, và thứ hai là bạn có thể kiếm được tiền từ chương trình đối tác của chúng tôi. Cả hai khả năng là một cách tuyệt vời để kiếm thêm thu nhập, với ra chiếm thời gian và năng lượng của bạn.

Có gì liên kết giới thiệu của tôi không?
Chúng tôi nghĩ rằng dự án hỗ trợ người tham gia của chúng tôi cần được khuyến khích! Bạn giúp chúng tôi, và chúng tôi sẽ giúp bạn. Điều đó có nghĩa chúng tôi sẽ trả tiền cho bạn 20% từ thu nhập hàng ngày cấp độ đầu tiên giới thiệu của. Thêm vào đó bạn cũng sẽ kiếm được 10% của tất cả các thu nhập giới thiệu của bạn kiếm được trên cấp độ thứ hai. Vì vậy, liên kết giới thiệu của bạn chỉ là-một cách để bạn có thể mời người mới tham gia vào các dự án, giúp chúng ta tăng sức mạnh xử lý của chúng tôi siêu máy tính, và thậm chí còn kiếm được thêm nhiều tiền cho bạn.

Làm thế nào để tôi nhận được tiền của tôi?
Bạn có thể nhận được tiền của bạn bất cứ lúc nào bạn muốn. Tất cả bạn cần làm là điền vào một yêu cầu rút tiền trên trang quản lý tài khoản của bạn. Sau khi yêu cầu của bạn được xem xét, toàn bộ số tiền yêu cầu sẽ được chuyển vào tài khoản ngân hàng bạn chỉ khi bạn đăng ký đầu tiên.

Được có bất kỳ hạn chế nào tôi cần biết?
Hạn chế duy nhất có thể có ảnh hưởng đến thu nhập của bạn là sức mạnh xử lý của máy tính của bạn. Khả năng xử lý của máy tính của bạn tạo ra một giới hạn cứng về số lượng các chủ đề bạn có thể chạy. Không hạn chế khác tồn tại. Bạn có thể kiểm tra khả năng xử lý và số lượng các chủ đề máy tính của bạn có thể chạy bằng cách sử dụng tiện ích này trên trang web của chúng tôi.

cậu hỏi admin xem sao nó lấy tiền đâu trả meber nhỉ lạ quá

Những gì tồn tại các loại thu nhập?
Tham gia dự án có thể thưởng cho bạn với hai loại thu nhập - trước hết chúng tôi sẽ trả lại cho bạn cho chúng tôi sử dụng sức mạnh xử lý máy tính của bạn, và thứ hai là bạn có thể kiếm được tiền từ chương trình đối tác của chúng tôi. Cả hai khả năng là một cách tuyệt vời để kiếm thêm thu nhập, với ra chiếm thời gian và năng lượng của bạn.

- - - Updated - - -

chắc admin đang ngồi gõ captcha để mai trả tiền cho member Vietnam đây
:binhsua139: :binhsua164:

Câu nói hay nhất trong ngày

của mình chạy trên Win 8 64Bit nè không chạy được , dù đã đăng nhập trên web xong mới download về chạy như hướng dẫn của thớt ! Untitled.jpg

ôi má ơi ! nó sử dụng bộ xử lí của mình ! để làm siêu máy tính !:binhsua160:

sao mình ko treo trên vps được nhỉ??

download sau khi login lun, mở soft nó ko tự log vào rùi chạy :(

vps có cần cài gì ko cậu?
Bác thớt có thể hướng dẫn thêm về vấn đề này ko, em bị tương tự :( , nó ko nhận acc lun, tạo acc trong vps đủ kiểu cũng ko đc :(

nhiều câu theard cũng chả biết đâu
đầu tiên xem FAQ
sau đó không có thì pm support hay admin rồi hỏi :|

nhiều câu theard cũng chả biết đâu
đầu tiên xem FAQ
sau đó không có thì pm support hay admin rồi hỏi :|

bạn nói đúng. Vì mình cũng chỉ tham khảo phần help.
Còn lại là hỏi admin hết. Hôm nay admin nó đã trả lời cho mình 10 ticket rồi.

Nên mình không dám gửi ticket cho nó nữa đâu

Các bạn chịu khó hỏi nó đi

- - - Updated - - -

Các bạn có để ý rằng số % processor load ngày càng ít đi không

Hôm qua site có 400 member , thì số processor load trên soft có khi lên đến 80%

Nhưng hôm nay nhiều mem nên chỉ còn lại 5-20%. Không biết có ảnh hưởng gì không

dường như cái này nó hoạt động theo kiểu dùng máy tính của mình tạo thành 1 hệ thống siêu máy tính để hỗ trợ nó xử lý thông tin :)) , thử tưởng tượng nó có khoảng 100k máy tính kết nối vào rồi đem đi tấn công thằng nào thì phê lòi :)) , vì thằng lol này mà ngồi reg vps mệt vl * *

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week