Got Paid Chia Sẻ TIPS Bóng Đá Tháng 6

Status
Not open for further replies.
Bác nạp bao nhiêu mà thiếu 12 triệu nữa. Hôm bữa nạp có 150k mà giờ thiếu 2tr500 :D

trước em bán đồ xong dư 1tr nạp vô luôn chơi dần:D
mà ko ngờ có mấy hôm mà em *** hết gần 7tr

mà ko ngờ có mấy hôm mà em *** hết gần 7tr

Mình chủ yếu chơi PM bên roadbet . nhanh gọn mà lại không phiền phức. Hôm bữa hết PM nên ra ATM nạp phát, mà cái site này phức tạp quá. Giờ bác còn nhiều $ trong đấy nữa không

Bác nạp bao nhiêu mà thiếu 12 triệu nữa. Hôm bữa nạp có 150k mà giờ thiếu 2tr500 :D

có 3m thôi bác.................
em vừa bị scam cái invest nên hết PM rồi, chơi bên cái bet7day rõ ràng *** rồi, nó ghi nhận rồi vậy mà lúc thắng chả thấy tiền đâu, bó tay

@@ lúc trước bảo chặt tay nếu quay lại đánh ***......... @@ giờ quay lại.... hix đúng là đời..........

@@ lúc trước bảo chặt tay nếu quay lại đánh ***......... @@ giờ quay lại.... hix đúng là đời..........
lúc trước *** bị con bồ thấy nó dọa bỏ
em thề ko *** mà tối qua *** thắng x2 :binhsua117:
ĐỜI ( thế thì sao mà bỏ *** đc đây )

Đã đăng kí POB , vừa dep 1 ít xong để tối chiến theo kèo share của mấy bác. *** không khó, chủ yếu là khó ăn thôi =))

435456511-06-2013 11:500.50 USD -
David Barclay (AUS) - Sho Katayama (JPN) - how many games will be played in the 2nd set? ▼ Under 8.51.48 In play
Chơi kèo tennis này đi :D thằng Ka chắc ăn rồi đó đánh hơn hẳn

Done được ổ Bánh Mỳ =))

Last edited by a moderator:
Persitema Temanggung - Persip Pekalongan - handicap 0:4 ▼Persip Pekalongan + 4.001.7In play

Persitema Temanggung - Persip Pekalongan - how many goals will be scored at range 61 - 75 minutes?▼Over 0.52.01In play

hơi thiếu thông tin nên nhử trc 2 mã

cuối cùng hòa tiền về sau thang pob khóa hết kèo nản k bắt dc

- - - Updated - - -

Nomads - Green Archers - how many goals will be scored in the 1st half? ▼Over 2.52.94In play
chơi tao hả pob

- - - Updated - - -

éc đen vậy bàn thắng k được tính

2-0 67:30

Australia
Jordan 0/0.50.80 1.13
Hòa
Giờ *** Au là win luôn hay phải ghi thêm trái nữa hả các bác? odd 0,8 nếu k phải ghi thêm bàn nữa thì ăn chắc rồi, nghi ngờ lắm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week