Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

lâu lâu lại thấy topic hay, mình gà ko sánh bằng bác :(

Chủ topic cho xin cái Yahoo đi còn 1 vẫn đề thác mắc nưa. thanks

sau khi đăng ký xong ,vào upload file lên 5 or 10 file.lấy link đó cho vào bookmark firefox.

cho vào 1folder để tiện quản lý
tiếp theo là chỉ cần fake IP sang các nước có nhiều off dễ ăn như UK,Ca,AU,US,Ger,Hà Lan....
mình ko rành về off, và càng ko hiểu chỗ này,
" vào upload file lên 5 or 10 file.lấy link đó cho vào bookmark firefox." để tự dow giống chơi PTU hả cậu?
có liên quan gì tới chỗ này không? "tiếp theo là chỉ cần fake IP sang các nước có nhiều off dễ ăn như UK,Ca,AU,US,Ger,Hà Lan...."
hay là cái trên chiến riêng, còn fake ip sang nước khác có nhiều off là chiến những off khác nữa
thank cậu

mình ko rành về off, và càng ko hiểu chỗ này,
" vào upload file lên 5 or 10 file.lấy link đó cho vào bookmark firefox." để tự dow giống chơi PTU hả cậu?
có liên quan gì tới chỗ này không? "tiếp theo là chỉ cần fake IP sang các nước có nhiều off dễ ăn như UK,Ca,AU,US,Ger,Hà Lan...."
hay là cái trên chiến riêng, còn fake ip sang nước khác có nhiều off là chiến những off khác nữa
thank cậu
cái PPD này là Offer chứ không giống PPD của PTU,
cũng là upload lên,lấy link rồi tự dow, ở OFF thì mình tự hoàn thành offer là được tiền,còn ở PTU thì download nguyên file đó về < k khả thi >

cách tớ chỉ là theo offer thôi chứ k theo PTU

sao link của bác được quét trên virustotal lại dính 13/44 con virus thế kia :(

Attachments

86.2 KB · Views: 72
cái này mình chịu à nha. trong đó có cr1ck roboform thôi.không hiểu sao lại có nhỉ, t chưa bị mất mát cái gì cả

đang tìm hiểu off gặp dc topic của thớt thật là may mắn, cám ơn thớt lắm. Mong sẽ có nhiều topic như thế này.

Chủ thớt cho hỏi vd acc fileice và acc các site PPD khác info US khi đăng nhập vào thì dùng ultrasurl thì có được không? Và dùng trình duyệt nào để chơi nhiều acc. Thanks!

Chủ thớt cho hỏi vd acc fileice và acc các site PPD khác info US khi đăng nhập vào thì dùng ultrasurl thì có được không? Và dùng trình duyệt nào để chơi nhiều acc. Thanks!
kiếm vài còn ssh us sống vài tháng mà reg
trước t lấy luôn sock vip72 reg đăng nhập vẫn ok,k có banned acc

cam ơn bạn chủ top rất nhiều, ai cung như bạn thì thế giới này tốt quá, giúp đỡ người khác ko lam chúng ta nghèo đi, mà còn giúp chúng ra giàu có thêm đó bạn, đó là những lời phật dậy , mình mói biết đến offer, chưa kiếm đc đồng nào, nhưng đọc được bài viết này, mình cũng tích cóp đc chút kinh nghiệp, cảm ơn cậu 1 lần nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week