Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

Cho mình hỏi chút xíu
Chủ topic giới thiệu và hướng dẫn như vậy có phải: là lập site offer rồi đăng ký 1 acc bên trang cung cấp offer rồi về add vào site của mình, sau đó mình tự đăng ký nich và làm offer?
Cảm ơn chủ topic nhìu

minh là Thịnh, mình mới tập tò làm offer và chưa kiếm đc 1 đồng tiền trên mạng, mình hiên dang thấp nghiệp và mấy hôm nay, mình đã học và tập tò về làm offer trên mạng và giờ có thể coi là tạm biết tí xiu, mong bạn chut top có thể vui lòng cho mình xin số đt và yahoo để có thể dạy mình tý, mình muốn phụ gia đình kiếm tý tiền để trang trải cuộc sống, mình đã cài win ảo xp và giờ chỉ còn cần 1 web và 1 người hướng dẫn là mình làm được, chân thành cảm ơn bạn. mong bạn giúp đỡ mình, yahoo mình là vigiadinh_toiselam

Ai biết giải thích dùm mình về các thuật ngữ pay của net:
- Weekly net-3
- Bi-weekly

Thớt có bán acc FI ko bán mình 2-3 acc với, biết ai bán rẽ rẽ cỡ 100k acc chỉ mình với :(
100k/ acc có bán ở đây :http://mmo4me.com/threads/ban-acc-fileice-cleanfiles-email-chinh-chu-so-luong-nho.133795/
ở trên mình chia sẻ cách reg fileice rồi mà.tìm số ssn thật cho vào và đăng ký theo ref ai đó thì dễ được chấp nhận hơn.
và nó hâm hâm,đợt thì dễ chấp nhận.đợt thì khó, cứ reg là được

Cho mình hỏi chút xíu
Chủ topic giới thiệu và hướng dẫn như vậy có phải: là lập site offer rồi đăng ký 1 acc bên trang cung cấp offer rồi về add vào site của mình, sau đó mình tự đăng ký nich và làm offer?
Cảm ơn chủ topic nhìu
lập site là làm admin.
còn đây là khác,cứ đăng ký acc rồi mò là biết.làm PPD này giá cũng khá cao và an toàn hơn làm admin nếu biết cách tránh banned

Ai biết giải thích dùm mình về các thuật ngữ pay của net:
- Weekly net-3
- Bi-weekly
weekly là 1 tuần trả 1 lần. tháng trả 4 lần
bi-weekly là 2 tuần trả 1 lần và tháng trả 2 lần
net 15 thì req mùng 1 15 tháng đó trả
net 7 req mùng 1 mùng 7 trả

Chủ thớt cho hỏi làm ppd có cần post file lên youtube hay web của mình ko , hay là chỉ lấy link rồi làm thôi :D
Và dùng hma đc ko ???

Last edited:
Chủ thớt cho hỏi làm ppd có cần post file lên youtube hay web của mình ko , hay là chỉ lấy link rồi làm thôi :D
nhìn ảnh ở topic của mình đi
t cho vào bookmark trình duyệt và táng luôn mà. lòng vòng làm gì cho mệt :D
nếu cẩn thận thì làm trong sandboxie,mỗi lần ăn thì xoa content đi,ở đó nó sạch,xóa cclean đôi khi còn xót

nhìn ảnh ở topic của mình đi
t cho vào bookmark trình duyệt và táng luôn mà. lòng vòng làm gì cho mệt :D
nếu cẩn thận thì làm trong sandboxie,mỗi lần ăn thì xoa content đi,ở đó nó sạch,xóa cclean đôi khi còn xót
Dùng hma đc ko hay chỉ dùng sock ???

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week