Analysis chia sẻ cách gõ được >> 2000 captcha/1h và được lâu

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,396
MR
0.000
Các dự án khác code ngắn thì còn dc, chứ bên Fast code dài ngoằng, gõ 1k code / 1h ko bị Suspend hay Fired thì phải gọi là pro.

Ai có kinh nghiệm gõ code dài, trắng đen giống bò sữa ( có đốm đen chấm chấm vào chữ , khó nhìn ) thì share kinh nghiệm với !
code bác này nói chắc chắc là code google, 2 ký tự.cách gõ như sau: phân biệt hoa thường, gõ có dấu cách và k gõ ký tự đặc biệt hoho
pix và CT code nó còn dài hơn FT nữa

đôi khi dùng caplock đôi khi dùng shift, code toàn hoa thì caplock , code nữa hoa nữa thuong phải shift chứ
Thường thấy mấy bác hay nhắc đến capslock hơn nên tưởng không dùng shift :)) chứ gõ hoa mình chả bao giờ dùng caplock :D, toàn dí shift, chắc vậy nên speed thấp.

butto

Senior
Reactions
90
MR
0.050
code bác này nói chắc chắc là code google, 2 ký tự.cách gõ như sau: phân biệt hoa thường, gõ có dấu cách và k gõ ký tự đặc biệt hoho
pix và CT code nó còn dài hơn FT nữa
nó yêu cầu phân biệt hoa thường nhưng mình không cần đâu mình gõ ct và fast trừ 1 số cái nó yêu cầu phân biệt hoa thường nhưng cái này có ít lắm. mình gõ cả năm rồi có bao giời phân biệt hoa thường đâu kai nay tầm 800/h hơi nhọ

nó yêu cầu phân biệt hoa thường nhưng mình không cần đâu mình gõ ct và fast trừ 1 số cái nó yêu cầu phân biệt hoa thường nhưng cái này có ít lắm. mình gõ cả năm rồi có bao giời phân biệt hoa thường đâu kai nay tầm 800/h hơi nhọ
Pix vẫn cần phân biệt: để tính pri !!!

Reactions
1,612
MR
3.042
Ngày đầu mình gõ captcha là hơn 1 năm trước. Lúc đấy chưa biết 4rum. Lang thang trên mạng thì tìm dc 1 site tuyển nhân viên đánh máy tại nhà ( ôi shit cứ như là..)
vừa vào xin nó cho mình ngay ac fast lại còn bảo thử việc 1k code thì mới dc làm. OK gõ 1k code. gõ xong nó nói hiện tại mình là nhân viên chính thức của site ( đù má nó ăn người vãi ) gõ thêm 200 code nản nghỉ. rồi bắt đầu sang c2c. nản nghỉ tiếp. Bắt đầu biết 4rum thì vào làm cho bác khánh là gogetsome nói chung là bác ý cũng tốt, hướng dẫn tận tình. Ngày đấy gõ goget cũng khá chứ không như bây giờ. Rồi bị bác ý scam hơn 2 triệu tiếc đứt ruột nhưng cũng chả chửi vì cảm giác thân quen không nỡ buông lời.

Bây giờ thì vẫn gõ goget thôi. chỉ gõ buổi chiều và tối mỗi mỗi lần gõ 2k5 code thì nghỉ ( buổi chiều ) tối 2k5 code nữa. Gõ vậy để giữ cái acc ruby + thêm chút tiền ăn, điện nước.

Tốc độ 1k4-1k6/h
gõ bằng laptop vì mình thấy nó tiện hơn bàn phím máy bàn
thường thì có hôm gõ liên tục nhưng tốc độ càng về sau càng giảm + mỏi cổ + tay cứng
Nói chung là gõ captcha thì mệt nhưng nếu chăm chỉ thì cũng kiếm được nhiều tiền.

Ngày đầu mình gõ captcha là hơn 1 năm trước. Lúc đấy chưa biết 4rum. Lang thang trên mạng thì tìm dc 1 site tuyển nhân viên đánh máy tại nhà ( ôi shit cứ như là..)
vừa vào xin nó cho mình ngay ac fast lại còn bảo thử việc 1k code thì mới dc làm. OK gõ 1k code. gõ xong nó nói hiện tại mình là nhân viên chính thức của site ( đù má nó ăn người vãi ) gõ thêm 200 code nản nghỉ. rồi bắt đầu sang c2c. nản nghỉ tiếp. Bắt đầu biết 4rum thì vào làm cho bác khánh là gogetsome nói chung là bác ý cũng tốt, hướng dẫn tận tình. Ngày đấy gõ goget cũng khá chứ không như bây giờ. Rồi bị bác ý scam hơn 2 triệu tiếc đứt ruột nhưng cũng chả chửi vì cảm giác thân quen không nỡ buông lời.

Bây giờ thì vẫn gõ goget thôi. chỉ gõ buổi chiều và tối mỗi mỗi lần gõ 2k5 code thì nghỉ ( buổi chiều ) tối 2k5 code nữa. Gõ vậy để giữ cái acc ruby + thêm chút tiền ăn, điện nước.

Tốc độ 1k4-1k6/h
thường thì có hôm gõ liên tục nhưng tốc độ càng về sau càng giảm + mỏi cổ + tay cứng
Nói chung là gõ captcha thì mệt nhưng nếu chăm chỉ thì cũng kiếm được nhiều tiền.
theo mình thì bác nên mua kai bàn fim mà gõ . luk trước mình cũng gõ bắng lap như bác gõ lúc đầu thì nhanh nhưng chỉ dk 1 luck là tay cứng đờ rồi . nghe các trên 4rum mua bàn phí mitsumi 120k(chack là bị mua đắt:D ) về gõ ngày đâu kog quen bị ban mất 1 ac kolo nhưng 2-3 hôm sau mới cảm nhận dk sự khác biệt ngay. mình gõ đk lâu hơn đỡ mỏi tay tốc độ ổn định và nhanh hơn độ chính xác cao hơn. Nếu bác mua thì nên tập 1-2h cho quen ko keo ban mất ac goget thì toi.
đấy là kinh nghiệm của mình.
mà bác bị scam >2tr mà ko buồn hả ( bái phục)
hôm kia mình cũng bị scam 9.9$ tuy hơi nhọ nhưng cũng ko sao ngu ngơ thì phải chịu thôi:):):)

crowbmt

Banned
Reactions
13
MR
0.000
"Tốc độ 1k4-1k6/h
Nói chung là gõ captcha thì mệt nhưng nếu chăm chỉ thì cũng kiếm được nhiều tiền."
bác gõ ão thế :v bày mình cách lên ruby đi !

"Tốc độ 1k4-1k6/h
Nói chung là gõ captcha thì mệt nhưng nếu chăm chỉ thì cũng kiếm được nhiều tiền."
bác gõ ão thế :v bày mình cách lên ruby đi !
dan cạp đa số gõ bằng bàn phím máy bàn, gõ bằng nó speed cao hơn ban phím lap top, bàn phím cứng gõ dễ hơn bàn phím mềm @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week