Got Paid Chỉ cần treo máy là có tiền, Kiếm 1-2$ mỗi ngày không cần làm gì

dường như cái này nó hoạt động theo kiểu dùng máy tính của mình tạo thành 1 hệ thống siêu máy tính để hỗ trợ nó xử lý thông tin :)) , thử tưởng tượng nó có khoảng 100k máy tính kết nối vào rồi đem đi tấn công thằng nào thì phê lòi :))
Nạn nhân nào sẽ bị D dos????

em treo rôi uninstall nó mà thấy chương trình không detect được tài khoản mặc dù đã log in và download phần mêm về máy cài :(

Khi nó còn cho free thì cứ chiến đi. Đợi chờ tin tốt lành vào ngày mai

nó vẫn chạy nhưng ko lấy đc tài khoản, tiền ko cộng, ra yahoo giúp đi bạn ơi

của mình chạy trên Win 8 64Bit nè không chạy được , dù đã đăng nhập trên web xong mới download về chạy như hướng dẫn của thớt ! View attachment 24614
bạn đóng cửa sổ DigitalGeneration lại sau đó tìm biểu tượng của nó ở khay đồng hồ (win8 mình không biết)click chuột phải chọn Visit website rồi đăng nhập vào , xong click đúp vào biểu tượng của nó ở khay đồng hồ

thớt giúp phát đi trời,
Mình đã đăng nhập ở web và chạy soft nhưng ko cộng tiền

bạn thử thế này nhá: vào get new token >> nó sẽ đưa bạn vào web my profile, ở trong web bạn ấn refresh token nó sẽ ra 1 dãy mới, bạn copy rồi bỏ vào trong chương trình chạy, cuối cùng bạn save lại. Quan trọng là cái token trong web và trong chương trinh giống nhau là được

bạn thử thế này nhá: vào get new token >> nó sẽ đưa bạn vào web my profile, ở trong web bạn ấn refresh token nó sẽ ra 1 dãy mới, bạn copy rồi bỏ vào trong chương trình chạy, cuối cùng bạn save lại. Quan trọng là cái token trong web và trong chương trinh giống nhau là được

Mình thử rồi nhưng ko đc, :binhsua163:

thử mọi cách đều không được ! ai teamview help mình được ko ? yh mình toipham_depzai thank

thử mọi cách đều không được ! ai teamview help mình được ko ? yh mình toipham_depzai thank

Nhiều người xài mạng vnpt đều gặp tình trạng giống bạn

Mình đã teamview thử nhưng không có kết quả

Nhiều người xài mạng vnpt đều gặp tình trạng giống bạn

Mình đã teamview thử nhưng không có kết quả
đúng là mình dùng mạng VNPT :) thôi đành ngậm ngùi nhìn các bác ăn vậy . fake ip chạy được ko nhỉ

cái % của mình nó =0 thì sao nhỉ @@. cắm dcom 3g vô kéo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week