Chia buỒn :((

Destiny

Banned
Reactions
126
MR
0.000
Xin gửi lời chia buồn đến for và gia đình:( .Chúc em sớm vượt qua nỗi đau này!:( Cố gắng sống tốt nhé , em còn nhỏ còn cả tương lai đang chờ em phía trước đấy!Cố lên for!

Reactions
1,965
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hây za` , mỗi người đều phải ra đi, nhưng khổ cho For quá mới còn nhỏ đã mất....
Thôi chia buồn cùng for
Cố gắng lên mà sống, cuộc sống đều là thử thách mọi thứ đều có thể xảy ra, chỉ cần cố gắng và quyết tâm ;)
Đây là mình nói thật nhưng nếu ko biết đặt vào mình là for thì sao chứ buồn chỉ nên buồn trong 1 tuần hay 1 tháng thôi, vì thời gian ko bao giờ đợichờ mình,
the life is not waitting !

htpost

Hero
Reactions
435
MR
0.032
Cố lên for nhé,cố gắng không chỉ vì mình mà còn vì những người đang quan tâm mình nữa.Chuyện này ai cũng phải trải qua trong đời nên hãy cố gắng "VƯỢT LÊN CHÍNH MÌNH" bạn nhé!Cầu chúc những điều tốt đẹp sẽ đến với bạn!

ruby.love

Hero
Reactions
2,527
MR
0.000
Chat with me via Skype
Xin chia buồn cùng gia đình. Hãy cố gắng vượt qua nỗi mất mát lớn này em nhé :|

bebebe

Newbie
Reactions
285
MR
0.000
@hiepxp : Thà chết đói chứ ko đem mummi của mình ra đùa để lấy vài bạc lẻ . Bạn tin hay ko cũng ko cần phải lên tiếng như thế đâu nhé ? Nếu thật thì sao mà giả thì sao ? Nếu giả thì cũng im mà sống , nếu mà thật thì mai mốt ** bạn chết người ta cũng cười đấy . Chả ai tin ** bạn chết đâu . Bạn đối xử với người khác ra sao thì mai mốt bạn cũng sẽ bị đối xử lại như thế thôi . Bn tuổi rồi mà phát ngôn ngu như con cu thế :)) AE thông cảm , thứ này phải chửi thế mới hợp với con người nó :))

DeeCapT

Senior
Reactions
177
MR
0.000
Mới lớp 10 đã phải mất m.e rồi quả là buồn. Cố vượt qua nỗi đau để vươn lên nhé.
P/S: Những thành phần không coi người m.e ra cái gì thì cút chỗ khác đừng vào để bị người khác đáp shjt vào mặt :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week