Chia buỒn :((

Xin chia buồn cùng bạn dù không quen biết.
Hic, mình cũng chẳng dám nghĩ đến chuyện một ngày nào đó mình sẽ rơi vào hoàn cảnh của bạn
Thôi, cố gắng vượt qua nhé bạn

_ M ẹ của For vừa mới mất vào 2h sáng nay.... Nghe tin này làm tôi thật sự là buồn thảm... Lần đầu tiên tui lập topic ở mmo4vn, TÔI XIN CHIA BUỒN CÙNG FOREVER !!! :((
_Nghe nói for là người dân tộc, ở Tây Nguyên lận, m ẹ for là giáo viên, for xài mạng giáo viên nên bây h chắc sắp bị cắt mạng luôn rồi không biết còn lên diễn đàn mình được hay không :((

Đây là tâm sự của For :
Gia đình mình có 1 mình m ẹ của mình làm ra tiền. Tui mới lên lớp 10. Gia đình ko ai làm ra tiền. Giờ phải làm sao, mọi người cho ý kiến. Em ố gắng phải học hành cho tốt cái đã.

P/s: ĐÂY LÀ TOPIC PHUNGANHDAI LẬP ĐỂ CHIA BUỒN CÙNG FOREVEROK... KO PHẢI LÀ TOPIC LỪA TÌNH MÀ NÉM ĐÁ HAY CHÉM GIÓ NHÁ... MÚN CHÉM GIÓ THÌ RA CHỖ KHÁC TUI HẦU!!

THÀNH THẬT CẢM ƠN TRƯỚC TẤM LÒNG CỦA CÁC BẠN DÀNH CHO 1 NGƯỜI BẠN
giọng văn nghe sao gió quá. Nếu thật sự thì cũng xin chia buồn

Đầu tiên xin cảm ơn rất nhiều bạn phunganhdai là 1 người ở TP.HCM chỉ toàn chém gió chatbox đã lập Topic này giúp mình. Thứ 2 là Boj1102 đã hiểu mình khi trước đó có................(nhưng ko ai lấy người thân làm tró đùa đâu bạn ạ), Vì mình Online thì thấy nói cười vui vẻ nhưng thật ra mình rất buồn nên cũng ko trách bạn đc. Và Thank rất nhiều tất cả mọi người , dù có 1 sô mem ko quen nhưng cũng chia buồn cùng mình. Giờ mình cũng mong ai đang Online thì giúp mình đưa ra lời khuyên, khách thì reg 1 nick giúp với. ********* mình mất lúc 2h sáng hôm qua trên bàn tay mình, chiều 3h hôm nay đã chôn. Mình tham gia Online nhiều và cũng hiểu nhiều điều nên sẽ ko nghĩ quẩn và đầu tiên là cố gắng học hành. À nói luôn là mình ko phải dân tộc nhá :D :((. Hoàn cảnh mình thì như đã nói. ********* là trụ cột gia đình, lo toan tất cả, Anh thì mới ra trường. Ba thì già cũng ko làm việc đc. Giờ cố gắng học hành nhờ sự giúp đỡ của họ hàng. Mình 15t, chuẩn bị vào lớp 10, nhà ở Thôn 1, Chợ Xã Eatrul, Huyện KrongBong, Tỉnh Đăk Lăk. Nếu có 1, 1 người thôi thăm nhà 1 lần thì em sẽ mừng lắm :(( , và rất mong và hi vọng 1 người ở Đăk Lăk tới (Sẽ có người gần). Yahoo: dautienphaihoc , mọi người có gì có thể pm chat offline. Giờ em không bik làm gì nữa. Mọi người ra lời khuyên giúp em với. Tài chính thì em hiện tại có thể nói là rất nghèo, có thể cắt mạng rồi :(( . Mình rất nhớ anh em MMO4VN và nói chung là thế giới Online đặc biệt là girlkute9xtn, habuon đã giúp mình rất nhiều (Chị Girlkute9xtn nhớ làm cái đó.......vào mail:[email protected] càng nhiều càng tốt nha chị, cái này đừng ai hỏi nhiều mình cảm ơn). Niềm mơ ước lớn nhất là CNTT cũng có thể mất khi có thể bị cắt mạng là mạng giáo viên của ********* mình lúc trước. Cảm ơn mọi người rất nhiều và 1 lời khuyên..............

Đang buồn mà sao Online thấy nó vui vui, lại có 1 kẻ chém gió. Mình cũng định nhận sư phụ kiếm $ mà ko đc đó chứ.

Anh LEO 96 vào truyền kinh nghiệm anh FOR chơi PTU đi

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:59 PM ----------

Em thì không giúp được gì vì không có gì là thu nhập chủ yếu chơi lung tung . Chia buồn cùng anh for

Chia bùn cùng fore nhé...Bây giờ e chỉ có học và học còn mmo thì một phần nào đó để em trang trải cuộc sống..đừng bán lưng cho nó..:) Chúc em vượt qua khó khăn..nụ cười sẽ trở lại với em :)

Những lúc buồn có người nói chuyện chia sẻ thì chuyện buồn đó có thể quên đi trong chốc lát nhưng rồi khi còn lại một mình chắc em sẽ buồn lắm, vậy nên cố gắng vững vàng lên nha em. Nếu em chơi captcha thì có acc pri 0 chị sẽ share cho làm, mỗi tháng mua key soft thì nói chị :|. Nhưng captcha thì cũng chỉ nên làm dưới 5 tiếng một ngày thôi. Thời gian còn lại tìm hiểu thêm những cách kiếm tiền khác. Kinh nghiệm 3 tháng chơi captcha cũng như biết đến MMO của chị chỉ là "bán thời gian và sức khoẻ để lấy $" thế nên mỗi phút cũng cần phải tiết kiệm. Ôi nói nhiều nói dài mà nói dai quá rồi :D. Chúc em sớm lấy lại được niềm vui

Những lúc buồn có người nói chuyện chia sẻ thì chuyện buồn đó có thể quên đi trong chốc lát nhưng rồi khi còn lại một mình chắc em sẽ buồn lắm, vậy nên cố gắng vững vàng lên nha em. Nếu em chơi captcha thì có acc pri 0 chị sẽ share cho làm, mỗi tháng mua key soft thì nói chị :|. Nhưng captcha thì cũng chỉ nên làm dưới 5 tiếng một ngày thôi. Thời gian còn lại tìm hiểu thêm những cách kiếm tiền khác. Kinh nghiệm 3 tháng chơi captcha cũng như biết đến MMO của chị chỉ là "bán thời gian và sức khoẻ để lấy $" thế nên mỗi phút cũng cần phải tiết kiệm. Ôi nói nhiều nói dài mà nói dai quá rồi :D. Chúc em sớm lấy lại được niềm vui
chị ruby tốt thật! như mà cạp thì tốn nhìu thời gian quá chị ạ! fore nó mới 15t pải đi học nữa! haiz jo chị nghĩ e nên cố gắng học đã fore! kiếm $ thì từ từ đi e! hoặc dành 1 ít tg thui! 1 ngày e nên dành khoảng 2-3h cho mmo là được! cóa ai cóa kinh nghiệm j thì giúp fore với! chị chỉ bjk sơ sơ về offer thui! nếu giúp được chị sẽ giúp ! mà chị mới bjk sơ sơ à:( thui cố lên e nhá

Announcements

Forum statistics

Threads
421,072
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back